แจกฟรี ตารางบอล 21 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
20:00
เชลซี
เวสต์แฮม
20:00
ไบรท์ตัน
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
18:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

โกรนิงเงิน
17:15
Go Ahead Eagles
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
อาแจกซ์
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
เฟเยนูร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

วีวีวี เวนโล
17:15
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
FC Köln
VfL Bochum 1848
22:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
18:00
แร็งส์
อองเช่ร์
20:00
แบรสต์
Clermont
20:00
นีซ
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
Auxerre
ตูลูส
20:00
ลอริยองต์
แรนส์
22:05
Ajaccio
ลีลล์
01:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
23:30
ฟิออเรนติน่า
นาโปลี
23:30
Monza
อตาลันต้า
01:45
เอซี มิลาน
โบโลญญ่า
01:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
22:30
บาเลนเซีย
แอตเลติโก มาดริด
00:30
บียาร์เรอัล
เรอัล โซเซียดาด
03:00
FC Barcelona

479 เจลีก

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

49477 ไทยลีก

PT Prachuap FC
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
SCG Muangthong United
18:30
ลำปาง เอฟซี
Lamphun Warrior
18:30
Singha Chiangrai United
Khonkaen United
19:00
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

Krabi
17:30
ตราด เอฟซี
Nakhon Si Thammarat
18:00
Raj Pracha
Phrae United
18:30
อุดรธานี เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
Nakhon Pathom

99474 World - Friendly International

เอธิโอเปีย
20:00
ยูกันดา

462 เอฟเอคัพ

Whickham
18:00
Sunderland RCA
Biggleswade
19:00
Cambridge City
FC Romania
21:00
Heybridge Swifts
Romford
21:00
Takeley
Dunstable Town
21:00
West Essex
Bury AFC
21:00
Widnes

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
18:30
Sunderland W
Millwall W
18:30
Crystal Palace W
Blackburn Rovers W
20:00
Sheffield Utd W
Coventry United W
20:30
Bristol City W
Birmingham W
22:30
Lewes W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Kingstonian
21:00
Enfield Town

11 บุนเดิสลีกา 2

SpVgg Greuther Fürth
18:30
Kaiserslautern
Heidenheim
18:30
DSC Arminia Bielefeld
Hansa Rostock
18:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

VfB Oldenburg
18:00
Verl
Meppen
19:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
19:00
Schwarz-Weiß Rehden
Holstein Kiel II
19:00
Weiche Flensburg
Kickers Emden
19:00
Eintracht Norderstedt
St. Pauli II
19:00
BW Lohne
Werder Bremen II
19:00
Atlas Delmenhorst
Drochtersen / Assel
20:00
Hamburger SV II
Borussia Hildesheim
20:00
VfB Lübeck
Bremer SV
20:00
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
18:00
Greifswalder FC
BAK '07
18:00
Germania Halberstadt
Lichtenberg
18:00
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TuS RW Koblenz
19:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Düren Merzenich
19:00
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Sonnenhof Großaspach
19:00
CfR Pforzheim
Offenburger FV
20:00
Hollenbach
Rielasingen-Arlen
20:00
Mutschelbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
20:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Rugenbergen
19:30
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:00
FC 1906 Erlensee
Neuhof
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Eddersheim
20:00
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Wegberg-Beeck
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
Borussia Freialdenhoven
20:00
VfL Vichttal
Siegburger SV
20:00
Bergisch Gladbach
Pesch
20:30
BCV Glesch / Paffendorf
Eintracht Hohkeppel
20:30
Hennef 05
FC BW Friesdorf
20:30
Fortuna Köln II

11 โอเบอร์ลีกา

MSV Düsseldorf
19:30
Schwarz-Weiß Essen
Schonnebeck
20:00
Velbert
Cronenberger SC
20:00
Homberg
SF Hamborn
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Kray
20:00
Kleve
SF Baumberg
20:00
Union Nettetal
TVD Velbert
20:00
SC St. Tönis

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Germania Egestorf
20:00
LSK Hansa
Papenburg
20:00
HSC Hannover
Rotenburger SV
20:00
FT Braunschweig
Eintracht Celle
20:00
Lupo-Martini
Bersenbrück
20:00
Arminia Hannover
Ahlerstedt / Ottendorf
20:00
Pattensen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

