แจกฟรี ตารางบอล 27 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
18:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เอฟเวอร์ตัน
ไบรท์ตัน
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เชลซี
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
ลิเวอร์พูล
21:00
บอร์มัธ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
คริสตัล พาเลซ
อาร์เซน่อล
23:30
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ซันเดอร์แลนด์
18:30
นอริชซิตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
สโตกซิตี
แบล็กพูล
21:00
บริสตอลซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ฮัลล์ซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
สวอนซีซิตี
มิลล์วอลล์
21:00
เรดิง
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
วัตฟอร์ด
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
วีแกนแอทเลติก
21:00
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
Exeter City
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Cheltenham Town
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
21:00
บาร์นสลีย์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
มอร์แคมป์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Port Vale
21:00
พอร์ตสมัท
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
Barrow
Bradford City
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
จิลลิ่งแฮม
Harrogate Town
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Leyton Orient
21:00
Hartlepool United
Northampton Town
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
โรชเดล
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Stevenage
Stockport County
21:00
Swindon Town
Sutton United
21:00
Mansfield Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Walsall
21:00
กริมสบี้ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
21:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
วิเทสส์
23:45
อาร์เคซี วาลไวก์
เฟเยนูร์ด
01:00
เอ็มเมน
ฮีเรนวีน
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
VfL Wolfsburg
FSV Mainz 05
20:30
Bayer 04 Leverkusen
TSG Hoffenheim
20:30
FC Augsburg
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
ดอร์ทมุนด์
ชาลเก้ 04
20:30
FC Union Berlin
FC Bayern München
23:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Auxerre
22:00
สตราส์บูร์ก
Lens
02:00
แรนส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Cremonese
23:30
โตริโน่
ยูเวนตุส
23:30
โรม่า
เอซี มิลาน
01:45
โบโลญญ่า
Spezia
01:45
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
22:30
เรอัล โซเซียดาด
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
มาจอร์กา
อัลเมรีอา
03:00
เซบีย่า

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
เกียวโต แซงก้า
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
กัมบะ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เอฟซี โตเกียว
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
FC เรียวเคียว
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เวกัลตะ เซนได
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มาชิดา เซลเวีย
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
โทชิกิ SC

49477 ไทยลีก

สุโขทัย เอฟซี
18:00
Khonkaen United
ลำปาง เอฟซี
18:30
True Bangkok United
Chonburi FC
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
17:30
Phrae United
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
Raj Pracha
18:30
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Nakhon Pathom
19:00
Krabi

462 England - National League

Boreham Wood
21:00
Altrincham
Bromley
21:00
สคันธอร์ป
Eastleigh
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Halifax Town
21:00
Notts County
Gateshead
21:00
Wealdstone
Maidenhead United
21:00
York City
Maidstone United
21:00
Torquay United
Solihull Moors
21:00
Dorking Wanderers
Yeovil Town
21:00
Dagenham & Redbridge
Woking
23:20
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Spennymoor Town
19:00
Darlington
Banbury United
21:00
Hereford
Buxton
21:00
Blyth Spartans
Chester
21:00
Fylde
Chorley
21:00
Bradford Park Avenue
Farsley Celtic
21:00
Curzon Ashton
Gloucester City
21:00
Brackley Town
Kettering Town
21:00
Alfreton Town
Kidderminster Harriers
21:00
Peterborough Sports
King's Lynn Town
21:00
Leamington
Scarborough Athletic
21:00
Boston United
Southport
21:00
AFC Telford United

462 England - Premier League U18

Sunderland U18
16:00
Middlesbrough U18
Liverpool U18
17:00
Manchester United U18
Wolverhampton U18
17:00
Stoke City U18
Arsenal U18
17:00
Tottenham U18
Brighton U18
17:00
Aston Villa U18
Fulham U18
17:00
West Ham U18
Southampton U18
17:00
Chelsea U18
West Brom U18
17:00
Crystal Palace U18
Manchester City U18
18:00
Derby U18
Leeds United U18
18:00
Nottingham Forest U18
Norwich U18
18:00
Leicester U18
Blackburn U18
18:30
Newcastle Utd U18

462 England - Wsl 2 Women

Sunderland W
22:00
Birmingham W
Sheffield Utd W
23:30
Durham W
Crystal Palace W
01:00
Coventry United W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Billericay Town
21:00
Folkestone Invicta
Bognor Regis Town
21:00
Potters Bar Town
Canvey Island
21:00
AFC Hornchurch
Carshalton Athletic
21:00
Haringey Borough
Corinthian-Casuals
21:00
Lewes
Enfield Town
21:00
Bowers & Pitsea
Hastings United
21:00
Brightlingsea Regent
Herne Bay
21:00
Kingstonian
Wingate & Finchley
21:00
Aveley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Gorleston
Felixstowe & Walton United
21:00
Basildon United
Grays Athletic
21:00
Brentwood Town
Hashtag United
21:00
Stowmarket Town
Heybridge Swifts
21:00
East Thurrock United
Hullbridge Sports
21:00
Witham Town
Lowestoft Town
21:00
Maldon & Tiptree
New Salamis
21:00
Bury Town
Tilbury
21:00
Coggeshall Town
Wroxham
21:00
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Hertford Town
Aylesbury United
21:00
Barton Rovers
Biggleswade
21:00
Harlow Town
Cirencester Town
21:00
Welwyn Garden City
Didcot Town
21:00
Biggleswade Town
FC Romania
21:00
Berkhamsted
Hadley
21:00
Kidlington
AFC Kempston Rovers
21:00
Highworth Town
Waltham Forest
21:00
Thame
Ware
21:00
Waltham Abbey

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Warrington Town
Atherton Collieries
21:00
Matlock Town
Bamber Bridge
21:00
United of Manchester
Belper Town
21:00
Rylands
Gainsborough Trinity
21:00
Lancaster City
Marine
21:00
Marske United
Morpeth Town
21:00
Hyde United
Nantwich Town
21:00
South Shields
Radcliffe Borough
21:00
Liversedge
Stalybridge Celtic
21:00
Guiseley
Whitby Town
21:00
Stafford Rangers

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Ilkeston Town
Barwell
21:00
Alvechurch
Basford United
21:00
Leiston
Bromsgrove Sporting
21:00
Hitchin Town
Hednesford Town
21:00
Bedford Town
Kings Langley
21:00
Stratford Town
Mickleover Sports
21:00
St Ives Town
Needham Market
21:00
Rushall Olympic
Redditch United
21:00
Nuneaton Town
Royston Town
21:00
Stourbridge
Tamworth
21:00
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Lisse
19:30
Kozakken Boys
Noordwijk
19:30
Katwijk
Scheveningen
19:30
HHC
Quick Boys
19:30
Rijnsburgse Boys
Excelsior Maassluis
19:30
De Treffers
Spakenburg
20:00
Jong Sparta
Volendam II
20:00
Koninklijke HFC
AFC
20:00
IJsselmeervogels
OFC Oostzaan
20:00
TEC

