แจกฟรี ตารางบอล 7 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
20:00
เบรนท์ฟอร์ด
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
20:00
ไบรท์ตัน
เวสต์แฮม
22:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

โกรนิงเงิน
17:15
FC Volendam
วิเทสส์
19:30
เฟเยนูร์ด
NEC
19:30
ทเวนเต้
AZ
21:45
Go Ahead Eagles

38 เอร์สเตอดีวีซี

พีอีซี ซโวลล์
17:15
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
FC Köln
22:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ตูลูส
18:00
นีซ
ลีลล์
20:00
Auxerre
อองเช่ร์
20:00
น็องต์
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
Troyes
Lens
20:00
แบรสต์
แรนส์
22:05
ลอริยองต์
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
แร็งส์

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
สากัน โตสู
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ThespaKusatsu Gunma
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
Roasso Kumamoto
17:00
โทชิกิ SC

99474 World - Club Friendlies 1

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:00
Al Ittihad
ยูเวนตุส
23:00
แอตเลติโก มาดริด
โรม่า
01:45
ชัคตาร์

462 เอฟเอคัพ

Whickham
19:00
Frickley Athletic
Edgware Town
19:00
Hoddesdon Town
Hallam
21:00
Bury AFC
Lye Town
21:00
Heather St Johns
Belper United
21:00
Lichfield City
Hinckley AFC
21:00
Wolverhampton Casuals
FC Romania
21:00
London Lions
Stansfeld
21:00
Wembley
Little Common
21:00
Chatham Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Magdeburg
18:30
Holstein Kiel
Eintracht Braunschweig
18:30
Darmstadt 98
Kaiserslautern
18:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Borussia Dortmund II
18:00
Ingolstadt
Erzgebirge Aue
19:00
Osnabrück
Verl
20:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

BW Lohne
18:00
Phönix Lübeck
Havelse
19:00
Hamburger SV II
Teutonia Hamburg
19:00
Borussia Hildesheim
Werder Bremen II
19:00
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
19:00
Viktoria Aschaffenburg
Augsburg II
19:00
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Babelsberg
18:00
Chemie Leipzig
BAK '07
18:00
Greifswalder FC
Lokomotive Leipzig
18:00
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
19:00
Hessen Kassel
Wormatia Worms
19:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Kaan-Marienborn
19:00
Köln II
Schalke 04 II
19:00
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
20:00
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Türkspor Augsburg
20:00
Memmingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Neuhof
20:00
Türk Gücü Friedberg
Eddersheim
20:00
Baunatal

11 โอเบอร์ลีกา

Schwarz-Weiß Essen
20:00
Kray
Homberg
20:00
SF Hamborn
Meerbusch
20:00
Germania Ratingen
SF Baumberg
20:00
FSV Duisburg
Kleve
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Union Nettetal
20:15
Schonnebeck
Hilden
20:30
Monheim
SC St. Tönis
20:30
Sonsbeck

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Ahlerstedt / Ottendorf
20:00
Spelle-Venhaus
Gifhorn
20:00
Lupo-Martini
Germania Egestorf
20:00
Arminia Hannover
Papenburg
20:00
VfL Oldenburg
Rotenburger SV
20:00
LSK Hansa
Pattensen
20:00
Heeslinger SC
Bersenbrück
20:00
Eintracht Celle

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

FC Frankfurt
19:00
Hansa Rostock II
Makkabi
19:00
CFC Hertha
Pampow
20:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Grimma
19:00
Einheit Rudolstadt
An der Fahner Höhe
19:00
Einheit Wernigerode
Union Sandersdorf
19:00
Auerbach

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

TuS Kirchberg
20:30
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
19:00
Husumer SV
Eichede
19:00
Inter Türkspor Kiel
Oldenburger SV
21:00
Weiche Flensburg II

919 Armenia - Premier League

Van
20:30
BKMA
Ararat-Armenia
23:00
Pyunik

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rheindorf Altach
22:00
Austria Wien
Wattens
22:00
Austria Klagenfurt
Rapid Vienna
22:00
Austria Lustenau

143 ออสเตรียลีก1

Sturm Graz II
15:30
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
20:00
Neftçi
Sabah
22:15
Sumqayıt

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
18:30
Cercle Brugge
เกนท์
21:00
Westerlo
Anderlecht
23:30
RFC Seraing
Antwerp
02:00
OH Leuven