FC Frankfurt
19:00
CFC Hertha
Makkabi
19:00
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

SC Freital
19:00
An der Fahner Höhe
Ludwigsfelder FC
19:00
VfL Halle
Westerhausen
19:00
Wacker Nordhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Karbach
19:00
Koblenz
Pirmasens
20:00
Jagersburg
TuS Kirchberg
20:30
Gonsenheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
19:00
Heider SV
Lubeck II
19:00
Inter Türkspor Kiel
Eichede
19:00
Eckernforder SV
Frisia 03 Risum-Lindholm
19:00
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Eintracht Rheine
20:00
Paderborn 07 II
Westfalia Rhynern
20:00
Sprockhövel
Gievenbeck
20:00
Delbrücker SC
Preußen Münster II
20:00
Vreden
Sportfreunde Lotte
20:00
Ennepetal
Schermbeck
20:15
Sportfreunde Siegen
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Erndtebrück
ASC Dortmund
23:00
Bövinghausen

2454 Albania - Superliga

Laçi
22:00
Teuta Durrës
Bylis Ballsh
22:00
Kastrioti Krujë

919 Armenia - Premier League

Pyunik
23:00
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rapid Vienna
22:00
Hartberg
Ried
22:00
Wattens
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

Vorwärts Steyr
15:30
Grazer AK
Sturm Graz II
15:30
Blau-Weiß Linz

2453 Azerbaijan - Premier League

Kapaz
21:00
Qabala
Zira
23:30
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

Smorgon
17:00
Gomelzheldortrans
FC Ostrovets
19:00
Volna
Osipovichy
21:00
Shakhtyor Petrikov

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
18:30
Kortrijk
Zulte-Waregem
21:00
Sporting Charleroi
Standard Liège
23:30
OH Leuven
Mechelen
02:00
Westerlo

556 Belgium - First Division B

Lommel United
21:00
RSC Anderlecht II
Lierse Kempenzonen
01:00
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
22:30
Igman Konjic

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Vis Kosova
22:00
Travnik
GOSK Gabela
22:00
Gradina Srebrenik
TOSK Tesanj
22:00
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
22:45
Lokomotiv Sofia 1929
Septemvri Sofia
01:00
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloboda Mrkonjic Grad
22:00
Tekstilac Derventa
Podrinje Janja
22:00
Krupa na Vrbasu
Sloboda Novi Grad
22:00
Kozara Gradiska
Modrica
01:30
Omarska

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
23:55
Rijeka
Hajduk Split
02:05
Lokomotiva Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
21:00
Jablonec
Slovan Liberec
21:00
České Budějovice
Sigma Olomouc
21:00
Slovácko
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Pardubice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Sparta Praha II
15:30
Vlašim
Táborsko
22:00
Chrudim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
19:00
Silkeborg
Randers
21:00
Viborg
AaB
23:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

Næstved
18:00
Nykøbing
Fredericia
19:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
22:00
Tammeka
Kuressaare
22:45
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
20:00
Inter Turku
Haka
20:00
HJK
Mariehamn
22:30
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

MP
22:30
KPV

125 Greece - Super League

Panathinaikos
00:00
Ionikos
Aris
00:30
Levadiakos
โอลิมเปียกอส
02:00
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
22:00
เฟเรนซ์วารอส
MOL Vidi
22:00
Újpest
Zalaegerszegi TE
22:55
Várda SE
Vasas
01:00
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Gyirmót
22:30
MTE 1904
Tiszakecske
22:30
Nyíregyháza Spartacus
Soroksár SC
22:30
Győri ETO
Szentlőrinc SE
22:30
Békéscsaba
MTK
00:00
Budafoki MTE
Kazincbarcika
00:00
Kozarmisleny
Ajka
00:00
Csákvári TK
Siófok
00:00
Szombathelyi Haladás
Szeged 2011
00:00
Dorogi