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
18:00
Heidenheim
St. Pauli
18:00
พาเดอร์บอร์น
Karlsruher SC
18:00
Hansa Rostock
นูเรมเบิร์ก
01:30
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Osnabrück
19:01
Saarbrücken
Ingolstadt
19:01
Wehen Wiesbaden
Elversberg
19:01
Waldhof Mannheim
Viktoria Köln
19:01
1860 München
Verl
19:01
Zwickau
Bayreuth
19:01
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Regionalliga: Nord

Havelse
19:00
Borussia Hildesheim
Teutonia Hamburg
19:30
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
19:00
Buchbach
Wacker Burghausen
19:00
Augsburg II
Rain / Lech
22:00
Heimstetten
Hankofen-Hailing
22:00
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
18:00
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
Hoffenheim II
Balingen
19:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
TSV Steinbach
19:00
Eintracht Trier

11 Germany - Regionalliga: West

SV 1919 Straelen
19:00
Preußen Münster
Borussia M'gladbach II
19:00
Wuppertaler SV
FC Bocholt
19:00
Wattenscheid 09
Wiedenbrück
19:00
Fortuna Köln
Rödinghausen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Lippstadt 08
19:00
Düren Merzenich

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Villingen
19:00
Nöttingen
Ravensburg
19:00
Reutlingen
Backnang
19:00
Freiburger FC
Oberachern
20:30
Sonnenhof Großaspach
Bissingen
20:30
FC Holzhausen
Hollenbach
20:30
Rielasingen-Arlen
Mutschelbach
20:30
Göppinger SV
CfR Pforzheim
21:00
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
19:00
SC Feucht
Neumarkt Germany
20:00
Cham
Bayern Hof
20:00
TSV Abtswind
Gebenbach
21:00
Kornburg
Jahn Regensburg II
21:00
Donaustauf
Würzburger FV
21:00
Weiden

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 Rosenheim
19:00
Nördlingen
Deisenhofen
19:00
Memmingen
Kirchanschöring
20:00
Ingolstadt II
Schalding-Heining
22:00
Kottern
Dachau
22:00
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
TuSpo Surheide
BTS Neustadt
18:00
Woltmershausen
Vatan Sport
19:00
Blumenthaler SV
Komet Arsten
19:00
Schwachhausen
Oberneuland
19:00
Leher TS
OSC Bremerhaven
20:00
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Curslack-Neuengamme
20:00
Niendorfer TSV
Altona 93
20:30
Paloma

11 Germany - Oberliga: Hessen

FC Gießen
19:00
Eddersheim
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Eintracht Frankfurt II
Hanau 93
20:00
Viktoria Griesheim
FC 1906 Erlensee
21:00
Waldgirmes
Türk Gücü Friedberg
22:00
Bayern Alzenau
SV Unter-Flockenbach
22:00
Neuhof

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Frechen
23:15
Wegberg-Beeck
Bonner SC
23:30
Pesch
Hennef 05
00:00
Hürth

11 โอเบอร์ลีกา

Uerdingen
23:00
TVD Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Arminia Hannover
21:00
Eintracht Celle
VfL Oldenburg
21:30
Bersenbrück

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

RSV Eintracht
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Tasmania Berlin
19:00
FSV Optik Rathenow
Dynamo Schwerin
19:00
Makkabi

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
Westerhausen
VfL Halle
19:00
Blau-Weiß Zorbau
An der Fahner Höhe
19:00
FC Grimma
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Eilenburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
TuS Kirchberg
Morlautern
20:30
Arminia Ludwigshafen
Ahrweiler BC
23:00
Schott Mainz

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
17:00
Kilia Kiel
Weiche Flensburg II
18:30
Frisia 03 Risum-Lindholm
TSB Flensburg
19:00
Eichede
Heider SV
19:00
Bordesholm
Husumer SV
21:00
Oldenburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Paderborn 07 II
20:00
Sportfreunde Lotte
Bövinghausen
23:00
Ennepetal

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
22:00
Erzeni Shijak
Teuta Durrës
22:00
Bylis Ballsh

919 Armenia - Premier League

Ararat
22:00
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Lustenau
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Hartberg
22:00
Ried
แอลเอเอสเค ลินซ์
00:30
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
19:30
First Vienna
Grazer AK
19:30
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
21:00
Kapaz
คาราบัค
23:30
Keşlə FK

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
18:00
FC Ostrovets
Lida
20:00
Osipovichy
Volna
22:00
Molodechno-DYuSSh 4

556 Belgium - Pro League

RFC Seraing
21:00
เกงค์
Cercle Brugge
23:15
Zulte-Waregem
OH Leuven
23:15
KV Oostende
Sint-Truiden
01:45
Mechelen

556 Belgium - First Division B

RSC Anderlecht II
21:00
Waasland-Beveren
Deinze
01:00
Excelsior Virton

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zrinjski
22:00
Tuzla City
Igman Konjic
22:00
Sloga Doboj
Sloboda Tuzla
22:30
Posusje
Siroki Brijeg
00:00
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Jedinstvo Bihac
22:00
Radnik Hadžići
Radnicki Lukavac
22:00
Mladost Doboj Kakanj
Zvijezda Gradačac
22:00
GOSK Gabela
Gradina Srebrenik
22:00
Tomislav
Bratstvo Gracanica
22:00
TOSK Tesanj
Rudar Kakanj
22:00
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
22:30
Slavia Sofia
Lokomotiv Sofia 1929
00:45
Spartak Varna

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
22:00
Modrica
Krupa na Vrbasu
22:00
Sloboda Novi Grad
Laktasi
22:00
Podrinje Janja
Tekstilac Derventa
22:00
Zvijezda '09 Brgule
Famos Vojkovici
22:00
Rudar Prijedor
Ljubic Prnjavor
22:00
Drina Zvornik
Sutjeska Foca
00:00
Sloboda Mrkonjic Grad
Radnik Bijeljina
01:00
Zeljeznicar Banja Luka

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
22:00
Sportist Svoge
Maritsa Plovdiv
22:00
Ludogorets II
Sozopol
22:00
Yantra 1919
Dunav 2010
00:00
Dobrudzha 1919

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
23:55
Slaven Koprivnica
Rijeka
02:05
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
21:55
Rudeš
Dubrava Zagreb
22:00
Solin
Bijelo Brdo
22:00
Vukovar
Dugopolje
22:00
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
23:00
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
21:00
Baník Ostrava
Teplice
21:00
Zlín
Pardubice
21:00
Mladá Boleslav
České Budějovice
21:00
Viktoria Plzeň
Sparta Praha
00:00
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Lisen
Chrudim
15:15
Sparta Praha II
Vlašim
22:00
Opava

320 Denmark - First Division

Hillerød
19:00
Vejle
HB Køge
19:30
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
21:00
Trans
Tammeka
23:30
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
19:00
Oulu
Ilves
19:00
Haka
Inter Turku
21:00
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

PIF
21:00
PEPO
SJK Akatemia
21:00
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

