แจกฟรี ตารางบอล 26 ส.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
02:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
01:00
โกรนิงเงิน

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
01:00
FC Den Bosch
FC Eindhoven
01:00
Jong AZ
De Graafschap
01:00
FC Dordrecht
TOP Oss
01:00
วีวีวี เวนโล
พีอีซี ซโวลล์
01:00
Jong PSV
Roda JC Kerkrade
01:00
NAC Breda
Telstar
01:00
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

SC Freiburg
01:30
VfL Bochum 1848

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Ajaccio
02:00
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Monza
23:30
อูดิเนเซ่
ลาซิโอ
01:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

คิโรน่า
01:00
เซลต้า บีโก้
เรอัล เบติส
03:00
โอซาซูนา

479 เจลีก

สากัน โตสู
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

49477 ไทยลีก

Port FC
19:00
PT Prachuap FC

49477 ไทยลีก 2

Uthai Thani
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Friendly International

กาตาร์
22:00
Jamaica

462 England - National League

Chesterfield
01:45
Barnet
Oldham Athletic
01:45
Aldershot Town

462 England - Premier League Cup

Reading U21
20:00
Cardiff City U21
Aston Villa U21
01:00
Peterborough United U21

462 England - Professional Development League

Ipswich Town U21
19:30
Hull City U21

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
01:45
Cray Wanderers
Margate
01:45
Horsham

11 บุนเดิสลีกา 2

DSC Arminia Bielefeld
23:30
Eintracht Braunschweig
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
00:01
Meppen

11 Germany - Regionalliga: Nord

Atlas Delmenhorst
23:00
St. Pauli II
Weiche Flensburg
00:30
Phönix Lübeck
BW Lohne
00:30
Drochtersen / Assel
Jeddeloh
00:30
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Aubstadt
23:00
Schweinfurt
Pipinsried
23:00
Türkgücü-Ataspor
Eichstätt
23:00
Ansbach
Würzburger Kickers
23:30
Unterhaching
Bayern München II
00:00
Illertissen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Rot-Weiß Erfurt
00:00
BAK '07
BFC Dynamo
00:00
Carl Zeiss Jena
Tennis Borussia
00:00
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Astoria Walldorf
00:00
TuS RW Koblenz
Hessen Kassel
00:00
SGV Freiberg

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
00:00
Fortuna Düsseldorf II
Alemannia Aachen
00:30
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
00:00
Offenburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
23:30
Ammerthal
Geesdorf
23:30
Eltersdorf
ATSV Erlangen
00:00
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Erlbach
00:30
Ismaning
1860 München II
00:30
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Süderelbe
00:00
Dassendorf
Harksheide
00:30
Hamburger SV III
Victoria Hamburg
00:30
Eimsbutteler TV
Wandsbeker TSV Concordia
00:30
Union Tornesch
Hamm United
00:30
Türkiye
Osdorf
00:30
TSV Sasel

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
00:30
Rotenburger SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Mecklenburg Schwerin
00:30
Pampow

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Diefflen
00:00
Auersmacher
Jagersburg
00:00
Kaiserslautern II
Gonsenheim
00:30
Pfeddersheim
Alemannia Waldalgesheim
00:30
Eisbachtal
Mülheim-Kärlich
00:30
Karbach
Mechtersheim
00:30
Pirmasens

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Dornbreite Lubeck
23:30
Pansdorf

919 Armenia - Premier League

BKMA
22:00
Alashkert

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:10
Sturm Graz II
Austria Wien II
23:10
SV Horn II
Floridsdorfer AC
23:10
Amstetten
Kapfenberger SV
23:10
Vorwärts Steyr
Admira
01:30
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
21:00
Turan
Neftçi
23:30
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
21:45
Smorgon

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
01:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Dender
01:00
Standard Liège II
KRC Genk II
01:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Borac Banja Luka
22:00
Leotar
Zeljeznicar
01:00
Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:30
Septemvri Sofia
Beroe
01:00
Lokomotiv Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

