แจกฟรี ตารางบอล 23 ส.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Viktoria Plzeň
02:00
คาราบัค
เบนฟิกา
02:00
ดินาโมเคียฟ
เชอร์เวนา ซเวซดา
02:00
Maccabi Haifa

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

99474 World - Friendly International

กาตาร์
23:30
กานา

462 เอฟเอคัพ

Shildon AFC
01:30
Newcastle Benfield FC
Eastbourne Town
01:30
Virginia Water
Buckhurst Hill
01:45
Stansted
Bootle FC
01:45
Congleton Town FC
Bedworth United
01:45
Newcastle Town
Stone Old Alleynians
01:45
Wolverhampton Casuals
Grantham Town
01:45
Lincoln United
Potton United
01:45
Soham Town Rangers
Sheringham
01:45
Fakenham Town
Stowmarket Town
01:45
AFC Sudbury
Harlow Town
01:45
Brentwood Town
Stocksbridge Park Steels
01:45
Prestwich Heys
Kidsgrove Athletic
01:45
Lye Town
Leicester Nirvana
01:45
Kimberley Miners Welfare
Edgware Town
01:45
AFC Dunstable
Shefford Town & Campton
01:45
Southend Manor
Chipping Sodbury Town
01:45
Cinderford Town
Newhaven
01:45
Sheppey United
Sittingbourne
01:45
Fisher
Northwood
01:45
Ashford Town (Middlesex)
Hythe Town
01:45
Raynes Park Vale
Leighton Town
01:45
Barking

462 คาราบาว คัพ

Walsall
01:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:30
โรชเดล
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:30
เบิร์นลีย์
โบลตันวอนเดอเรอส์
01:45
แอสตันวิลลา
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
เอฟเวอร์ตัน
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:45
มอร์แคมป์
Barrow
01:45
ลินคอล์น ซิตี้
Stockport County
01:45
เลสเตอร์ ซิตี้
Bradford City
01:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
กริมสบี้ ทาวน์
01:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
Stevenage
01:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
นอริชซิตี
01:45
บอร์มัธ
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:45
พอร์ตสมัท
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
คริสตัล พาเลซ
วัตฟอร์ด
01:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
เบรนท์ฟอร์ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:45
ฟูลัม
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:45
เซาแธมป์ตัน
จิลลิ่งแฮม
01:45
Exeter City
ดาร์บีเคาน์ตี
01:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 England - Professional Development League

Sheffield United U21
18:00
Cardiff City U21
Coventry City U21
19:00
Reading U21
Barnsley U21
20:00
Ipswich Town U21
Peterborough United U21
20:00
Bristol City U21

462 England - Non League Premier: Northern

United of Manchester
01:45
Nantwich Town
Guiseley
01:45
Whitby Town
Hyde United
01:45
Belper Town
Lancaster City
01:45
Radcliffe Borough
Liversedge
01:45
Morpeth Town
Marske United
01:45
Ashton United
Matlock Town
01:45
Stalybridge Celtic
South Shields
01:45
Gainsborough Trinity
Stafford Rangers
01:45
Marine
Rylands
01:45
Bamber Bridge
Warrington Town
01:45
Atherton Collieries

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Vilzing
23:00
Hankofen-Hailing
Ansbach
23:00
Pipinsried
Eichstätt
23:00
Rain / Lech
Türkgücü-Ataspor
23:30
Nürnberg II
Unterhaching
00:00
Aubstadt
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Würzburger Kickers
Augsburg II
00:00
Heimstetten
Illertissen
00:00
Wacker Burghausen
Buchbach
00:00
Bayern München II
Schweinfurt
00:00
Greuther Fürth II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Buchholz
23:30
Süderelbe
Türkiye
23:30
Osdorf
Dassendorf
23:45
Rugenbergen
TSV Sasel
00:00
Altona 93
Union Tornesch
00:30
Hamm United
Niendorfer TSV
00:30
Harksheide
Paloma
00:30
Curslack-Neuengamme
Eimsbutteler TV
00:30
Wandsbeker TSV Concordia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
22:00
Radnik Bijeljina

224 Bulgaria - Vtora Liga

Levski Krumovgrad
22:00
Spartak Pleven

245 Czech Republic - Czech Cup

Jiskra Rýmařov
22:00
Opava

1233 Finland - Ykkonen

SJK Akatemia
22:30
PIF

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
01:00
Fjölnir
KV
01:00
Grindavík
Selfoss
01:00
Kórdrengir
Grótta
02:15
Thór
Afturelding
02:15
Thróttur Vogar
HK
02:15
Fylkir

