แจกฟรี ตารางบอล 10 ส.ค. 2565

479 Japan - J-League Cup

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
วิสเซล โคเบะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
นาโกย่า แกรมปัส

41 ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ

เรอัล มาดริด
02:00
แฟร้งค์เฟิร์ต

462 เอฟเอคัพ

Newhaven
01:30
Canterbury City
Litherland Remyca
01:45
Prestwich Heys
K Sports
01:45
Whitehawk
Albion Sports
01:45
Barnoldswick Town
Worcester Raiders
01:45
Daventry Town
Mole Valley SCR
01:45
Fisher
Winterton Rangers FC
01:45
Shepshed Dynamo
Pinchbeck United
01:45
Melton Town
Bury AFC
01:45
Hallam

462 คาราบาว คัพ

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
01:45
Hartlepool United
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:45
ซันเดอร์แลนด์
มิดเดิลส์เบรอ
01:45
บาร์นสลีย์
Port Vale
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
01:45
บริสตอลซิตี
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 England - Professional Development League

Wigan Athletic U21
19:00
Watford U21

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
00:00
Bayreuth
Osnabrück
00:00
Ingolstadt
Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Dynamo Dresden
00:00
Verl
Saarbrücken
00:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
23:00
Rödinghausen
SV 1919 Straelen
00:30
Kaan-Marienborn

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
Memmingen
00:30
1860 München II

11 โอเบอร์ลีกา

Sonsbeck
00:00
Uerdingen
Kray
00:15
Hilden
FSV Duisburg
00:30
Union Nettetal
Schonnebeck
00:30
SC St. Tönis
Cronenberger SC
00:30
Velbert
MSV Düsseldorf
00:30
Meerbusch
Germania Ratingen
00:30
Homberg
Monheim
00:30
TuRU 1880 Düsseldorf
TVD Velbert
00:30
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
00:30
Schott Mainz

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Pansdorf
00:00
Inter Türkspor Kiel
Union Neumünster
00:00
Kilia Kiel
Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Heider SV
00:00
Weiche Flensburg II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
01:00
Tuzla City

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Chavdar Etropole
22:00
Balkan Botevgrad
Rozova dolina
22:00
Vereya
Dimitrovgrad
22:00
Hebros
Partizan
22:30
OFK Levski
Sevlievo
22:30
Lokomotiv Dryanovo
Septemvri Simitli
00:00
Vihren

245 Czech Republic - Czech Cup

Viktorie Přerov
22:00
Prostějov
Viktorie Přerov
22:00
Prostějov

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Selfoss
00:00
Thór
HK
02:15
Thróttur Vogar

1796 Iceland - Iceland Cup

KA
01:00
Ægir

1578 Norway - NM Cup

Jerv
23:00
Odd

2 Poland - 1. Liga

Podbeskidzie
23:00
SKRA Częstochowa
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Tychy 71
Resovia Rzeszów
23:00
Arka Gdynia
ŁKS Łódź
01:30
Puszcza Niepołomice

1161 Scotland - Challenge Cup

Hibernian U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
00:00
Stockholm Internazionale
Sylvia
00:00
Täby
Piteå
00:00
Umeå
Sollentuna
00:00
Tegs SK
Vasalund
00:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
23:30
Qviding FIF
Trollhättan
00:00
Vänersborgs IF
IFK Malmö
00:00
Lund
Oddevold
00:00
GAIS
Torns
00:00
Olympic

62 Switzerland - Super League

Luzern
00:00
Grasshopper

44 Argentina - Primera B Nacional

Almirante Brown
07:10
Independiente Rivadavia
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie B

Londrina
07:00
Cruzeiro
Sampaio Corrêa
07:30
Bahia
Tombense
07:30
Vila Nova
Náutico
05:00
CRB
Chapecoense
05:00
Novorizontino

80 Chile - Primera B

Melipilla
07:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
07:30
Rionegro Águilas