เม็ตซ์
20:00
ดิฌง
บอร์กโดซ์
20:00
แก็งก็อง
Quevilly Rouen
00:00
Pau
Annecy
00:00
Grenoble Foot 38
Sochaux
00:00
Niort
Paris
00:00
ก็อง
วาล็องเซียนส์
00:00
แซงต์ เอเตียน
Bastia
00:00
Rodez
นีมส์
00:00
Laval
Le Havre
00:00
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

PAS Giannina
00:00
Lamia
AEK Athens
01:30
Volos NFC

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
20:30
Vasas
Kecskemeti TE
22:30
Zalaegerszegi TE
Debrecen
00:45
Puskás

674 Hungary - Hungarian Cup

DEAC
21:00
Eger
Mátraderecske
21:00
Putnok VSE
Monostorpályi
21:30
Tiszaújváros
Karancslapujtő
21:30
FC Hatvan
Mateszalka
21:30
Hidasnemeti
Füzesgyarmati
21:30
Hódmezővásárhely
Székkutas
21:30
Monori SE
Tatabánya
21:30
Balatonfuredi
Balatonszepezd
21:30
Komárom
Mezőörs
21:30
Söpte
Lajosmizse
21:30
Dabas
Nyergesújfalu
21:30
Tatai
Zsambeki SK
21:30
Bicskei
Dunaharaszti MTK
21:30
Bolcskei
Kadarkút
21:30
Ivancsa
Epitok
21:30
Nagykanizsai ULE
Pecsvarad Spartacus
21:30
Dunaújváros-Pálhalma
Ócsárd SE
21:30
Nagyatadi FC
Szegedi VSE
21:30
Bugyi
Szekszárd
21:30
Budaörs
Kiraly SZE
23:00
BVSC
REAC
00:00
ESMTK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fylkir
21:00
Grótta
Grindavík
21:00
Vestri
Fjölnir
21:00
Selfoss
Kórdrengir
21:00
HK
Thróttur Vogar
21:00
KV
Thór
22:00
Afturelding

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
20:00
Höttur / Huginn
Reynir
21:00
Magni
Fjardabyggd / Leiknir
21:00
Thróttur Reykjavík
Víkingur Ólafsvík
23:00
KF

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Malahide United
23:00
Waterford United
Maynooth Univ.
23:30
Treaty United

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
22:00
Hapoel Katamon
Hapoel Tel Aviv
23:15
Bnei Sakhnin
Maccabi Haifa
00:00
Maccabi Netanya
Ashdod
00:15
Sektzia Nes Tziona

251 Italy - Serie B

Modena
01:45
Ternana
Palermo
01:45
Ascoli
สปาล
01:45
กายารี่

748 Latvia - Virsliga

Valmiera
18:00
Super Nova
FC Daugavpils
20:00
Metta / LU

748 Latvia - First Liga

Riga FC II
17:00
JDFS Alberts
Progress / AFA Olaine
19:00
Skanste
Rēzekne / BJSS
21:00
Grobiņa
Saldus SS/Leevon
00:00
Rīgas FS II

57142 Macedonia FYR - First League

Sileks
21:00
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

Sirens
23:30
Floriana
Marsaxlokk
23:30
Mosta
Zebbug Rangers
23:30
Birkirkara

2756 Malta - First Division

Marsa
23:30
Vittoriosa Stars
Naxxar Lions
02:00
Sliema Wanderers
Melita
02:00
Marsaskala

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
21:00
CSF Bălți
Zimbru
00:00
Dacia-Buiucani

998 Montenegro - First League

Sutjeska
23:00
Dečić
Jezero
00:00
Mornar
Petrovac
01:00
Rudar

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
21:00
Dungannon Swifts
Newry City AFC
21:00
Crusaders

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
21:00
Loughgall
Dergview
21:00
Warrenpoint Town
Dundela
21:00
H&W Welders
Institute
21:00
Ballinamallard United
Knockbreda
21:00
Newington Youth

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Jerv
23:00
Bodø / Glimt
Sandefjord
23:00
Strømsgodset

1578 Norway - Obos-Ligaen

Fredrikstad
20:00
Sogndal
Kongsvinger
20:00
Stabæk
Stjørdals-Blink
20:00
Åsane

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
17:30
Korona Kielce
Miedź Legnica
20:00
Lechia Gdańsk
Pogoń Szczecin
22:30
Zagłębie Lubin
Widzew Lodz
01:00
Wisła Płock

2 Poland - 1. Liga

Górnik Łęczna
20:00
Odra Opole
Stal Rzeszów
20:00
Podbeskidzie
Ruch Chorzów
22:30
Nieciecza
Chojniczanka Chojnice
01:00
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
21:30
Portimonense
Boavista
00:00
เบนฟิกา
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
ชาเวช

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
17:00
Tondela
Belenenses
20:00
Moreirense
Sporting Covilhã
21:30
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Petrolul 52
23:00
Mioveni
Sepsi
01:45
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FK Nizjni Novgorod
19:00
Dinamo Moskva
Fakel
21:30
สปาร์ตัก มอสโก
Akhmat Grozny
00:00
Krylya Sovetov

227 Russia - FNL

Veles
18:00
Urozhay
Akron
20:00
Baltika
SKA Khabarovsk
21:00
Rodina Moskva
Volgar Astrakhan
22:00
Neftekhimik
Shinnik
22:00
Ufa
Alaniya Vladikavkaz
23:00
Volga Ulyanovsk
Krasnodar II
23:00
Makhachkala

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
21:00
Livingston
Kilmarnock
21:00
Motherwell
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Ross County
St. Mirren
21:00
Hibernian

1161 Scotland - Championship

Hamilton Academical
21:00
Arbroath
Inverness CT
21:00
Greenock Morton
Partick Thistle
21:00
Raith Rovers
Queen's Park
21:00
Cove Rangers

1161 Scotland - Scottish Cup

Clydebank
20:00
Bonnyton Thistle
Rutherglen Glencairn
20:00
Kilwinning Rangers
Tower Hearts
20:00
Cumnock Juniors
Drumchapel United
20:30
Easthouses Lily
Penicuik Athletic
20:30
Musselburgh Athletic
Whitehill Welfare
20:30
Camelon Juniors
Auchinleck Talbot
21:00
Coldstream
Broxburn Athletic
21:00
Blackburn United
Burntisland Shipyard
21:00
Lothian Hutchison
Carnoustie Panmure
21:00
Hawick Royal Albert
Dalkeith Thistle
21:00
Lochee United
Dundonald Bluebell
21:00
Tayport
Fort William
21:00
Benburb
Haddington Athletic
21:00
Darvel
Invergordon
21:00
Newtongrange Star
Irvine Meadow
21:00
Hill Of Beath Hawthorn
Linlithgow Rose
21:00
St. Cuthbert Wanderers
Pollok
21:00
Girvan
Preston Athletic
21:00
Newton Stewart
Sauchie Juniors
21:00
St Andrews United
Vale of Leithen
21:00
Dunbar United
Wigtown & Bladnoch
21:00
Dunipace
Glasgow University
22:30
Golspie Sutherland