1796 Iceland - Pepsideild

ÍA
00:00
ÍBV
Stjarnan
02:15
KA

1796 Iceland - 2. Deild

ÍR
21:00
Fjardabyggd / Leiknir
Höttur / Huginn
21:00
Haukar
Thróttur Reykjavík
21:00
Reynir
Magni
21:00
Víkingur Ólafsvík
KF
21:00
Ægir
Njardvík
21:00
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shamrock Rovers
01:00
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Tel Aviv
00:15
Maccabi Bnei Raina

251 Italy - Serie B

กายารี่
01:45
Cittadella
Cosenza
01:45
Modena
โฟรซิโนเน่
01:45
เบรสชา
Pisa
01:45
Como
Südtirol
01:45
Venezia
Ternana
01:45
Reggina

748 Latvia - Virsliga

Auda
19:00
Riga
Rīgas FS
21:30
Valmiera

748 Latvia - First Liga

Smiltene
19:00
Progress / AFA Olaine
FS Jelgava
21:00
Rēzekne / BJSS
Skanste
23:00
Tukums II

57142 Macedonia FYR - First League

Sileks
22:00
Skopje
Akademija Pandev
22:00
Skendija 79
Struga
22:00
Rabotnicki
Tikves
22:00
Bregalnica Stip
Renova
22:00
Shkupi

2756 Malta - Premier League

Valletta
23:30
Hibernians

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
22:00
Milsami
CSF Bălți
00:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Dečić
01:00
Rudar

998 Montenegro - Second League

Grbalj
22:00
Igalo
Bokelj
01:00
Nikšić
Zeta
01:00
Berane
Mladost Ljeskopolje
01:00
Mladost DG
Kom
01:00
Otrant-Olympic

491 Northern Ireland - Premiership

Newry City AFC
20:00
Linfield

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
Molde
Lillestrøm
23:00
Sandefjord
Strømsgodset
23:00
Jerv
Vålerenga
23:00
Tromsø
โรเซนบอร์ก บีเค
01:00
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Sandnes Ulf
20:00
Stjørdals-Blink
Stabæk
20:00
Start

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
20:00
Radomiak Radom
Piast Gliwice
22:30
Stal Mielec

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
17:40
Odra Opole
Zagłębie Sosnowiec
20:00
Chrobry Głogów
Resovia Rzeszów
23:00
Katowice

20 พรีเมียรา ลีกา

Casa Pia
21:30
Boavista
บราก้า
00:00
Marítimo
Portimonense
02:30
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
17:00
Leixões
Nacional
20:00
Mafra
Porto II
21:30
UD Oliveirense

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
19:00
Akhmat Grozny
เซนิต
21:30
Torpedo Moskva
คราสโนดาร์
00:00
Orenburg

227 Russia - FNL

Volga Ulyanovsk
16:45
Rubin Kazan'
Yenisey
17:00
Shinnik
Ufa
20:00
Volgar Astrakhan
KAMAZ
21:00
Akron
Neftekhimik
22:00
Veles
Baltika
22:00
Krasnodar II
Makhachkala
23:00
SKA Khabarovsk
Urozhay
00:00
Alaniya Vladikavkaz
Rodina Moskva
00:00
Arsenal Tula

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
21:00
Hearts

296 Serbia - Super Liga

Radnik Surdulica
23:00
Radnički Niš
Bačka Topola
23:00
Mladost Novi Sad
Partizan
00:30
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

Metalac GM
00:00
Radnički Sr. Mitrovica

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
01:30
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Komárno
Petržalka akadémia
15:30
Pohronie

1638 Slovenia - 1. SNL

Maribor
22:30
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Grosuplje
22:00
Rogaška
Dekani
22:00
Dob
Rudar Velenje
01:15
Aluminij

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล โอเบียโด้
22:30
เลกาเนส
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
FC Cartagena
เตเนริเฟ
03:00
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Värnamo
20:00
Elfsborg
Mjällby
20:00
มัลโม่
Norrköping
22:30
AIK
GIF Sundsvall
22:30
Helsingborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
18:00
Umea W
Hammarby W
20:00
Djurgarden W
Linkoping W
20:00
Brommapojkarna W

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
18:00
Utsikten
Trelleborg
18:00
Dalkurd
Halmstad
20:00
Västerås SK
Brage
20:00
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
19:00
Motala

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
21:00
Lund
Åtvidaberg
21:00
Olympic