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
Santos de Guápiles
Sporting San José
09:00
Alajuelense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Santa Lucia
Iztapa
02:00
Cobán Imperial
Guastatoya
04:00
Mixco
Xinabajul
05:00
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Coatepecano IB
01:30
Puerto San Jose
San Pedro
04:00
Suchitepéquez
Marquense
04:00
Solola
San Juan
04:00
Catarina
Deportivo Sanarate
04:00
Mictlán
Juventud Pinulteca
04:45
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
07:05
Durango
CA La Paz
09:05
Tlaxcala
Alebrijes
05:00
Mineros de Zacatecas

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Miami FC II
06:00
Tulsa Roughnecks

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
22:00
SuperSport United
Chippa United
00:30
Royal AM
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Golden Arrows
Stellenbosch
00:30
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

Smouha
23:30
Future FC
Al Mokawloon
23:30
El Gounah
Al Ahly
02:00
Al Masry

74505 Qatar - Premier League

Al Gharafa
21:30
Al Wakrah
Al Sailiya
23:40
Al Shamal

5618 China PR - League One

Shaanxi Chang'an
15:00
Qingdao Youth Island
Nantong Zhiyun
15:00
Xinjiang Tianshan
Zhenjiang Huasa
15:00
Shenyang Urban

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
17:00
Jeonbuk Motors
Gangwon
17:30
Daegu

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
16:00
Perak
UiTM
20:00
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

Terengganu
20:00
Johor Darul Ta'zim

11240938 เอเอฟซีคัพ

Viettel
18:00
Kuala Lumpur

44 Argentina - Primera C

Leandro Nicéforo Alem
01:30
Deportivo Laferrere

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Wilstermann
07:15
Oriente Petrolero
Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atlético Palmaflor
05:00
Blooming

11555657 South America - Copa Sudamericana

Independiente del Valle
07:30
Deportivo Táchira
Ceará
05:15
São Paulo

11555657 South America - Copa Libertadores

ฟลาเมงโก
07:30
Corinthians

99474 World - OFC Champions League

Toti City
07:00
Central Coast
Vénus
10:00
ABM Galaxy

1233 Finland - Kakkonen

Vaajakoski
22:30
JJK

2 Poland - 2. Liga East

Siarka Tarnobrzeg
22:00
Jastrzębie
Zagłębie Lubin II
22:00
Lech Poznań II
Garbarnia Kraków
22:00
Śląsk Wrocław II
Radunia Stężyca
23:00
Hutnik Krakow
Kotwica Kołobrzeg
23:00
Wisła Puławy
Polkowice
23:00
Pogoń Siedlce
Olimpia Elbląg
00:00
Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
Kalisz

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

IFK Österåker
01:00
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Eskilsminne
00:30
Ullared

2405 Estonia - Estonian Cup

Paide III
23:00
Phoenix

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
16:30
Pine Hills

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Badbaado
05:00
Gaadiidka

98 Australia - Australian Cup

Modbury Jets
16:30
Macarthur
Bentleigh Greens
16:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
16:50
Gold Coast Knights

65437 Panama - Lpf

Azuero
08:30
Deportivo Universitario
Alianza
04:00
Árabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Gamla Upsala W
23:30
Bollstanäs W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Estrela U23
17:00
Marítimo U23
Sporting CP U23
17:00
Mafra U23
Famalicão U23
00:00
Vizela U23
Leixões U23
00:00
Rio Ave U23
Sporting Braga U23
00:00
Gil Vicente U23

3483 USA - USL League One

North Carolina
06:45
Forward Madison

44 Argentina - Reserve League

Independiente Res.
20:00
Lanús Res.
Central Córdoba SdE Res.
21:00
Atlético Tucumán Res.
Arsenal Res.
21:00
Colón Res.
Sarmiento Res.
21:00
Huracán Res.