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
21:00
Peterhead
Dunfermline Athletic
21:00
Airdrieonians
Edinburgh City
21:00
Clyde
Falkirk
21:00
Queen of the South
Montrose
21:00
Kelty Hearts

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Annan Athletic
Bonnyrigg Rose Athletic
21:00
Stirling Albion
Dumbarton
21:00
Elgin City
Forfar Athletic
21:00
Stenhousemuir
Stranraer
21:00
East Fife

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
23:00
Voždovac
Kolubara
01:00
Čukarički
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:30
Javor Ivanjica

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
22:00
OFK Vršac
Rad Beograd
22:00
Radnički Novi Beograd
Železničar Pančevo
22:00
Grafičar
Novi Sad
22:00
Trajal Krusevac
Mačva Šabac
00:00
Metalac GM

401 Slovakia - Fortuna Liga

Liptovský Mikuláš
23:00
Podbrezová
Banska Bystrica
23:00
Zlaté Moravce
DAC
23:00
Trenčín
Skalica
23:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Povazska Bystrica
20:30
Dubnica
Pohronie
21:30
Žilina II
Komárno
21:30
Petržalka akadémia
Tatran Prešov
21:30
Slavoj Trebišov
FK Košice
23:00
Šamorín

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
22:30
Radomlje
Domžale
01:15
Koper

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
20:00
Dekani
Dob
22:00
Rudar Velenje
Primorje
22:00
Beltinci
Krško
22:00
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:30
Burgos
ลูโก
00:30
เลกาเนส
Mirandés
00:30
มาลากา
เลบันเต้
03:00
เตเนริเฟ

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
20:00
Värnamo
Degerfors
22:30
GIF Sundsvall

47 Sweden - Superettan

Landskrona
18:00
Trelleborg
Brommapojkarna
18:00
Halmstad
Västerås SK
20:00
Örgryte
Öster
20:00
Östersunds FK

47 Sweden - Ettan: North

Forward
18:00
Gefle
Motala
18:00
Hammarby Talang
Stockholm Internazionale
18:00
Vasalund
Tegs SK
21:00
Sandviken
Haninge
21:00
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

GAIS
18:00
Trollhättan
IFK Malmö
18:00
Tvååker
Lindome
18:00
Torns
Qviding FIF
18:00
Ängelholm
Olympic
21:00
Oskarshamns AIK
Falkenberg
21:00
Åtvidaberg
Ljungskile
21:00
Oddevold
Lund
21:00
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Super League

Luzern
23:00
Sion
Servette
01:30
Grasshopper

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
23:00
Yverdon Sport
Aarau
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
Bellinzona
23:00
Neuchâtel Xamax

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
23:15
Ankaragücü
Alanyaspor
01:45
İstanbulspor
Adana Demirspor
01:45
Ümraniyespor

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
21:00
Denizlispor
BB Erzurumspor
23:15
Samsunspor
Boluspor
01:45
Altınordu

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
17:00
Veres
Lviv
17:00
Zorya
Metalist 1925 Kharkiv
19:00
Chornomorets

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
20:30
Cardiff MU
Haverfordwest County
20:30
Airbus UK
Penybont
20:30
Flint Town United
Pontypridd Town AFC
20:30
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
07:00
Huracán
San Lorenzo
23:00
Rosario Central
Newell's Old Boys
01:30
Godoy Cruz
Banfield
01:30
Defensa y Justicia
Talleres Córdoba
04:00
Racing Club
Argentinos Juniors
04:00
Platense
Tigre
06:30
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
07:05
Club Atlético Güemes
Ferro Carril Oeste
00:10
Flandria
Brown de Adrogué
01:00
Gimnasia Mendoza
Tristán Suárez
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipú
01:00
Deportivo Madryn
Atletico Mitre
02:30
Gimnasia Jujuy
Chacarita Juniors
03:00
San Telmo
Agropecuario
04:10
Belgrano
Deportivo Santamarina
06:30
Atlanta

5 Brazil - Serie A

Goiás
02:30
Atlético GO
Coritiba
02:30
Avaí
Fluminense
05:00
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Náutico
Guarani
21:00
Tombense
CRB
02:00
Criciúma
Operário PR
04:30
CSA

5 Brazil - Serie C

Paysandu
03:00
ABC
Mirassol
05:00
Botafogo SP

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:00
La Serena
Palestino
23:00
Curicó Unido
Universidad Chile
02:00
Universidad Católica
Coquimbo Unido
05:00
O'Higgins

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
07:30
América de Cali
Santa Fe
03:30
Patriotas Boyacá
Alianza Petrolera
05:45
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
02:00
Boyacá Chicó
Leones FC
03:00
Valledupar
Real San Andres
03:00
Cúcuta Deportivo

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
00:00
Puntarenas
Sporting San José
06:00
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Macará
Cumbaya
03:00
Delfin
Aucas
05:30
Guayaquil City

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
04:30
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Puerto San Jose
02:00
Suchitepéquez
Chimaltenango
04:00
Peten

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Juárez
Mazatlán
09:05
América
Cruz Azul
05:00
Querétaro

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
03:00
Guaraní
Olimpia
05:30
Resistencia

338 Peru - Primera Division

Melgar
07:00
Universidad San Martín
Carlos Mannucci
01:15
Deportivo Municipal
Sport Huancayo
03:30
Academia Cantolao

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
03:00
Real Garcilaso

158 Uruguay - Primera Division

Wanderers
20:00
Albion
Rentistas
01:00
Cerrito
Torque
04:30
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Austin
07:00
ลอสแอนเจลิส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
02:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
Inter Miami
ซินซินนาติ
06:30
โคลัมบัส ครูว์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Miami FC II
06:00
Louisville City
Indy Eleven
06:00
San Antonio
Tampa Bay Rowdies
06:30
Orange County
Atlanta United II
06:30
Pittsburgh Riverhounds

614 Algeria - Ligue 1

NC Magra
22:45
Paradou AC
USM Alger
23:00
El Bayadh
US Biskra
02:00
ES Sétif
JS Saoura
02:00
MC Alger

886 Egypt - Premier League

ENPPI
21:00
Ismaily
Pharco
22:30
Ghazl El Mehalla
El Geish
01:00
Al Ahly
Eastern Company SC
01:00
National Bank of Egypt

2568 Zambia - Super League

Buildcon
18:00
Nkana
Green Eagles
20:00
Man Utd Zambia Academy
Green Buffaloes
20:00
Chambishi
Zanaco
20:00
Nchanga Rangers
NAPSA Stars
20:00
Nkwazi
ZESCO United
20:00
Red Arrows
Kabwe Warriors
20:00
Forest Rangers
Kansanshi Dynamos
20:00
Prison Leopards

488 Iran - Azadegan League

Mes Shahr-e Babak
21:15
Shahrdari Astara
Kheybar Khorramabad
21:45
Pars Jam Bushehr
Chooka Talesh
21:45
Padideh Khorasan
Caspian Qazvin
21:45
Khooshe Talaee Saveh