62 Switzerland - Swiss Cup

Widnau
19:00
Bellinzona
Cham
19:00
Zürich
Muri
19:30
Winterthur
Compesières
20:00
Étoile Carouge
Linth
20:00
ลูกาโน
Gland
20:00
Lausanne Sport
Ibach
20:00
FC Schaffhausen
Subingen
20:00
Köniz
Allschwil
21:00
บาเซิ่ล
Rorschach
21:00
St. Gallen
ASI Audax-Friul
21:00
Neuchâtel Xamax
Bosporus
21:00
Breitenrain
Gambarogno - Contone
21:30
Kriens
Schoenberg
22:00
ยังบอยส์
Wiedikon
22:30
Rapperswil-Jona

404 Turkey - Super Lig

อิสตันบูล บีบี
23:15
Kayserispor
เบซิคตัส
01:45
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
20:30
Bodrumspor
Pendikspor
21:00
Altay
Yeni Malatyaspor
23:15
Adanaspor
Göztepe
01:45
BB Erzurumspor

44 Argentina - Superliga

Lanús
23:00
Arsenal de Sarandi
Godoy Cruz
01:30
Independiente
River Plate
04:00
Central Cordoba SdE
Defensa y Justicia
06:30
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Almirante Brown
23:10
Atletico Mitre
Deportivo Madryn
01:00
Nueva Chicago
Gimnasia Jujuy
01:00
Ferro Carril Oeste
Chaco For Ever
01:10
Chacarita Juniors
San Telmo
01:30
Brown de Adrogué
Deportivo Morón
01:50
Deportivo Maipú
Estudiantes Río Cuarto
02:30
Almagro

5 Brazil - Serie A

Juventude
21:00
Botafogo
Palmeiras
02:00
ฟลาเมงโก
Bragantino
04:00
Ceará
Fortaleza
04:00
Corinthians
Atlético GO
04:00
Cuiabá
Athletico PR
04:00
América Mineiro
Santos
05:00
São Paulo

5 Brazil - Serie B

Grêmio
02:00
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

Botafogo SP
21:00
Volta Redonda
Vitória
02:00
Paysandu
Aparecidense
05:00
Mirassol

80 Chile - Primera B

Santiago Wanderers
02:00
Copiapó
Deportes Iquique
02:00
Fernández Vial

80 Chile - Chilean Cup

Curicó Unido
23:00
Antofagasta
Colo-Colo
04:30
Ñublense

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:15
Santa Fe
América de Cali
03:30
Junior FC
Unión Magdalena
05:35
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
03:00
Atlético
Cúcuta Deportivo
03:30
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
Herediano
Deportivo Saprissa
09:00
Pérez Zeledón
San Carlos
09:15
Grecia
Guanacasteca
04:00
Alajuelense
Puntarenas
05:00
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
08:00
Aucas
Delfin
01:00
Mushuc Runa
Universidad Católica
03:30
9 de Octubre
Emelec
06:00
Deportivo Cuenca

53128 Guatemala - Liga Nacional

Mixco
07:00
Xelajú
Antigua GFC
07:00
Achuapa
Comunicaciones
09:00
Municipal
Malacateco
01:15
Cobán Imperial
Guastatoya
04:00
Santa Lucia
Xinabajul
06:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
09:00
Catarina
San Juan
00:00
San Pedro
Deportivo Sanarate
00:00
Comunicaciones II
Aurora
00:00
Peten
Coatepecano IB
01:00
Solola
Juventud Pinulteca
04:45
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

Atlas
07:05
Puebla
มอนเตอร์เรย์
07:05
Tigres UANL
Juárez
09:05
Mazatlán
América
09:05
Cruz Azul
Pumas UNAM
00:00
Santos Laguna
Atlético San Luis
05:00
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
07:00
UNAN Managua
Matagalpa
04:00
Managua
Walter Ferreti
05:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
02:30
Libertad
Cerro Porteño
05:00
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
23:00
Sport Huancayo
Carlos Stein
01:00
Melgar
César Vallejo
01:15
Carlos Mannucci
ADT
03:00
Universitario
Universidad San Martín
03:30
Sporting Cristal
Deportivo Binacional
06:00
Sport Boys