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Tuzla City
22:00
Sloboda Tuzla
Siroki Brijeg
02:00
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

Levski Sofia
00:00
OFK Pirin
Botev Plovdiv
01:00
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloboda Novi Grad
22:30
Slavija
Omarska
22:30
Zvijezda '09 Brgule

224 Bulgaria - Vtora Liga

Levski Krumovgrad
22:00
CSKA 1948 Sofia II
Vitosha Bistritsa
22:00
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
02:00
Rijeka

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Sparta Praha
Slovácko
21:00
Hradec Králové
Mladá Boleslav
21:00
Jablonec
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Zlín

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Sparta Praha II
15:30
Vyškov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

โคเปนเฮเก้น
21:00
Brøndby
OB
23:00
AGF

320 Denmark - First Division

Næstved
18:00
Hobro
Vejle
20:00
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
22:00
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
20:00
Honka
Oulu
23:00
HJK

1233 Finland - Ykkonen

MP
22:30
EIF
Jaro
22:30
KPV

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:30
Mezőkövesd-Zsóry
Puskás
22:45
Újpest
MOL Vidi
01:00
Honvéd

674 Hungary - Hungarian Cup

Gardony
16:00
Nagykanizsai ULE
Monori SE
21:00
Ceglédi
Letavertes SC
21:30
FC Hatvan
Nagydobos
21:30
Újfehértó
Karancslapujtő
21:30
Balkanyi SE
Putnok VSE
21:30
Senyo Carnifex
Kalocsai
21:30
Testveriseg
Kiskunfelegyhazi HTK
21:30
Hódmezővásárhely
Bugyi
21:30
Kecskeméti LC
Dabas-Gyón
21:30
Székkutas
Kecel
21:30
Deszk
Rabapatyi KSK
21:30
Komárom
Ugod
21:30
Mezőörs
Teskánd
21:30
BVSC
Menfocsanak
21:30
Balatonfuredi
Körmend VSE
21:30
Zsambeki SK
Urkut
21:30
SC Sopron
Söpte
21:30
Devecser
Rábaszentandrás
21:30
Zalaszentgrot
Sarosd
21:30
Dunaharaszti MTK
Pecsi VSK
21:30
Szepetnek
Bonyhad Volgyseg
21:30
Epitok
Pecsvarad Spartacus
21:30
Kelen
Edeleny
22:00
Hajduszoboszloi SE
Balmazújvárosi
23:00
Hidasnemeti

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Nyíregyháza Spartacus
22:30
Szombathelyi Haladás
Csákvári TK
22:30
Siófok
MTE 1904
22:30
Ajka
Dorogi
22:30
Gyirmót
Szentlőrinc SE
22:30
MTK
Kozarmisleny
00:00
Tiszakecske
Budafoki MTE
00:00
Pécsi MFC
Békéscsaba
00:00
Kazincbarcika
Győri ETO
00:00
Szeged 2011

1796 Iceland - Pepsideild

FH
00:00
KA
KR
00:00
ÍBV
Fram
02:15
Víkingur Reykjavík
Stjarnan
02:15
Breidablik

1796 Iceland - 2. Deild

Fjardabyggd / Leiknir
21:00
Ægir

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
22:45
Bohemians
Shelbourne
23:00
St Patrick's

251 Italy - Coppa Italia

Venezia
22:45
Ascoli
เวโรน่า
23:00
Bari 1908
Salernitana
02:00
ปาร์มา
Monza
02:15
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - Virsliga

Riga
20:00
Metta / LU
Liepāja
22:00
Auda
Rīgas FS
22:00
Super Nova

748 Latvia - First Liga

Tukums II
19:00
Rēzekne / BJSS
Valmiera II
21:00
Grobiņa

57142 Macedonia FYR - First League

Sileks
22:30
Rabotnicki
Akademija Pandev
22:30
Bregalnica Stip
Makedonija
22:30
Renova

2345 Moldova - National Division

Petrocub
00:00
Dacia-Buiucani
CSF Bălți
00:00
Milsami

998 Montenegro - First League

Budućnost
02:00
Dečić

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
Jerv
Kristiansund
23:00
Molde
Lillestrøm
23:00
Tromsø
Strømsgodset
23:00
Sarpsborg 08
Sandefjord
23:00
Viking
Vålerenga
01:00
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Raufoss
20:00
Stjørdals-Blink
Sogndal
20:00
KFUM
Stabæk
20:00
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
20:00
Pogoń Szczecin
Zagłębie Lubin
22:30
Lech Poznań
Górnik Zabrze
01:00
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
17:40
Podbeskidzie
SKRA Częstochowa
20:00
Nieciecza
Puszcza Niepołomice
23:00
Chojniczanka Chojnice