97374 Jordan - Premier League

Al Sareeh
23:00
Al Faysali
Aqaba
01:30
Moghayer Al Sarhan

21462 Kuwait - Premier League

Kazma
00:10
Al Fahaheel

7091 Oman - Professional League

Al Nasr
20:55
Al Oruba
Al-Bashaeer
23:00
Bahla

74505 Qatar - Q League

Al Kharitiyath
23:00
Al Mu'aidar
Al Shahaniya
23:00
Al Bidda

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
22:45
Al Taawon
Abha
01:00
Al Raed
Al Nassr
01:00
Al Wahda

5618 China PR - Super League

Shanghai SIPG
16:30
Tianjin Teda
Guangzhou R&F
18:30
Chengdu Rongcheng
Wuhan Yangtze
18:30
Shandong Luneng

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
HK U23
Eastern
17:00
Wofoo Tai Po

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
16:00
Gangwon
Jeju United
17:00
Ulsan
Incheon United
18:00
Seoul

712 Korea Republic - National League

Gangneung City
14:00
Gyeongju HNP
Cheonan City
17:00
Busan Transportation

69697 Vietnam - V-League

Nam Dinh
18:00
Da Nang
Sai Gon
19:15
Hong Linh Ha Tinh

69697 Vietnam - V-League 2

Công An Nhân Dân
16:30
Hue
Quang Nam
17:00
Long An

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
21:00
Tonbridge Angels
Chippenham Town
21:00
Hungerford Town
Concord Rangers
21:00
Ebbsfleet United
Dartford
21:00
Worthing
Dover Athletic
21:00
Hemel Hempstead Town
Eastbourne Borough
21:00
Dulwich Hamlet
Farnborough
21:00
Bath City
Hampton & Richmond
21:00
Havant & Waterlooville
Slough Town
21:00
Cheshunt
St Albans City
21:00
Taunton Town
Welling United
21:00
Chelmsford City
Weymouth
21:00
Oxford City

44 Argentina - Primera C

Sportivo Italiano
01:30
Real Pilar
Atlas
01:30
Luján

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Juventud Unida G.
01:30
Defensores de Cambaceres
Deportivo Paraguayo
01:30
Argentino Rosario
Mercedes
01:30
Central Ballester
Centro Español
01:30
Yupanqui

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
Staphorst
DOVO
19:30
Harkemase Boys
HSV Hoek
19:30
Barendrecht
SteDoCo
19:30
Rijnvogels
Excelsior '31
19:30
GVVV
Sparta Nijkerk
20:00
DVS '33
Sportlust '46
20:00
Urk
Ter Leede
20:00
ACV
ASWH
22:00
RKAV Volendam

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Atlético Palmaflor
02:00
Guabirá
Real Tomayapo
04:15
The Strongest

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Union Namur
01:00
Union Saint-Gilloise II
Tubize
01:00
Binche
La Louvière Centre
01:00
Solières Sport
Rebecq
01:00
Stade Disonais
Waremme
01:00
Ganshoren
Verlaine
01:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Tournai
00:30
RAS Monceau
SG-Tertre-Hautrage
00:30
Ostiches
Albert Quévy-Mons
01:00
Gosselies Sports
Onhaye
01:00
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Marloie Sport
01:00
Sprimont-Comblain
Libramont
01:00
Raeren-Eynatten
Ciney
01:00
La Calamine

556 Belgium - Provincial-Brabant

Perwez
01:00
Stockel
Stade Everois
01:00
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

RESC Houffaloise
01:00
Jeunesse Freylangeoise
Messancy
01:00
Gouvy
Sartoise
01:00
La Roche
Oppagne-Wéris
01:00
Chaumont
Bastogne
01:00
Longlier
RUS Assenois
01:30
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

Evelette-Jallet
01:00
Arquet

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Sportist General Toshevo
22:00
Chernolomets
Riltsi
22:00
Volov Shumen
Chernomorets Balchik
22:00
Botev Novi Pazar
Septemvri Tervel
22:00
Dorostol
Svetkavitsa Targovishte
22:00
Lokomotiv Ruse
Ludogorets III
22:00
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Baník Sokolov
15:15
Povltava FA
Kolín
15:30
Sokol Brozany
Mlada Boleslav II
21:30
Chlumec nad Cidlinou
Jiskra Domažlice
22:00
Zbuzany
Ústí nad Labem
22:00
Benesov
Sokol Živanice
22:00
Přepeře
Slovan Velvary
22:00
Banik Sous

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hranice
21:30
Frýdek-Místek
Vrchovina
21:30
Uničov
Slovan Rosice
21:30
Znojmo
Hanácká
22:00
Hodonín-Šardice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Aritma Praha
15:15
Marianske Lazne
Horni Briza
15:30
Jiskra Domažlice II
Komárov
15:30
Petřín Plzeň
Tochovice
19:00
Slavoj Český Krumlov
Spartak Sobeslav
22:00
Otava Katovice
Klatovy
22:00
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Chomutov
Neratovice-Byškovice
15:15
Arsenal Česká Lípa
Újezd Praha 4
15:15
Kosmonosy
Vilemov
22:00
Kladno
Slaný
22:00
Meteor Praha
Hvězda Cheb
23:00
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

FK Brandys nad Labem
15:15
Chrudim II
Letohrad
22:00
Velke Hamry
Trutnov
22:00
Slovan Liberec II
Dobrovice
22:00
Vysoke Myto

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
21:30
Slavičín
Skaštice
21:30
Šumperk
Sternberk
21:30
Holesov
FC Vsetin
21:30
Tatran Všechovice
HFK Olomouc
21:30
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Vysočina Jihlava II
15:15
Břeclav
Humpolec
21:00
Havlickuv Brod
Bystřice nad Pernštejnem
21:30
TJ Tatran Bohunice
Start Brno
21:30
Sokol Tasovice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

GVI
17:00
B 1908
KFUM Roskilde
18:30
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Slagelse B&I
18:00
LSF
Herlev
19:00
KFUM
Skjold
21:00
Næstved II

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Otterup
18:00
Hedensted
B 1909
19:00
B 1913
Tarup-Paarup
19:00
Ringkøbing
Varde
20:00
Marienlyst
Brabrand II
21:15
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

AaB II
18:00
Djursland
ASA Aarhus
18:00
Kjellerup
Norresundby
18:30
Viby

1233 Finland - Kakkonen

JS Hercules
18:00
Vaajakoski
PKKU
19:00
KäPa
Reipas
19:00
JIPPO
NJS
19:00
PeKa
LaPa
21:00
Futura
VIFK
23:00
RoPS

17 France - CFA Group A

Rennes II
21:00
Rouen
Racing Colombes 92
22:00
Chateaubriant Voltigeurs
Beauvais
23:00
Saint-Malo
Blois
23:00
Poissy
C' Chartres
23:00
Guingamp II
Évreux 27
23:00
Caen II
Granville
23:00
Chambly
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Vannes