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Deportivo Coopsol
Real Garcilaso
03:00
Santos
Alfonso Ugarte Puno
03:00
Santa Rosa PNP
Alianza Universidad
03:00
Juan Aurich
Comerciantes Unidos
03:30
Union Huaral
Sport Chavelines Juniors
03:30
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Primera Division

Defensor Sporting
21:15
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
Austin
Inter Miami
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
รีล ซอลต์ เลค
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
ลอสแอนเจลิส
ชิคาโก ไฟร์
05:00
นิวยอร์กซิตี
โคลัมบัส ครูว์
05:48
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
Charlotte
06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:55
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:30
Birmingham Legion
Tulsa Roughnecks
07:30
Indy Eleven
San Antonio
08:00
Rio Grande Valley
Colorado Springs
08:00
Tampa Bay Rowdies
New Mexico United
08:00
Monterey Bay
El Paso Locomotive
08:30
San Diego Loyal
LA Galaxy II
09:30
Charleston Battery
Las Vegas Lights
09:30
Sacramento Republic

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:00
Marumo Gallants FC
SuperSport United
22:30
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
02:00
Ismaily

26833 Grenada - Premier Division

Hard Rock
06:15
St. John's
Camerhogne
06:15
Mt. Rich

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
18:00
Ruvu Shooting
Polisi Tanzania
20:00
KMC
Singida Big Stars
20:00
Mbeya City
Azam
23:00
Geita Gold

2568 Zambia - Super League

Nchanga Rangers
20:00
Buildcon
Nkana
20:00
Kabwe Warriors

5618 China PR - Super League

Wuhan Yangtze
18:00
Henan Jianye
Shandong Luneng
18:00
Chengdu Rongcheng
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
Shenzhen
Shanghai Shenhua
18:30
Tianjin Teda

5618 China PR - FA Cup

Heilongjiang Lava Spring
14:30
Qingdao Jonoon
Nantong Zhiyun
14:30
Shijiazhuang Kungfu
Zhenjiang Huasa
14:30
Shenyang Urban
Shaanxi Chang'an
15:00
Guangxi Baoyun
Sichuan
15:00
Beijing BG

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
16:00
Seongnam
Sangju Sangmu
17:00
Ulsan

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
15:00
Paju Citizen
Hwaseong
17:00
Pocheon
Cheonan City
17:00
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
16:00
Terengganu City II
PDRM
19:15
Johor Darul Ta'zim II
Perak
20:00
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

Pahang
19:15
Terengganu
Selangor
20:00
MISC

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
Pho Hien
Sanna Khanh Hoa
17:00
Dak Lak
Bình Phước
17:00
Quang Nam
Can Tho
18:00
Bà Ria Vũng Tàu

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
01:30
Atlas
Luján
01:30
Excursionistas
Argentino Merlo
01:30
Deportivo Español
General Lamadrid
01:30
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Defensores de Cambaceres
01:30
Sportivo Barracas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

DEM
19:00
GVV Unitas
USV Hercules
19:00
Dongen
UDI '19
19:00
TOGB
OSS '20
19:00
Gemert
HV & CV Quick
19:00
VVSB
JOS Watergraafsmeer
19:00
Blauw Geel '38
HSC '21
19:30
Baronie
Groene Ster
19:30
ADO '20
UNA
19:30
OJC Rosmalen

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Atlético Palmaflor
02:00
Always Ready
Blooming
04:15
Guabirá

556 Belgium - Provincial-Brabant

BX Brussels
20:00
Tubize II
Kosova Schaerbeek
20:00
NSeth Berchem
Union Lasne-Ohain
20:00
Sporting Bruxelles
Genappe
20:00
Etterbeek
Stockel
20:00
Saint-Josse
AFC Evere
20:00
Stade Everois
Grez-Doiceau
20:00
Saint-Michel

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Montignies
20:00
Flenu
Ransart
20:00
Hornu
Soignies Sports
20:00
Courcelles
Albert Quevy-Mons II
20:00
PAC Buzet
Solre-sur-Sambre
20:00
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

Ougrée
20:00
Mélen-Micheroux
Elsautoise
20:00
Etoile de Faimes
UCE Liège
20:00
Wanze / Bas-Oha
Sprimont-Comblain II
20:00
Ster-Francorchamps
Beaufays
22:00
Aubel
FC Du Geer
22:30
Hombourg