Strumska slava
22:00
Montana

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
01:00
Istra 1961

116 Cyprus - 1. Division

Karmiotissa
23:00
Nea Salamis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
23:00
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
00:00
AGF

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
23:30
Fredericia
Nykøbing
00:00
Hobro
SønderjyskE
00:00
Næstved

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
23:00
Tallinna Kalev

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
22:00
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

JäPS
22:00
PK-35
KTP
22:30
Jaro

17 France - National

Châteauroux
00:30
Martigues
Villefranche
00:30
Gobelins
Nancy
00:30
Dunkerque
Bastia-Borgo
00:30
Orléans
Cholet
00:30
Le Puy F.43 Auvergne
Stade Briochin
00:30
Avranches
Concarneau
00:30
Le Mans
Versailles
00:30
Bourg-en-Bresse

125 Greece - Super League

Ionikos
01:30
Levadiakos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
01:00
Paksi SE

1796 Iceland - 2. Deild

Ægir
01:00
Njardvík
Haukar
02:15
ÍR

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Lucan United
01:45
Bohemians
Derry City
01:45
Cork City
Galway United
01:45
UCD
Wexford Youths
01:45
Dundalk
Bonagee
02:00
Shelbourne

748 Latvia - First Liga

Tukums II
22:00
FS Jelgava

2756 Malta - Premier League

Gudja United
23:30
Gzira United
Pietà Hotspurs
01:45
Valletta

2756 Malta - First Division

Lija Athletic
02:00
Tarxien Rainbows

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
01:45
Glenavon
Larne
01:45
Ballymena United
Portadown
01:45
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

Ards
01:45
Ballyclare Comrades

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Zabrze
23:00
Jagiellonia Białystok
Stal Mielec
01:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
23:00
Zagłębie Sosnowiec
Chrobry Głogów
01:30
Wisła Kraków

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:15
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
00:00
Feirense

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:45
Universitatea Cluj
UTA Arad
01:30
U Craiova 1948

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Sochi
00:00
Khimki

227 Russia - Youth League

Nizhny Novgorod U19
15:00
Orenburg U19
Ural U19
15:00
Torpedo Moskva U19
Fakel U19
15:00
Sochi U19
Strogino U20
17:00
CSKA Moscow U19
Khimki U20
17:00
Lokomotiv Moskva U19
UOR №5 U20
19:00
Zenit U19
Spartak Moskva U19
21:00
Krylya Sovetov U19
Kuban U19
21:00
Rostov U19
Akhmat Grozny U19
21:00
Krasnodar U19
Chertanovo U20
21:00
Dinamo Moskva U19

1161 Scotland - Championship

Ayr United
01:45
Dundee

1161 Scotland - Scottish Cup

Syngenta
02:00
Threave Rovers

296 Serbia - Super Liga

Mladost Novi Sad
23:00
Novi Pazar
Radnički Niš
01:00
Napredak
Spartak Subotica
01:00
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
22:00
Inđija
IMT Novi Beograd
22:00
Sloboda Užice
Zlatibor Čajetina
22:00
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
21:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Spartak Myjava
00:00
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
22:30
Bravo
Celje
01:15
Gorica

1638 Slovenia - 2. SNL

Rogaška
22:00
Nafta
Krka
00:00
Bistrica
Aluminij
00:00
Grosuplje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
01:00
เอสดี ฮูเอสก้า
FC Cartagena
03:00
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Allsvenskan Women

KIF Orebro W
23:00
Pitea W

47 Sweden - Superettan

Dalkurd
00:00
Brage

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
23:30
Örebro Syrianska

62 Switzerland - Challenge League

Wil
01:15
Thun

404 Turkey - Super Lig

Gaziantep F.K.
01:00
Antalyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Eyüpspor
01:00
Yeni Malatyaspor

515 Wales - Premier League

Bala Town
01:45
Newtown
The New Saints
01:45
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
04:00
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