17 France - CFA Group B

Colmar
21:00
St Maur Lusitanos
Olympique St Quentin
23:00
Belfort
Racing Besançon
23:00
Metz II
Épinal
23:00
Sainte Geneviève
Boulogne
23:00
Haguenau
Créteil
23:00
Reims II
Wasquehal
23:00
Bobigny
Fleury 91
23:30
Furiani-Agliani

17 France - CFA Group C

Saint-Priest
23:00
Lyon Duchère
Louhans-Cuiseaux
23:00
Jura Sud Foot
Grasse
23:00
Auxerre II
Toulon
23:00
Fréjus St-Raphaël
Thonon Évian
23:00
Hyères
Olympique Lyonnais II
23:15
Sète
Olympique d'Alès
00:00
Aubagne
Marignane Gignac CB
01:00
Canet Roussillon

17 France - CFA Group D

Chasselay MDA
22:00
Angers SCO II
Bergerac
23:00
Bourges Foot 18
Chamalières
23:00
Angoulême
Romorantin
23:00
Andrézieux
Saumur
23:00
Nantes II
Trélissac
23:00
Lorient II
Vierzon FC
23:00
Les Herbiers
Yzeure
23:30
Stade Bordelais

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Quetigny
23:00
Saint-Apollinaire
Pontarlier
23:00
Morteau Montlebon
Gueugnon
23:00
Union Cosnoise
Jura Dolois
23:00
Grandvillars
Selongey
23:00
Dijon II

17 France - National 3: Bretagne

Brest II
21:00
Stade Briochin II
Montagnarde
23:00
Saint-Colomban Locmine
Cesson
23:00
Stade Plabennec
Saint-Pierre Milizac
23:00
ES Doloise-de-Bretagne
Dinan Léhon
23:00
TA Rennes
Pontivy GSI
23:00
Lannion
Vitré
23:00
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
23:00
Chambray
Montargis
23:00
Avoine OCC
Tourangeau
23:00
Saint-Jean-le-Blanc
Montlouis
00:00
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
21:30
Jarville
Biesheim
22:00
Troyes II
Nancy II
22:00
Thaon
Illkirch Graffenstaden
23:00
Raon l'Etape
Champigneulles
01:00
Schiltigheim

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Oissel CMS
Vire
23:00
Dieppe
Saint-Lo Manche
23:00
Gonfreville
Grand-Quevilly
23:00
Cherbourg
AG Caennaise
23:00
Alencon
Avranches II
00:00
ES du Mont-Gaillard

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Øygarden
07:00
Arendal
Sotra
19:30
Kvik Halden
Moss
20:00
Flekkerøy
Strømmen
20:00
Ørn Horten
Vard
20:00
Staal Jørpeland
Ullern
21:00
Notodden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Gjøvik-Lyn
21:00
Kjelsås

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
21:00
Olimpia Elbląg
Siarka Tarnobrzeg
21:00
Zagłębie Lubin II
Śląsk Wrocław II
22:00
Motor Lublin

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Bucovina Radauti
22:00
Ştiinţa Miroslava
Rapid Brodoc
22:00
Foresta Suceava
Dante Botoşani
22:00
CSM Bacău
Viitorul Darabani
22:00
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Metalul Buzău
22:00
Focsani
Dinamo Bacău
22:00
Viitorul Ianca
Unirea Braniştea
22:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Agricola Borcea
22:00
Voluntari II
Recolta Gheorghe Doja
22:00
Înainte Modelu
Gloria Băneasa
22:00
FCV Farul Constanţa II
Afumaţi
22:00
Amara
Gloria Albeşti
22:00
Dunărea Călăraşi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Popești-Leordeni
22:00
Flacăra Moreni
Muscelul Câmpulung Elite
22:00
Unirea Bascov
CS Dinamo București
22:00
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Targu Secuiesc
22:00
Olimpic Zărneşti
Plopeni
22:00
Paulesti
Kids Tâmpa Braşov
22:00
SR Municipal Braşov
Sepsi II
22:00
Olimpic Cetate
Blejoi Vispeşti
22:00
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Petrolul Potcoava
22:00
Horezu

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
21:30
Radnički Pirot
Jedinstvo Paraćin
21:30
FK Toplicanin Prokuplje
Dunav Prahovo
21:30
Buducnost Popovac
Pčinja Trgovište
21:30
Dubocica
Meševo
21:30
Brzi Brod
Timočanin
21:30
SFS Borac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Priboj
21:30
Mačva 1929
Budučnost Krušik
21:30
Mladi Radnik
Sloga Kraljevo
21:30
Budućnost Arilje
Tutin
21:30
Radjevac Krupanj
Real Podunavci
21:30
Mihajlovac 1934
Semendrija 1924
21:30
Takovo
Sloga Bajina Basta
21:30
Sloga Požega
Borac Čačak
00:00
Polet Ljubić

401 Slovakia - 3. Liga - West

Hamsik Academy
21:30
Sereď
Kalna n. Hronom
21:30
Galanta
Inter Bratislava
21:30
Fomat Martin
Vrakuňa
21:30
Slovan Duslo Šaľa
Castkovce
21:30
Nové Mesto nad Váhom

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
Mjolby
Angered BK
19:00
Grebbestad
Lidköping
20:00
Gauthiod
Vänersborgs FK
21:00
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
19:00
Akropolis
Järfälla
20:00
Gute
Kvarnsveden
21:00
Hudiksvall

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sund
18:00
Kiruna FF
Boden
19:00
Skellefteå
Friska Viljor
19:00
IFK Luleå
Algarna
19:00
Ytterhogdal
Sandviks
20:00
Storfors
Bergnasets
20:00
Gottne IF
IFK Östersund
21:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Eslov
19:00
Rosengård
Berga
19:00
Asarum
Högsby
21:00
Österlen

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Enskede
18:00
Nyköping
Karlberg
19:00
Syrianska
Huddinge
19:00
Värmbols
Arameiska / Syrianska
21:00
Trosa-Vagnhärad SK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
18:00
Husqvarna
Hoganas
18:00
Astrio
Torslanda
19:00
Sävedalen

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Ankara Demirspor
21:00
Kırşehir Belediyespor
Karacabey Birlikspor
00:00
Tire 1922

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
00:30
Dock Sud
Deportivo Merlo
01:30
UAI Urquiza
Acassuso
01:30
Deportivo Armenio
Argentino Quilmes
01:30
San Miguel
Cañuelas
01:30
Ituzaingó
Comunicaciones
01:30
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

Juventud Unida Univ.
02:00
Ferro Carril Oeste LP

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:45
Phnom Penh Crown
Svay Rieng
18:30
Boeung Ket
Visakha
18:30
Kirivong Sok Sen Chey
National Defense
18:30
Naga World

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
14:00
Busan I'Park
Daejeon Citizen
16:30
Bucheon 1995
Anyang
16:30
Gimpo

98 Australia - Brisbane Premier League

Pine Hills
15:00
Centenary Stormers
The Lakes
15:00
Toowong
The Gap
16:00
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
12:00
Canberra FC
Cooma Tigers
12:00
Canberra Olympic
O'Connor Knights
12:00
Gungahlin
Monaro Panthers
14:45
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

