แจกฟรี ตารางบอล 31 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

บอร์มัธ
01:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
อาร์เซน่อล
01:30
แอสตันวิลลา
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เวสต์แฮม
01:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ลิเวอร์พูล
02:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
โคเวนทรี ซิตี้
01:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ซันเดอร์แลนด์
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
สโตกซิตี
01:45
สวอนซีซิตี
แบล็กพูล
02:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีเอสวี
23:45
FC Volendam
ทเวนเต้
02:00
Excelsior

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Viktoria Köln
01:46
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
00:00
Troyes
อองเช่ร์
00:00
แร็งส์
มงต์เปลลิเย่ร์
00:00
Ajaccio
โอลิมปิก ลียง
00:00
Auxerre
สตราส์บูร์ก
00:00
น็องต์
ลีลล์
02:00
นีซ
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
Clermont
Lens
02:00
ลอริยองต์
แรนส์
02:00
แบรสต์
ตูลูส
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
23:30
เวโรน่า
ซามพ์โดเรีย
23:30
ลาซิโอ
อูดิเนเซ่
23:30
ฟิออเรนติน่า
ยูเวนตุส
01:45
Spezia
นาโปลี
01:45
เลชเช่

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

Chonburi FC
18:00
BG Pathum United

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ชาร์ลตันแอธเลติก
01:00
จิลลิ่งแฮม
Sutton United
01:45
Chelsea U21

462 England - Professional Development League

Millwall U21
19:00
Peterborough United U21

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
23:00
Havelse
Borussia Hildesheim
23:00
Jeddeloh
Bremer SV
23:00
Hamburger SV II
Werder Bremen II
23:30
Schwarz-Weiß Rehden
Phönix Lübeck
00:30
VfB Lübeck
Hannover 96 II
00:30
Eintracht Norderstedt
BW Lohne
00:30
Atlas Delmenhorst
Drochtersen / Assel
01:00
Kickers Emden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Altglienicke
00:00
Luckenwalde

143 Austria - Austrian Cup

Imst
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Sturm Graz
23:00
Austria Salzburg
Deutschlandsberger SC
23:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Schwarz-Weiß Bregenz
00:00
Austria Klagenfurt
Amstetten
00:00
Blau-Weiß Linz
Dornbirn
00:00
Hartberg
Traiskirchen
00:00
Wattens
Hertha
00:30
Ried
Siegendorf
01:30
Austria Wien

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan II
19:00
Kapaz II
Keşlə II
19:30
FK Qəbələ II
Mil-Muğan
20:00
Araz
Sumqayıt II
20:00
Zira II

556 Belgium - Pro League

Antwerp
01:30
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Borac Banja Luka
21:30
Zrinjski
Tuzla City
22:00
Siroki Brijeg
Igman Konjic
22:30
Sloboda Tuzla
Posusje
22:30
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Famos Vojkovici
22:00
Radnik Bijeljina

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Gigant Saedinenie
22:00
Sokol Markovo
Spartak Peshtera
22:00
Chavdar Etropole
Metalurg Pernik
22:00
Marek
Botev Novi Pazar
22:00
Septemvri Tervel

266 Croatia - Croatia Cup

Sava Strmec
21:30
Bednja
Moslavina
21:30
Medimurje Cakovec
Solin
21:30
Funtana
Nehaj
21:30
Primorac Biograd
Neretvanac Opuzen
21:30
Grobničan Čavle
Bijelo Brdo
21:30
Marsonia
Krizevci
21:30
Dubrava Zagreb
Nedelisce
21:30
Varteks Varaždin
Virovitica
21:30
Mladost Ždralovi
Tehničar 1974
21:30
Mladost Petrinja
Belišće
21:30
BSK Buk
Bjelovar
21:30
Gaj
Slavonac Bukovlje
21:30
Borinci Jarmina
Papuk
21:30
Karlovac 1919
Vuteks-Sloga
21:30
Jadran Poreč
Bistra
21:30
Vodice

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
22:30
Hradec Králové
Baník Ostrava
22:30
Zbrojovka Brno
Viktoria Plzeň
22:30
Slovácko
Sigma Olomouc
22:30
Slovan Liberec
เอสเค สลาเวีย ปราก
01:00
Teplice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
21:30
Vlašim
Sparta Praha II
21:30
Vysočina Jihlava
Opava
22:30
Slavia Praha II
Varnsdorf
22:30
Příbram
Lisen
22:30
Sigma Olomouc II
Dukla Praha
22:30
Vyškov
Prostějov
22:30
Chrudim
Karviná
22:30
Táborsko

320 Denmark - Landspokal Cup

Viby
22:15
Viborg
Ringkøbing
22:15
Horsens
Næsby
22:15
Skive
Culpa
22:15
Roskilde
Allerod
22:15
FA 2000
Frem
23:00
Nordsjælland
Frederikshavn
00:00
Vendsyssel
FC Nakskov
00:00
Vanløse

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
21:30
Levadia
Flora
23:30
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