Instituto
05:10
Villa Dálmine

5 Brazil - Serie B

Novorizontino
07:30
Ponte Preta
Brusque
05:00
Londrina
Grêmio
05:00
Ituano

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:00
Jaguares de Córdoba

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
05:00
Dragón
CD Platense
05:00
Chalatenango
Atletico Marte
05:00
Isidro Metapán
Once Municipal
05:00
Jocoro
Firpo
05:00
Águila
Alianza
05:00
FAS

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
07:05
Atlas
Tijuana
09:05
Santos Laguna

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes
05:00
Morelia

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:00
Nacional Asunción
General Caballero JLM
06:15
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Sport Boys
03:30
ADT

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
05:00
Fénix

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
22:45
USM Khenchela
ASO Chlef
23:00
JS Kabylie
CR Belouizdad
23:00
HB Chelghoum Laïd
RC Arbaâ
23:00
MC Oran

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
21:00
Smouha
Al Ittihad
23:30
Al Mokawloon
El Gounah
23:30
Future FC
Al Masry
02:00
Zamalek
Ceramica Cleopatra
02:00
Pyramids FC

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Havadar
21:30
Sanat Naft
Aluminium Arak
21:30
Persepolis
Gol Gohar
00:00
Sepahan
Foolad
00:00
Tractor Sazi

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
22:00
Shabab Al Ordon
Al Hussein
00:30
Al Salt

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
22:50
Al Jahra
Al Sahel
01:10
Al Qadsia

7091 Oman - Professional League

Oman Club
20:45
Al-Nahda
Al Suwaiq
20:50
Al-Ittihad
Al-Rustaq
23:30
Sohar

74505 Qatar - Q League

Al Khor
23:00
Al Nasr
Lusail City
23:00
Al Mesaimeer

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
22:45
Al Tai
Al Adalh
22:45
Al Ittihad
Al Shabab
01:00
Al Batin

5618 China PR - Super League

Beijing Guoan
18:30
Shanghai Shenhua

712 Korea Republic - National League

Changwon City
17:00
Dangjin Citizen

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
18:00
Ha Noi
Hai Phong
18:00
Ho Chi Minh City

69697 Vietnam - V-League 2

Phú Thọ
16:00
Can Tho
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Sanna Khanh Hoa

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
01:30
General Lamadrid
Deportivo Español
01:30
Berazategui
Excursionistas
06:00
Deportivo Laferrere

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Universitario de Vinto
02:00
Santa Cruz
Bolívar
06:30
Royal Pari

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
23:30
Karlovy Vary

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Viktoria Otrokovice
23:00
Banik Ostrava II
Hlučín
00:00
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
22:30
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Tarnby FF
23:00
Karlslunde
Gørslev
23:15
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

VB 1968
23:00
Avarta
Frederikssund
23:15
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
23:15
Aarhus Fremad II
VRI
23:30
Odder

1233 Finland - Kakkonen

GBK
22:30
Kraft
Kiffen
23:00
Atlantis
FC Komeetat
23:00
JJK

2 Poland - 2. Liga East

Jastrzębie
22:00
Pogoń Siedlce
Wisła Puławy
22:00
Garbarnia Kraków
Radunia Stężyca
22:00
Kotwica Kołobrzeg
Stomil Olsztyn
00:45
Kalisz

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Csikszereda II
22:00
Ceahlaul Piatra Neamt

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Aerostar Bacău
22:00
Voința Limpeziș
Olimpia Râmnicu Sărat
22:00
Dacia Unirea Brăila

155 Romania - 3. Liga: Series 4

FCSB II
22:00
Pucioasa
Real Bradu
22:00
Astra

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Alexandria
22:00
Sporting Roşiori
Viitorul Dăești
22:00
Cozia Călimăneşti
CS U Craiova II
22:00
Minerul Costeşti
Vediţa Coloneşti
22:00
Dunarea Turris Turnu Magurele