556 Belgium - Provincial-Namur

St-Hadelin-Haversin
20:00
Nismes
Biesme
20:00
Spy
Flavion-Morialmé
20:00
Condruzien
Meux II
20:00
Evelette-Jallet

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav ot Ruse II
22:00
Chernomorets Balchik
Chernolomets
22:00
Spartak Varna II
Lokomotiv Ruse
22:00
Ludogorets III
Ustrem Donchevo
22:00
Septemvri Tervel
Botev Novi Pazar
22:00
Riltsi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Viktoria Plzen II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Slovan Velvary
Hradec Kralove II
15:15
Ústí nad Labem
Teplice II
16:00
Mlada Boleslav II
Povltava FA
22:00
Dukla Praha II
Sokol Zápy
22:00
Kolín

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
15:15
Velké Meziříčí
Uničov
15:15
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jiskra Domažlice II
15:30
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Český Brod
Admira Praha II
19:30
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Slovan Liberec II
15:15
FK Brandys nad Labem
Hlinsko
22:00
Dobrovice
Benatky nad Jizerou
22:00
Cidlina Novy Bydzov
Pěnčín-Turnov
22:00
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Viktorie Přerov
Šumperk
21:30
Sternberk
Tatran Všechovice
21:30
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Žďár nad Sázavou
21:30
Stara Rise
Dálnice Speřice
21:30
Velka Bites
Sokol Tasovice
21:30
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 1

GVI
17:00
KFUM Roskilde
Brønshøj
19:00
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

KFUM
19:00
VB 1968
Næstved II
20:15
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Ringkøbing
19:00
Otterup

1233 Finland - Kakkonen

Futura
22:30
KuPS Ak.
GBK
22:30
JJK
JBK
22:30
JS Hercules

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
16:00
Érdi VSE
Puskás II
16:00
Zsambeki SK
Gyori ETO II
16:00
Kelen
Csornai SE
22:00
Veszprém
Balatonfuredi
22:30
Mori SE
Tatabánya
22:30
Bicskei
Komárom
22:30
Videoton II
III. Kerületi TUE
22:30
Nagykanizsai ULE
Teskánd
22:30
Budaörs
Kaposvári Rákóczi
00:00
Gyirmót II

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Staal Jørpeland
23:00
Odd II

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Asker
22:30
Tromsdalen
Ullensaker / Kisa
23:00
Gjøvik-Lyn

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
20:00
Jastrzębie

296 Serbia - Srpska Liga - East

SFS Borac
22:00
Pčinja Trgovište
Radnički Pirot
22:00
Meševo
Brzi Brod
22:00
Timočanin
Buducnost Popovac
22:00
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Polet Ljubić
16:00
Sloga Bajina Basta
Mihajlovac 1934
22:00
Tutin
Radjevac Krupanj
22:00
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Galanta
21:30
Vrakuňa
Beluša
21:30
Jednota Banova

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Gauthiod
19:00
Kumla
Yxhult
20:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Akropolis
19:00
Järfälla
Uppsala
19:00
Korsnäs IF FK
IFK Österåker
22:00
Rågsved

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Asarum
19:00
Högsby
Rosengård
19:00
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Smedby
19:00
Enskede
Syrianska
22:00
Arameiska / Syrianska
Värmbols
22:00
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
19:00
Ullared
Eskilsminne
19:00
Hoganas

44 Argentina - Torneo Federal A

Central Norte
08:00
Crucero del Norte

144816 Belize - Premier League

Altitude
08:30
Hankook Verdes
Belmopan Bandits
08:30
San Pedro Pirates
Port Layola
05:00
Wagiya
Progresso
05:00
Benque

866998 Fiji - National Football League

Rewa
10:00
Navua

462 England - Premier League 2 Divison Two

Derby County U21
19:00
Sunderland U21
Norwich City U21
20:00
Newcastle United U21

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
16:00
Anyang
Gimpo
18:00
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

UAE W
21:25
Syria W

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
14:00
Pine Hills

98 Australia - New South Wales

Sydney Olympic
12:00
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

Corinthians U20
02:00
América Mineiro U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Midnimo
05:00
Elman
Heegan
05:00
Banadir