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
21:30
Casa Pia
บราก้า
00:00
สปอร์ติงลิสบอน
Portimonense
02:30
Boavista
ชาเวช
02:30
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
17:00
Estrela Amadora
Moreirense
21:30
Vilafranquense
Porto II
00:00
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

Sepsi
20:00
UTA Arad
Chindia Târgovişte
22:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
U Craiova 1948
01:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Torpedo Moskva
19:00
Khimki
Krylya Sovetov
21:30
Dinamo Moskva
Rostov
00:00
Orenburg
Sochi
00:00
FK Nizjni Novgorod

227 Russia - FNL

Rodina Moskva
20:00
Volgar Astrakhan
Ufa
20:00
Alaniya Vladikavkaz
KAMAZ
21:00
Krasnodar II
Volga Ulyanovsk
21:00
Urozhay
Makhachkala
23:00
Shinnik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
18:00
Hearts
Dundee United
21:00
Livingston

296 Serbia - Super Liga

Radnik Surdulica
23:55
Kolubara
Čukarički
02:00
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

Jedinstvo Ub
22:30
Rad Beograd
Trajal Krusevac
00:00
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Skalica
Podbrezová
23:00
DAC
Spartak Trnava
01:30
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Tatran Prešov
Petržalka akadémia
15:30
Povazska Bystrica

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
22:30
Mura
Maribor
01:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Grosuplje
22:30
Krško
Beltinci
22:30
Dekani

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
GIF Sundsvall
Sirius
20:00
มัลโม่
Kalmar
20:00
AIK
Värnamo
22:30
Djurgården
Mjällby
22:30
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

Östersunds FK
18:00
Landskrona
Halmstad
20:00
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
22:00
Sollentuna

62 Switzerland - Super League

Zürich
19:15
Sion
บาเซิ่ล
21:30
ยังบอยส์
ลูกาโน
21:30
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

Vaduz
19:15
Bellinzona
Lausanne Sport
21:30
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
23:15
Alanyaspor
Giresunspor
23:15
Adana Demirspor
Antalyaspor
01:45
กาลาตาซาราย

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:00
Platense
Aldosivi
23:00
Huracán
San Lorenzo
01:00
Estudiantes
Independiente
03:30
River Plate
Newell's Old Boys
06:00
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Madryn
01:00
Alvarado
Flandria
01:00
Deportivo Maipú
All Boys
01:15
Agropecuario
Deportivo Santamarina
02:00
Atlético Rafaela
Chaco For Ever
02:30
Defensores de Belgrano
Belgrano
06:00
Atletico Mitre

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:00
Cuiabá
Palmeiras
02:00
Goiás
Fortaleza
04:00
Internacional
Atlético Mineiro
05:00
Athletico PR

5 Brazil - Serie C

Brasil de Pelotas
21:00
Confiança
Floresta
01:00
Campinense
Remo
03:00
Aparecidense
Mirassol
05:00
Vitória
Volta Redonda
06:00
Ferroviário

80 Chile - Primera Division

Palestino
00:15
Audax Italiano
Unión Española
02:45
Universidad Chile
Colo-Colo
05:15
Antofagasta

80 Chile - Primera B

Univ. Concepción
07:00
Copiapó
Deportes Temuco
07:00
Puerto Montt
Santiago Wanderers
22:00
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:15
Deportivo Cali
Deportivo Pasto
02:00
Atlético Bucaramanga
Junior FC
06:10
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

Orsomarso
03:00
Atlético Huila
Fortaleza CEIF
03:30
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Cartaginés
Guadalupe
09:00
Alajuelense
Grecia
00:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
08:00
Emelec
Aucas
02:00
LDU Quito
Universidad Católica
04:30
Deportivo Cuenca

53128 Guatemala - Liga Nacional

Mixco
07:00
Comunicaciones
Xelajú
09:00
Malacateco
Santa Lucia
00:00
Antigua GFC
Guastatoya
04:00
Xinabajul
Municipal
04:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Barberena
00:00
Juventud Pinulteca
Catarina
00:30
San Pedro
Nueva Concepción
01:00
San Juan
Peten
01:00
Sacachispas
Solola
02:00
Quiché