97374 Jordan - 1st Division

Al Karmal
21:00
Al Hashemeya

5 Brazil - Copa Rio

Barra da Tijuca
20:00
Artsul
Perolas Negras
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Olaria
01:00
Friburguense
São Gonçalo EC RJ
01:00
Gonçalense
Serra Macaense
01:00
Audax Rio
Paduano
01:00
América RJ
CEAC / Araruama
01:00
Americano

491 Northern Ireland - Premiership Women

Linfield W
01:45
Glentoran BU W
Mid-Ulster W
01:45
Sion Swifts W
Crusaders Strikers W
02:00
Cliftonville W
Lisburn W
02:00
Derry City W

491 Northern Ireland - Championship Women

St. James' Swifts W
01:30
Killen Rangers W
Ballymena Allstars W
01:30
Coleraine W
Foyle Belles W
02:00
Comber Rec. W
Larne W
02:00
Ballymacash W

99474 World - Club Friendlies Women

Athletic Club W
23:30
Eibar W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Atletico Colegiales
01:45
Resistencia
Cristóbal Colón JAS
05:30
Guaraní

1233 Finland - Kolmonen

PK-37
22:30
KeuPa
HaPK
22:30
SavU

99474 World - Club Friendlies 3

ชัคตาร์
16:00
Al Adalh
Tabor Sežana
22:30
Al Fateh
Ethnikos Achna
23:00
Enosis
FeralpiSalò
23:00
Virtus Entella
Gubbio
23:00
Sporting Trestina
Varaždin
23:00
Dnipro-1
Panachaiki
23:30
Atromitos
Anorthosis
00:00
Doxa
Domžale
00:00
ชัคตาร์
Dollingstown
01:00
Glenavon
Stade Everois
01:00
RWDM

99474 World - Club Friendlies 4

Getafe II
14:30
Navalcarnero
Pineto
22:00
Recanatese
Al Dhafra
22:00
Kazma
San Donato Tavarnelle
23:00
Scandicci
Real Sociedad II
23:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Carrarese
23:00
Nuova Monterosi
Atlético Baleares
23:45
Peña Deportiva
Barcelona II
00:00
Valencia II
Amorebieta
00:00
นูมานเซีย
Real Murcia
00:00
อัลกอร์กอน
Peralada
00:00
Sabadell
Celta de Vigo II
00:00
Bergantiños
Escobedo
00:00
Laredo
Real Titánico
00:00
Real Oviedo II
Langreo
00:00
Lealtad
Unionistas de Salamanca
00:00
Alcorcón II
Águilas CF
00:00
Almería II
Atlético Madrid II
00:30
SS Reyes
Sestao River
00:30
Athletic Club II
Arandina
00:30
Gimnástica Segoviana
Cappellen
00:30
Royal Antwerp II
Arenteiro
01:00
Racing Ferrol
UD Logroñés
01:00
Cultural Leonesa
Orihuela
01:00
Intercity
UCAM Murcia
01:00
El Palo
Torrent
01:30
Saguntino
Miajadas
01:30
Don Benito
Forlì
01:30
Cesena
Olivenza
02:00
CD Badajoz
คอร์โดบา
02:30
Merida

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Vertykal
22:00
Mozyr NPZ

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Chertanovo
17:00
Dinamo Vologda
Baltika BFU
18:00
Zorkiy
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Yenisey II
Zenit II
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki-Energiya
22:00
FK Dinamo St. Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
Murom
22:00
Tver
Dinamo Moskva II
22:00
Torpedo Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik
23:00
Spartak Kostroma

227 Russia - FNL 2 - Group 3

SKA-Energiya II
13:00
Kaluga
Balashikha
16:00
Kolomna
Strogino
17:00
Sakhalin
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut Belgorod
Khimki 2
17:00
Zenit Penza
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
Znamya Noginsk
21:00
Saturn Ramenskoye
Avangard Kursk
22:00
Dinamo Bryansk
Kvant
22:00
Sakhalinets
Akademiya Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol Saratov
Ryazan
22:30
Rodina Moskva II

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm'
Irtysh
20:00
Zenit Izhevsk