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
01:45
Cliftonville
Carrick Rangers
01:45
Coleraine
Crusaders
01:45
Portadown
Dungannon Swifts
01:45
Glentoran
Linfield
01:45
Larne

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
01:45
Ards
Ballinamallard United
01:45
Dergview
H&W Welders
01:45
Warrenpoint Town
Loughgall
01:45
Knockbreda
Newington Youth
01:45
Institute
Dundela
01:45
Ballyclare Comrades

1161 Scotland - Challenge Cup

Forfar Athletic
01:45
Kelty Hearts
Elgin City
01:45
Stenhousemuir
East Fife
01:45
St. Johnstone U21
Rangers U21
01:45
Dumbarton
East Kilbride
01:45
Annan Athletic
Kilmarnock II
01:45
East Stirlingshire

47 Sweden - Superettan

Örgryte
00:00
Norrby
Örebro
00:00
Skövde AIK

86 Ukraine - Premier League

ชัคตาร์
17:00
Metalist 1925 Kharkiv
Chornomorets
19:00
Veres
Zorya
19:00
Vorskla
Kolos Kovalivka
21:00
Kryvbas Kryvyi Rih

44 Argentina - Superliga

Platense
07:30
Talleres Córdoba
Vélez Sarsfield
07:30
Sarmiento
Patronato
05:00
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Club Atlético Güemes
07:00
Tristán Suárez

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
05:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

80 Chile - Chilean Cup

Coquimbo Unido
07:30
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
08:00
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
06:00
Atlético Huila

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
07:00
Independiente del Valle

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
05:05
Mineros de Zacatecas

158 Uruguay - Segunda Division

Rampla Juniors
01:15
La Luz

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
00:30
Kaizer Chiefs
Moroka Swallows
00:30
Sekhukhune United

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
22:30
Pharco
Smouha
22:30
El Gounah
National Bank of Egypt
01:00
Al Masry
Zamalek
01:00
Al Ittihad

74505 Qatar - Premier League

Al Rayyan
21:20
Al Ahli
Al Sadd
23:30
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Ain
23:15
Al Kholood
Al Jabalain
23:25
Al Sahel
Al Quadisiya
00:50
Al Akhdoud

462 England - Vanarama National League South

Chippenham Town
01:45
Chelmsford City

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Royal Pari
Oriente Petrolero
05:15
Universitario de Vinto

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Kjellerup
23:30
Viby

1233 Finland - Kakkonen

Klubi-04
22:30
Honka Akatemia

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Jeenyo
05:00
Sahafi
Dekedaha
05:00
Elman

98 Australia - Npl Western Australia

Sorrento
18:00
Inglewood United

153732 India - Calcutta Premier Division A

Peerless
16:30
Calcutta Customs
Tollygunge
16:30
BSS Sprting
Techno Aryan
16:30
United
George Telegraph
16:30
Bhawanipore

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
21:00
GKS Katowice W

344167 N/C America - Concacaf League

Tauro
05:00
Sporting San Miguelito

99474 World - Friendly International U19

Bosnia & Herzegovina U19
22:00
Azerbaijan U19
Slovakia U19
22:00
Hungary U19
Bulgaria U19
00:00
Slovenia U19

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
09:00
Monterrey W
León W
09:00
Atlético San Luis W
Pumas UNAM W
06:00
Querétaro W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Mafra U23
20:00
Farense U23
Estoril U23
22:00
Leixões U23
Vizela U23
23:00
Portimonense U23

155 Romania - Liga 2

CSA Steaua Bucureşti
23:00
Csikszereda

44 Argentina - Reserve League

San Lorenzo Res.
20:00
Racing Club Res.
Unión Santa Fe Res.
21:00
Estudiantes La Plata Res
Banfield Res.
21:00
Rosario Central Res.
Central Córdoba SdE Res.
21:00
River Plate Res.

1796 Iceland - 3. Deild

Vídir
01:00
Vængir Jupiters
Sindri
01:00
KFG
KFS
01:00
Ellidi
ÍH
03:15
KH

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Koblach
23:30
Hittisau
Lustenau
23:30
Ludesch
Alberschwende
23:30
Austria Lustenau II
Hörbranz
00:00
Brederis / Meiningen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket U23
16:00
Centenary Stormers U23
St George Willawong U23
16:30
The Lakes U23
Toowong U23
17:15
The Gap U23

99474 World - Club Friendlies Women

Le Havre W
22:30
US Orléans W
Barcelona W
01:00
Montpellier W
Levante W
02:00
Paris SG W

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
01:00
Thróttur Reykjavík W
Stjarnan W
02:15
Afturelding W