458 Mexico - Liga MX

มอนเตอร์เรย์
07:05
León
Santos Laguna
09:05
Cruz Azul
Toluca
00:00
Tijuana
Atlético San Luis
04:00
Necaxa
Pachuca
06:05
Tigres UANL

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Managua
Deportivo Ocotal
08:00
Matagalpa
H&H Export
04:00
UNAN Managua
Walter Ferreti
05:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
03:00
Guaraní
Olimpia
05:30
Sportivo Ameliano

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
23:00
Atlético Grau
Deportivo Municipal
01:15
Sport Boys
Cienciano
03:30
Universitario

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Santa Rosa PNP
Juan Aurich
03:00
Union Huaral
Alfonso Ugarte Puno
03:00
Molinos El Pirata
Comerciantes Unidos
03:30
Santos

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
20:15
Torque
Danubio
01:00
Deportivo Maldonado
Defensor Sporting
04:30
Peñarol

158 Uruguay - Segunda Division

La Luz
20:00
Villa Española
Rampla Juniors
22:30
Racing
Sud América
06:30
Uruguay Montevideo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
แอลเอ แกลักซี
Austin
08:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
รีล ซอลต์ เลค
09:00
ลอสแอนเจลิส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
เอฟซี ดัลลัส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
07:00
Charleston Battery
Birmingham Legion
07:00
Atlanta United II
Memphis 901
07:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Miami FC II
Monterey Bay
09:00
El Paso Locomotive
San Diego Loyal
09:00
San Antonio
Orange County
09:00
Colorado Springs
Phoenix Rising
09:30
Las Vegas Lights
Sacramento Republic
10:00
Rio Grande Valley

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:00
AmaZulu
SuperSport United
22:30
Chippa United

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
02:00
Al Ahly

5618 China PR - Super League

Meizhou Hakka
18:30
Wuhan Yangtze
Henan Jianye
18:30
Beijing Guoan
Cangzhou Mighty Lions
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Ulsan
Daegu
17:30
Incheon United

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
18:00
FLC Thanh Hoa
Nam Dinh
18:00
Ho Chi Minh City

69697 Vietnam - V-League 2

Phú Thọ
16:00
Công An Nhân Dân
Quang Nam
17:00
Dak Lak
Pho Hien
18:00
Bà Ria Vũng Tàu

44 Argentina - Primera C

Claypole
01:30
Excursionistas
Puerto Nuevo
01:30
Central Córdoba
Argentino Merlo
01:30
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Centro Español
01:30
Deportivo Paraguayo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
02:00
Bolívar
The Strongest
04:15
Universitario de Vinto
Aurora
06:30
Club Universitario

99474 World - OFC Champions League

Central Coast
07:00
ABM Galaxy
Vénus
10:00
Toti City

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Dukla Praha II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Banik Sous
Hradec Kralove II
15:15
Mlada Boleslav II
Teplice II
16:00
Sokol Brozany
Povltava FA
22:00
Sokol Hostoun
Sokol Zápy
22:00
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
15:15
Slovan Rosice
Uničov
15:15
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jiskra Domažlice II
20:00
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Admira Praha II
19:30
Újezd Praha 4
Vilemov
21:00
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Slovan Liberec II
15:15
Chrudim II
Benatky nad Jizerou
22:00
Čáslav
Dvůr Králové
22:00
Dobrovice
Hlinsko
22:00
Cidlina Novy Bydzov
Pěnčín-Turnov
22:00
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Tatran Všechovice
22:00
Bzenec
Šumperk
22:00
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

TJ Tatran Bohunice
22:00
Sokol Lanžhot
Sokol Tasovice
22:00
Humpolec
Žďár nad Sázavou
22:00
Start Brno
Dálnice Speřice
22:00
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herstedøster
15:30
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Næstved II
20:15
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Brabrand II
19:00
Otterup

1233 Finland - Kakkonen

KajHa
21:00
GBK
Kraft
22:30
JS Hercules
Ilves II
23:00
I-Kissat

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Brattvåg
18:00
Frigg
Eidsvold
22:30
Tromsdalen

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
18:00
Polonia Warszawa
Lech Poznań II
21:00
Kotwica Kołobrzeg
Hutnik Krakow
21:00
Siarka Tarnobrzeg