Manly United
15:00
Blacktown City

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Midnimo
05:00
Horseed
Dekedaha
05:00
Banadir

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Floreat Athena
Perth RedStar
14:00
Cockburn City
Bayswater City
14:00
Balcatta
Inglewood United
14:00
Perth
Stirling Lions
14:00
Sorrento
Perth Glory II
14:00
Gwelup Croatia SC

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Devonport City
Clarence Zebras
11:30
Riverside Olympic
Launceston City
13:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
15:00
SC Wanderers
Logan Lightning
16:00
Brisbane City
Eastern Suburbs Brisbane
16:15
Gold Coast Knights

146 South Africa - MTN8 Cup

Cape Town City
20:00
AmaZulu
Royal AM
23:00
Orlando Pirates

11 Germany - Junioren Bundesliga

Meppen U19
16:00
Magdeburg U19
Bremen U19
16:00
Dresden U19
RB Leipzig U19
16:00
Hannover U19
Freiburg U19
16:00
Eintracht Trier U19
Augsburg U19
16:00
Hoffenheim U19
Ingolstadt U19
16:00
Eintracht Frankfurt U19
1860 München U19
16:00
Unterhaching U19
Bayern U19
16:00
Karlsruher U19
St. Pauli U19
17:00
Hertha Zehlendorf U19
Mainz U19
17:30
Stuttgart U19
Bayer Leverkusen U19
18:00
Paderborn U19
Heidenheim U19
18:00
Nurnberg U19
Hilden U19
20:00
Verl U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
16:00
Torino U19
Inter U19
16:00
Cagliari U19
Juventus U19
18:00
Udinese U19
Sassuolo U19
21:30
Verona U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UJ Krakow W
15:45
Leczna W
Śląsk Wrocław W
17:00
Bydgoszcz W
Medyk Konin W
17:00
Akademia Piłkarska LG
GKS Katowice W
17:00
Pogoń Szczecin W
Pogoń Tczew W
21:00
Czarni Sosnowiec W
UKS SMS Lodz W
22:00
Sportowa Czwórka Radom W

245 Czech Republic - U19 League

Slavia Prague U19
16:00
Hradec Kralove U19
Plzen U19
16:00
FK Pardubice U19
Sparta Praha U19
17:30
Sigma Olomouc U19
Dukla Prague U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
Slovacko U19
18:00
Ceske Budejovice U19

245 Czech Republic - First League Women

Ostrava W
17:00
Plzen W
Slavia Prague W
19:00
Liberec W
Slovacko W
19:00
Horní Heršpice
Sparta Prague W
20:00
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

Polonia W. U19
16:00
Wisla U19
Escola Varsovia U19
17:00
Korona Kielce U19
Jagiellonia U19
17:00
Legnica U19
Lechia Gdańsk U19
17:00
Lech Poznan U19
Raków Częstochowa U19
17:00
Śląsk Wrocław U19

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
08:00
Veraguas
Árabe Unido
04:00
Independiente
Deportivo Universitario
06:15
Costa del Este

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
12:30
Adelaide City
Adelaide Comets
12:30
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
22:00
Trepça'89
Malisheva
22:00
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Concordia Lausanne
19:30
Coffrane
Neuchâtel Xamax II
21:00
Köniz
Dornach
21:00
Muri
Schötz
21:00
Langenthal
Rotkreuz
21:00
Wohlen
Tuggen
21:00
Uzwil
Eschen / Mauren
21:00
Wettswil-Bonstetten
Winterthur II
21:00
Freienbach
Grasshopper II
21:00
Gossau
Höngg
21:00
Linth
Naters
22:00
La Sarraz-Eclépens
Echallens
22:00
Terre Sainte
Bassecourt
22:00
Emmenbrucke
Martigny Sports
22:30
La Chaux-de-Fonds
Portalban / Gletterens
22:30
Chênois
Vevey Sports
22:30
Monthey
Weesen
22:30
Kreuzlingen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Zürich II
20:00
Bulle
YF Juventus
21:00
Cham
Bavois
21:00
Étoile Carouge
Rapperswil-Jona
21:00
Biel-Bienne
Chiasso
21:00
Kriens
Stade Nyonnais
22:00
St. Gallen II

143 Austria - Regionalliga: Mitte

LASK Juniors
21:00
SAK Klagenfurt
Wolfsberger AC II
22:00
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

Donaufeld
22:30
Neusiedl
Wiener Viktoria
22:30
Mannsdorf
Stripfing
22:30
Draßburg
Leobendorf
22:30
Wiener Neustadt

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
11:30
Edgeworth Eagles
Cooks Hill United
11:30
Broadmeadow Magic
Lambton Jaffas
11:30
Charlestown City Blues

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Biolog
20:30
Kuban Kholding
Spartak Nal'chik
21:00
Druzhba
Forte Taganrog
21:00
Legion Dynamo
Mashuk-KMV
21:00
SKA Rostov
Rotor Volgograd
23:00
Alaniya Vladikavkaz II
Chayka
23:00
Dinamo Stavropol'

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Sundsvall W
19:00
Bromölla W
Bergdalens W
20:00
Team TG FF W
Uppsala W
20:00
Norrköping W
Älvsjö AIK W
20:00
Mallbacken W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

KuPS W
22:00
HJK W
Ilves W
22:00
HPS W
Åland United W
22:00
Honka W
PK-35 W
22:00
PK-35 Vantaa W
ONS W
22:00
NJS W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

St. Gallen W
22:00
Luzern W
Basel W
23:00
Young Boys W
Zurich W
23:30
Rapperswil Jona W
Servette Chênois W
00:00
Yverdon W
Grasshopper W
00:00
Aarau W

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
18:30
OH Leuven W
Zulte-Waregem W
21:00
Eendracht Aalst W
Mechelen W
00:00
RSC Anderlecht W

556 Belgium - 1st National Women

Moldavo W
20:00
Voorwaarts Zwevezele W
Wuustwezel W
20:00
Genk II W
Kontich W
20:30
Westerlo W
Famkes Merkem W
21:00
RFC de Liege W
Chastre W
22:00
Gent II W
Standard Liège II W
22:00
Eva's Tienen W
Renaissance Mons 44 W
22:00
Anderlecht II W
Zulte-Waregem II W
23:30
OH Leuven II

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
23:00
Fortuna Hjorring W

251 Italy - Serie A Women

Como
01:30
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
Santos Laguna W

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Saoura U21
23:00
MC Alger U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
21:00
Benfica U23

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Union Omaha
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
North Carolina
06:00
Tucson
Charlotte Independence
06:00
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians W
00:00
Palmeiras W

155 Romania - Liga 2

Brașov Steagul Renașt
15:00
Ripensia Timişoara
Metaloglobus
15:00
FCM Baia Mare
CSM Slatina
15:00
Unirea Slobozia
CSM Iaşi
15:00
Concordia Chiajna
ASU Poli Timişoara
15:00
Progresul Spartac
Dinamo Bucureşti
15:30
Unirea Dej
Unirea Constanța
22:00
Şirineaşa