98 Australia - Npl Tasmania

Kingborough Lions
13:30
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
12:00
Brisbane Roar II

41 Europe - Champions League Women

St. Polten W
16:00
Dinamo-BGU W
Birkirkara W
16:00
Glentoran BU W
Pomurje
16:00
Hayasa W
Lanchkhuti
16:00
Split
Slovacko W
16:00
Breidablik W
Sturm Graz W
16:00
Tomiris Turan W
Anenii Noi
17:00
Hajvalia W
Gintra W
17:00
UKS SMS Lodz W
Ajax W
18:00
Eintracht Frankfurt W
Servette Chênois W
18:00
Glasgow City W
PAOK W
20:30
Rangers W
Flora W
20:30
Racing W
Zurich W
21:30
Apollon W
SFK 2000
22:00
Ol. Cluj W
Minsk FK W
22:00
Trondheims-Ørn W
Lokomotiv Stara Zagora W
22:00
Ljuboten W
Valur W
22:30
Shelbourne W
BIIK Kazygurt
23:00
Zhilstroy-2 2 W
RSC Anderlecht W
23:00
KuPS W
FC Twente W
23:00
SL Benfica W
Vllaznia W
23:00
Spartak Myjava W
Fortuna Hjorring W
23:00
Kristianstads W
Paris W
00:00
Roma W
Subotica W
00:00
Brann W
Juventus W
01:30
Kiryat Gat W
Swansea W
01:30
Ferencváros W
Manchester City W
02:00
Real Madrid W
Klaksvik W
02:00
SFK Rīga W

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hertha Zehlendorf U19
16:00
Meppen U19
Oberhausen U19
16:00
Viktoria Köln U19
Dusseldorf U19
16:00
Duisburg U19
Schalke 04 U19
16:00
RW Essen U19
Eintracht Trier U19
16:00
Augsburg U19
Unterhaching U19
16:00
Bayern U19
Dresden U19
17:00
Viktoria Berlin U19
Karlsruher U19
17:00
Freiburg U19
Bochum U19
18:00
Preussen Munster U19
Paderborn U19
18:00
Koln U19
Hilden U19
18:00
Borussia Dortmund U19
Nurnberg U19
18:00
Ingolstadt U19
Astoria Walldorf U19
18:00
Mainz U19
Eintracht Frankfurt U19
18:00
Reutlingen U19
Hannover U19
19:00
Hertha U19
Union Berlin U19
19:00
Hamburger SV U19

251 Italy - PrimaVera 1

Empoli U19
19:30
Atalanta U19
Udinese U19
21:30
Fiorentina U19
Sampdoria U19
23:30
Verona U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Pogoń Szczecin W
17:00
UJ Krakow W

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
15:30
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

Śląsk Wrocław U19
17:00
Gornik Z. U19
Legnica U19
17:00
Escola Varsovia U19
Arka Gdynia U19
22:00
Lechia Gdańsk U19

65437 Panama - Lpf

Tauro
08:30
Azuero
Veraguas
04:00
Alianza
Atlético Chiriquí
06:30
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide City
12:00
Campbelltown City

122 Kosovo - Superliga

Ferizaj
22:00
Prishtina
Gjilani
22:00
Malisheva
KF Ballkani
01:00
Drenica

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
South Melbourne
Dandenong City
12:00
Bentleigh Greens
Eastern Lions
12:00
Heidelberg United
Dandenong Thunder
12:00
Green Gully
Oakleigh Cannons
12:00
Hume City
Port Melbourne
12:00
Melbourne Knights
Altona Magic
12:00
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Freienbach
20:00
Eschen / Mauren

3126 Luxembourg - National Division

Wiltz
21:00
Mondercange
UN Käerjéng
21:00
Progrès Niedercorn
Mondorf-les-Bains
21:00
UNA Strassen
Differdange 03
21:00
UT Pétange
F91 Dudelange
23:30
Hostert

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:00
Adamstown Rosebuds
Hamilton Olympic
11:00
Maitland
Charlestown City Blues
11:00
Valentine
Weston Bears
11:00
Lake Macquarie