401 Slovakia - 3. Liga - West

Galanta
22:00
OFK Malzenice
Beluša
22:00
Nové Zámky

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Säffle SK
19:00
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Uppsala
19:00
Sandvikens AIK
Stocksund
20:00
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sund
19:00
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Kristianstad
20:00
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

IFK Eskilstuna
22:00
Assyriska
United Nordic
22:00
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Sävedalen
18:30
Hoganas

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Comunicaciones
23:10
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
21:00
Unión Sunchales
Sportivo Belgrano
01:00
Boca Unidos
Sol de Mayo
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Circulo Deportivo
01:00
Liniers Bahía Blanca
Douglas Haig
01:15
Crucero del Norte
Defensores Belgrano VR
01:30
Sportivo Las Parejas
Sportivo Desamparados
01:30
Villa Mitre
Estudiantes de San Luis
01:30
Sansinena
Olimpo
01:30
Huracán Las Heras
Independiente Chivilcoy
01:30
Sportivo Peñarol
Racing Córdoba
02:00
CDJU Gualeguaychu
Argentino Monte Maíz
02:00
Juventud Unida Univ.

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
08:30
Altitude
Benque
08:30
Port Layola
Wagiya
05:00
Belmopan Bandits
Progresso
05:00
Hankook Verdes

866998 Fiji - National Football League

Nasinu
07:00
Nadroga
Tailevu Naitasiri
09:00
Lautoka
Suva
11:00
Nadi

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
17:00
Gwangju
Daejeon Citizen
17:30
Busan I'Park

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
13:00
Western Spirit
St George Willawong
14:00
Toowong

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
13:00
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Manly United
12:00
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

Sao Paulo U20
01:00
Bahia U20
Fortaleza U20
01:00
Flamengo RJ U20
Botafogo U20
01:00
Atletico-MG U20
Palmeiras U20
01:00
América Mineiro U20
Ceará U20
01:00
Cruzeiro U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Corinthians U20
Gremio U20
01:00
Santos U20
Atletico-PR U20
01:00
Atlético GO U20
Vasco U20
01:00
Bragantino U20
Internacional U20
01:00
Fluminense U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Horseed
05:00
M. United

99474 World - Cotif Tournament

Argentina U20
03:00
Uruguay U20

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
13:15
Peninsula Power
Brisbane Roar II
14:15
SC Wanderers
Olympic
15:00
Queensland Lions

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
08:30
Tauro
Costa del Este
04:00
Alianza
Sporting San Miguelito
06:15
Árabe Unido

62 Switzerland - 1.Liga Classic

La Sarraz-Eclépens
21:00
Monthey
Portalban / Gletterens
21:00
Vevey Sports

3126 Luxembourg - National Division

Mondercange
21:00
Victoria Rosport
UN Käerjéng
21:00
Wiltz
Mondorf-les-Bains
21:00
Hostert
Differdange 03
21:00
Racing
Fola Esch
21:00
UNA Strassen
Swift Hesperange
00:00
Progrès Niedercorn

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kyzyl-Zhar
19:00
Kaspiy
แอสตาน่า
20:00
Zhetysu
Ordabasy
22:00
Kairat
Tobol
22:00
Taraz

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:00
Cooks Hill United
Broadmeadow Magic
11:00
Charlestown City Blues
Edgeworth Eagles
11:30
Lambton Jaffas
Maitland
12:00
Lake Macquarie

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Legion Dynamo
20:00
SKA Rostov
Biolog
21:00
Spartak Nal'chik
Kuban Kholding
21:00
Forte Taganrog
Druzhba
22:00
Chayka
Chernomorets
22:30
Dinamo Stavropol'
Rotor Volgograd
23:00
Mashuk-KMV

47 Sweden - Elitettan Women

Team TG FF W
17:00
Mallbacken W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário de Lichinga
19:00
ENH Vilankulo
LD Maputo
19:00
Black Bulls Maputo
Ferroviário Nacala
19:00
Ferroviário Maputo
Matchedje de Mocuba
19:00
Ferroviario Beira

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
19:00
ONS W

99474 World - Friendly International U19

Thailand U19
16:00
Myanmar U19
Vietnam U19
18:30
Malaysia U19

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
19:00
Brondby W
Farum BK W
20:00
FC Thy - ThistedQ