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Poitiers
23:00
Aviron Bayonnais
Gueret
23:00
Pau II
CA Neuville
23:30
Chauvigny
Chatellerault
00:00
Libourne
Anglet Genets
00:00
Lège-Cap-Ferret
Stade Montois
00:00
Portes Entre Deux Mers

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
23:00
Castanet
Union Saint-Jean
23:00
Agde
Balma
23:30
Béziers
Alberes Argelès
00:00
Salinieres Aigues Mortes
Bagnols-Pont
00:00
Onet-le-Chateau
Stade Beaucairois
00:00
Colomiers US

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
20:00
Les Mureaux
PSG II
21:00
Paris II
Entente SSG
23:00
Ivry US
Linas-Montlhery
23:00
Blanc Mesnil
Vitry
23:30
Montrouge

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannes
21:00
Ajaccio II
Rousset-Ste Victoire
23:00
Carnoux
Gazélec Ajaccio
23:00
Cannet Rocheville
Istres
23:00
Marignane Gignac II
Nice II
23:00
Corte

44 Argentina - Reserve League

Colón Res.
20:00
Barracas Central Res.
Racing Club Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.

401 Slovakia - Youth League

Spartak Trnava U19
16:00
Trenčín U19
Žilina U19
16:00
Pohronie U19
FC Košice U19
16:00
Podbrezová U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Zlaté Moravce U19
Dukla U19
16:00
Petržalka U19
DAC U19
18:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
10:00
Oakleigh Cannons U21
Port Melbourne U21
15:00
Altona Magic U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
13:00
Cerezo Osaka W

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
16:30
Lokomotiv Moscow W

1004 Canada - Premier League

Cavalry
02:30
York9
Atlético Ottawa
05:30
Forge

1796 Iceland - 3. Deild

KH
21:00
Kári
KFG
21:00
KFS
Augnablik
21:00
Sindri
Dalvík / Reynir
21:00
Vídir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Hörbranz
21:00
Koblach
Hard
21:30
Andelsbuch
Brederis / Meiningen
22:00
Ludesch
Fussach
22:00
Lochau
Hittisau
22:00
Bizau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Pine Hills U23
13:00
Centenary Stormers U23
The Lakes U23
13:00
Toowong U23
The Gap U23
14:00
Mt Gravatt U23

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
02:00
Concepcion
Deportes Limache
03:00
Real San Joaquín

99474 World - Club Friendlies Women

Duisburg W
19:00
PSV W
Soyaux W
20:00
Toulouse W
Hoffenheim W
21:00
Bayer Leverkusen W
Dijon W
21:00
Metz W
Atletico Granadilla W
02:00
Barcelona W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Haukar W
21:00
Fjardab Höttur Leiknir W

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
13:00
Maruyasu Okazaki
Honda Lock
13:00
Criacao Shinjuku
Honda
16:00
Biwako Shiga

1233 Finland - Kolmonen

Barca
18:00
Riverball
LehPa
19:00
KeuPa
KoPa
19:00
MYPA
KJP
20:00
STPS

99474 World - Club Friendlies 4

Cartagena II
15:00
Atlético Pulpileño
Ebro
15:30
Alfaro
Gimnástica Segoviana
17:00
Zamora
Arezzo
20:30
Lucchese
Vigor Senigallia
20:30
Fermana
Coruxo
22:00
Arosa
Villafranca
22:00
Mantova
Pro Vercelli
22:00
Pro Patria
Montevarchi
22:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Piacenza
23:00
Virtus Entella
Atlético Astorga
00:00
Real Oviedo II
Real Valladolid II
00:00
CD Coria
Águilas CF
00:00
El Ejido
Cristo Atlético
00:00
Sestao River
Don Benito
01:00
Alcobendas Sport
Mouloudia Oujda
03:30
Racing de Casablanca
Wydad Casablanca
03:30
RSB Berkane

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Krechet
21:00
Ivanovo
Luninets
21:30
Euroexport
Nadezhda
22:00
Drogichin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Gorodok lions
19:00
Miory
Senno
20:00
DYuSSh Orsha
Lepel
20:00
Niva Tolochin

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Vetka DYuSSh
16:00
Bumprom
Mozyr NPZ
19:00
Dnepr Rogachev
Iput DYuSSh
21:00
Zhlobin
Vertykal
21:00
DYuSSh-2 Rechitsa

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Smena Vawkavysk
17:00
Svislach
Fakel Novogrudok
17:00
Chayka Zelva
Grodnensky
20:00
Neman Belkard

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Falko
16:00
FK Viliya
Kletsk
19:00
Respect
Spartak Slutsk
20:00
Starye Dorogi
Tarpeda
21:00
Krumkachy
Kronon
21:30
Uzda
Zhodino Yuzhnoe
22:00
Berezino
Serebryanka
22:15
Urozhaynaya

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Krasnopole
18:00
Gorki
Spartak
21:00
Zarya Krugloe
Niva Chausy
21:00
SOZh Krichev
Kirovsk
21:00
Servolyuks

1161 Scotland - Football League - Highland League

Banks O Dee FC
21:00
Clachnacuddin
Brechin City
21:00
Lossiemouth
Formartine United
21:00
Brora Rangers
Forres Mechanics
21:00
Keith
Huntly
21:00
Deveronvale
Inverurie Loco Works
21:00
Buckie Thistle
Nairn County
21:00
Fraserburgh
Rothes
21:00
Turriff United
Strathspey Thistle
21:00
Wick Academy

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Torpedo Moskva II
16:00
Tekstilshchik
Yadro St. Petersburg
20:00
Zorkiy
Khimik Dzerzhinsk
20:00
Murom
Dinamo Vologda
20:00
Znamya Truda
Leningradets
22:00
Yenisey II
Zenit II
23:00
Zvezda Sint Petersburg
Torpedo Vladimir
23:00
Tver

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Arsenal Tula II
18:00
Sakhalin
Rodina Moskva II
19:00
Strogino
Zenit Penza
20:30
Kolomna
Kosmos Dolgoprudny
21:00
SKA-Energiya II
Salyut Belgorod
21:00
Znamya Noginsk
Sokol Saratov
21:00
Saturn Ramenskoye
Khimki 2
21:30
Dinamo Vladivostok
Dinamo Bryansk
22:00
Akademiya Tambov
Ryazan
22:30
Avangard Kursk
Sakhalinets
23:00
Metallurg Lipetsk

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Ural 2
16:30
Amkar Perm'
Dinamo Barnaul
17:00
Novosibirsk
Chelyabinsk
19:00
Zenit Izhevsk
Khimik-Avgust
20:00
Irtysh
Nosta
20:00
Torpedo Miass
Tyumen
21:00
Orenburg II

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

PS Kemi
19:00
RoPo
OPS
19:00
Tervarit-j
Raahe
19:00
TP-47