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Legion Dynamo
20:30
Essentuki
Kuban Kholding
21:00
Rotor Volgograd
Druzhba
21:00
Forte Taganrog
Mashuk-KMV
21:00
Biolog
Dinamo Stavropol'
22:00
SKA Rostov
Chernomorets
22:30
Chayka

47 Sweden - Elitettan Women

Bergdalens W
18:00
Rävåsen W
Växjö W
20:00
Bromölla W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário de Lichinga
20:00
LD Maputo
Ferroviário Nampula
20:00
Black Bulls Maputo
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Maputo
Costa do Sol
20:00
Incomáti
Songo
20:00
Ferroviario Beira

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
19:00
AGF W

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
North Carolina
Northern Colorado
08:00
Forward Madison
Tucson
09:00
Greenville Triumph
Central Valley Fuego
09:30
Richmond Kickers

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
07:30
Grêmio W
Corinthians W
20:30
Real Brasília W
São Paulo W
06:00
Ferroviária W

155 Romania - Liga 2

Otelul
16:30
Unirea Constanța

44 Argentina - Reserve League

Barracas Central Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Tigre Res.
20:00
Colón Res.
Arsenal Res.
20:00
Lanús Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Huracán Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Flamengo SP
21:00
XV de Jaú
Itapirense
01:00
Penapolense

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
16:00
Žilina U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:30
South Melbourne U21
Dandenong City U21
09:30
Bentleigh Greens U21
Eastern Lions U21
09:30
Heidelberg United U21
Dandenong Thunder U21
09:30
Green Gully U21
Oakleigh Cannons U21
09:30
Hume City U21
Port Melbourne U21
09:30
Melbourne Knights U21
Altona Magic U21
09:30
St. Albans Saints U21

1004 Canada - Premier League

Valour
01:30
Edmonton
Cavalry
04:30
Atlético Ottawa

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Höchst
15:30
Bizau
Ludesch
16:00
Alberschwende

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt U23
12:00
Pine Hills U23

80 Chile - Segunda División

Concepcion
02:00
San Marcos
General Velásquez
02:00
Deportes Valdivia
Lautaro de Buin
03:00
Rodelindo Román

99474 World - Club Friendlies Women

Hoffenheim II W
16:00
Eintracht Frankfurt II W
Turbine Potsdam II W
19:00
Wolfsburg II W
West Ham W
19:00
Liverpool W

99474 World - Club Friendlies 4

Cartagena II
15:30
Mallorca II
Pescara
22:00
Rimini
Virtus Francavilla
23:00
Taranto
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:00
Bergantiños
CD Calahorra
00:00
Cultural Leonesa
Vélez
01:00
Real Jaén
Utrera
01:30
Ceuta

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Pripyat
18:30
Ivatsevichi

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Gazovik
19:30
Niva Tolochin
Polotsk
21:00
Gorodok lions
Miory
21:00
DYuSSh Orsha

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Neman Mosty
20:00
Neman Belkard
Slonim City
21:00
Fakel Novogrudok

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Krumkachy
19:00
BGU Minsk

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Servolyuks
20:00
Spartak

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Leningradets
18:00
Zorkiy
Luki-Energiya
20:00
Yadro St. Petersburg
Chertanovo
20:00
Khimik Dzerzhinsk
Tekstilshchik
20:00
Dinamo Vologda
Murom
21:00
Torpedo Moskva II
Torpedo Vladimir
22:00
Spartak Kostroma
Znamya Truda
22:00
Tver

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Balashikha
16:00
Zenit Penza
Strogino
17:00
Dinamo Bryansk
Kolomna
17:00
Sokol Saratov
Kvant
21:00
Rodina Moskva II
Avangard Kursk
21:00
Peresvet Podolsk
Metallurg Lipetsk
21:00
Sakhalin
Saturn Ramenskoye
21:00
Salyut Belgorod
Akademiya Tambov
22:00
Sakhalinets

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Novosibirsk
17:00
Irtysh
Amkar Perm'
19:00
Torpedo Miass
Zenit Izhevsk
19:00
Tyumen
Chelyabinsk
19:00
Nosta
Khimik-Avgust
20:00
Dinamo Barnaul
Orenburg II
20:00
Ural 2