119 Georgia - David Kipiani Cup

Shukura
20:00
Gagra
Varketili
20:00
Saburtalo II
Samtredia
20:00
Dinamo Tbilisi
Guria
20:00
Kolkheti Poti
Gardabani
20:00
Rustavi
Gareji
20:00
Telavi
Samegrelo
20:00
Merani Martvili
Zana Abasha
20:00
Tskhumi
Lokomotivi Tbilisi II
22:00
Samgurali
Norchi Dinamo
22:00
Spaeri
WIT Georgia II
23:00
Torpedo Kutaisi

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
23:00
Portimonense U23
Estoril U23
23:00
Farense U23
Leixões U23
00:00
Famalicão U23

3483 USA - USL League One

Northern Colorado
08:00
Tormenta
Chattanooga Red Wolves
08:35
Greenville Triumph
Central Valley Fuego
09:30
Union Omaha

5 Brazil - Brasileiro Women

São Paulo W
21:00
São José W
Santos W
21:00
Flamengo W
RB Bragantino W
21:00
Cruzeiro W
Kindermann-Avaí W
21:00
Internacional RS W
Grêmio W
21:00
Corinthians W
ESMAC W
21:00
Palmeiras W
CRESSPOM W
21:00
Ferroviária W
Atlético Mineiro W
21:00
Real Brasília W

44 Argentina - Reserve League

Godoy Cruz Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
Argentinos Juniors Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:00
Real de Banjul
Team Rhino
23:00
Hawks
Brikama United
23:00
Wallidan
Banjul
23:00
Falcons
Sporting Real FC
23:00
Waa Banjul Football
Samger
23:00
Fortune
Steve Biko
23:00
GPA
Marimoo
23:00
GAMTEL

97374 Jordan - 1st Division

El Alia
21:00
Al Yarmouk
Al Arabi
21:00
Al Ahli

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
01:37
Edmonton
Valour
04:00
York9

1796 Iceland - 4. Deild

Horhur I.
22:00
Ísbjörninn

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket U23
11:00
Western Spirit U23
St George Willawong U23
12:00
Toowong U23

80 Chile - Segunda División

Independiente
02:00
Real San Joaquín
Lautaro de Buin
02:00
Iberia
Concepcion
03:00
General Velásquez

99474 World - Club Friendlies Women

Osasuna W
15:30
Levante W
Eintracht Frankfurt W
18:00
Hoffenheim W
Real Sociedad W
18:00
Real Madrid W
Köln W
19:00
FC Twente W
KIF Orebro W
19:00
AIK W
Atletico Madrid W
00:00
Alhama W

99474 World - Trofeo Joan Gamper

FC Barcelona
01:00
Pumas UNAM

99474 World - Club Friendlies 3

Alki Oroklini
19:00
Olympiakos
Asteras Tripolis
22:45
OFI
Torviscosa
23:00
Pordenone
Ionikos
00:00
Atromitos
คิโรน่า
00:00
เรอัลซาราโกซา
Lleida Esportiu
00:00
เรอัลซาราโกซา
Volos NFC
01:00
PAS Giannina
อัลบาเซเต้
01:00
เกตาเฟ่
Crotone
01:30
Lamezia Terme
UD Ibiza
02:00
มาจอร์กา

99474 World - Club Friendlies 4

Folkestone Invicta
19:00
Ashford United
USV Hercules
19:00
Koninklijke HFC
Clitheroe
20:00
United of Manchester
Siena
22:30
Gubbio
Dibba Al Fujairah
22:30
Kazma
Nocerina
23:30
Turris
La Nucia
00:00
เอลเช่
Göztepe
00:00
Altınordu
Real Murcia
00:00
Mar Menor
Vélez
01:00
Mancha Real
UD Santa Marta
01:00
Guijuelo
Calamonte
01:30
Montijo

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Nadezhda
18:00
Pripyat
Krechet
20:00
Kobrin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Senno
17:00
Veles 2020
Postavy
18:00
DYuSSh Orsha

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Dnepr Rogachev
21:00
Svetlogorsk

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Neman Mosty
20:00
Grodnensky
Slonim City
20:00
Smena Vawkavysk

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

BGU Minsk
19:00
Urozhaynaya

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Ural 2
16:30
Nosta
Novosibirsk
17:00
Torpedo Miass
Orenburg II
20:00
Chelyabinsk
Khimik-Avgust
20:00
Tyumen