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
23:45
Herrestads
Kumla
00:00
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
00:30
Forsbacka
Kungsängen
00:30
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

IFK Hässleholm
00:00
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Sleipner
00:30
IFK Eskilstuna

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
00:00
Landvetter IS

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U21
01:00
Stoke City U21
Newcastle United U21
01:00
Derby County U21
Southampton U21
01:00
Norwich City U21

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
17:30
Univ. Queensland

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
05:00
Banadir
Heegan
05:00
Sahafi

98 Australia - Npl Tasmania

Kingborough Lions
17:00
Olympia Warriors

153732 India - Calcutta Premier Division A

Peerless
16:30
BSS Sprting
Railway
16:30
United
Calcutta Customs
16:30
Southern Samity
Tollygunge
16:30
George Telegraph
Techno Aryan
16:30
Kidderpore SC

11 Germany - Junioren Bundesliga

Viktoria Köln U19
00:00
Borussia M'gladbach U19

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
21:00
Cesena U19
Roma U19
21:00
Bologna U19
Fiorentina U19
23:00
Empoli U19
Sampdoria U19
23:00
Milan U19

245 Czech Republic - U19 League

Karvina U19
15:30
Pribram U19
Brno U19
16:00
Jihlava U19
Mlada Boleslav U19
18:15
Ostrava U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Vlašim 2
23:00
Pribram W

344167 N/C America - Concacaf League

Alianza
07:15
Alajuelense
Olimpia
09:30
Municipal

98 Australia - Npl Victoria

Green Gully
16:30
Bentleigh Greens
Oakleigh Cannons
17:00
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Solothurn
01:00
Thun II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
00:45
Young Boys II

3126 Luxembourg - National Division

Hostert
01:00
UN Käerjéng

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Weiz
00:00
Deutschlandsberger SC
Bad Gleichenberg
00:00
Allerheiligen
Leoben
00:00
Gurten
Gleisdorf 09
00:00
Ried II
Union Vöcklamarkt
00:00
Kalsdorf
Hertha
00:00
Treibach

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Krems
Siegendorf
00:00
Mauerwerk
Traiskirchen
00:30
Scheiblingkirchen
TWL Elektra
00:30
Wiener SC

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Essentuki
21:00
Chernomorets

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
01:00
Genk W
Gent W
01:30
White Star Woluwé W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
09:00
Guadalajara W

614 Algeria - Algeria Youth League

NC Magra U21
22:45
Paradou AC U21
USM Alger U21
23:00
El Bayadh U21
US Biskra U21
23:00
ES Sétif U21

155 Romania - Liga 2

Viitorul Şelimbăr
20:30
Otelul

44 Argentina - Reserve League

Vélez Sársfield Res.
20:00
Independiente Res.
Gimnasia Esgrima Res.
21:00
Sarmiento Res.
Godoy Cruz Res.
21:00
Newell's Old Boys Res.
Huracán Res.
21:00
Arsenal Res.

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Western Spirit U23
15:30
Univ. Queensland U23

99474 World - Club Friendlies Women

Fortuna Sittard W
20:00
SC Heerenveen W
Le Havre W
20:00
Guingamp W
Brondby W
23:00
Wolfsburg W
Bordeaux W
00:00
Mérignac W
ADO Den Haag W
00:00
VV Alkmaar W

1233 Finland - Kolmonen

RPS Lions
22:00
Kultsu
Ri-Pa
22:30
HaPK
JPS
23:00
PK-37
Kuopion Elo
00:15
Jyväskylä Blackbird

99474 World - Club Friendlies 4

San Juan
15:45
Ebro
Lorca Deportiva
01:00
Granada II

212 Belarus - Second Division - Brest Region

DYuSSh-3 Pinsk
05:00
Ivatsevichi
DYUSSH Stolin
05:00
Kobrin

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

BGU Minsk
22:30
SDJuShOR-3

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Luki-Energiya
21:45
Elektron VN

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Balashikha
20:00
Kaluga