HIFK
22:00
Inter Turku
Lahti
22:30
KuPS

125 Greece - Greek Cup

Katastari
20:30
Nafpaktiakos
Panelefsiniakos
21:00
Apollon Agios Ioannis
Panargiakos Argos
21:30
Apollon Paralimniou
Kalampaki
21:30
Ionikos Ionia
Panthrakikos
21:30
Antheias-Aristinou
Aetos Varvaras
21:30
PAO Kristoni
Byron Kavala
21:30
Anagennisi Giannitsa
Asteras Tripotamos
21:30
Aris Petinos
Elassona
21:30
Atromitos Palamas
Vataniakos
21:30
Ipato
Fikis
21:30
Pyrasos Nea Anchialos
Pontion Karagiannion
21:30
Anagennisi Artas
PAO Koutselio
21:30
Asteras Petriti
Nea Selefkia
21:30
Asteras Stavros
Ermis Meligous
21:30
Pankamariakos
Apollo Efpaliou
21:30
Foinikas N. Epidavrou
Panthouriakos
21:30
Diagoras Vrachneika
Nea Artaki
21:30
Ilioupoli
Aris Voula
21:30
Nea Artaki
Agios Nikolaos
21:30
Apollon Agios Ioannis
Poseidon Kardamyla
21:30
Afantou
Tilikratis
21:30
Molaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
22:00
Várda SE
MOL Vidi
00:30
Kecskemeti TE
Vasas
01:30
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - Iceland Cup

Breidablik
02:45
Víkingur Reykjavík

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Be'er Sheva
23:45
Ashdod

57142 Macedonia FYR - First League

Akademija Pandev
21:00
Skopje
Struga
21:00
Sileks
Tikves
21:00
Skendija 79
Makedonija
21:00
Rabotnicki
Renova
21:00
Bregalnica Stip
Shkupi
21:00
Pobeda

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Tromsø
00:00
Strømsgodset
Kristiansund
00:00
Viking

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
23:00
Pogoń Szczecin
Lechia Gdańsk
01:30
Lech Poznań

2 Poland - Polish Cup

Pogoń Siedlce
21:00
Chojniczanka Chojnice
Wieczysta Kraków
21:00
Radunia Stężyca
Pogon Szczecin II
21:00
Katowice
Ruch Wysokie Mazowieckie
21:00
Śląsk Wrocław
Polonia Środa
21:00
Motor Lublin
SKRA Częstochowa
21:30
Wisła Płock
Łagów
21:30
Cracovia Kraków
Polkowice
23:00
Sandecja Nowy Sącz
Jastrzębie
23:00
Warta Poznań
Kalisz
23:15
Widzew Lodz
Zawisza Bydgoszcz
00:00
Tychy 71
Resovia Rzeszów
00:05
Miedź Legnica
ŁKS Łódź
01:30
Stal Mielec

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
20:30
Petrolul 52
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:15
Voluntari
SSC Farul
02:00
FCSB

155 Romania - Romania Cup

Sânmartin
21:30
Bihor Oradea
Avântul Periam
21:30
Progresul Pecica
Viitorul Cluj
21:30
Unirea Ungheni
Voinţa Lupac
21:30
Şcolar Reşiţa
Recolta Gheorghe Doja
21:30
Afumaţi
Blejoi Vispeşti
21:30
Metalul Buzău
Axiopolis
21:30
Agricola Borcea
Viitorul Ianca
21:30
Dacia Unirea Brăila
SR Municipal Braşov
21:30
Odorheiu Secuiesc
Targu Secuiesc
21:30
Focsani
Dinamo Bacău
21:30
Aerostar Bacău
Ştiinţa Miroslava
21:30
SJ Vaslui
Şomuz Fălticeni
21:30
Foresta Suceava
Viitorul Darabani
21:30
Dante Botoşani
Popești-Leordeni
21:30
Astra

227 Russia - Russian Cup

Tver
17:00
Amkal
Strogino
17:00
Kaluga
Dinamo Vladivostok
17:00
Novosibirsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Yadro St. Petersburg
Leningradets
18:00
Elektron VN
Zhasmin Mikhaylovsk
18:00
Chelyabinsk
Khimik-Avgust
19:00
Torpedo Miass
Ural
19:00
Sochi
Zenit Penza
20:00
Sokol Saratov
Irtysh
20:00
Temp Barnaul
Biolog
20:00
Dinamo Stavropol'
Amkar Perm'
20:30
Zenit Izhevsk
Khimki
20:30
คราสโนดาร์
Forte Taganrog
21:00
SKA Rostov
Khimik Dzerzhinsk
21:00
Murom
Kosmos Dolgoprudny
21:00
Sakhalin
Kvant
21:00
Dinamo Bryansk
Tyumen
21:00
Nosta
Ivanovskoye
21:00
Legion Dynamo
Torpedo Moskva
21:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Luki-Energiya
21:30
FK Dinamo St. Petersburg
Torpedo Vladimir
22:00
Znamya Truda
Akademiya Tambov
22:00
Salyut Belgorod
Chernomorets
22:30
Druzhba
Chayka
22:30
Kuban Kholding
Spartak Kostroma
22:30
Dinamo Vologda
Ryazan
22:30
Kolomna
Avangard Kursk
22:30
Sakhalinets
FK Nizjni Novgorod
22:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
เซนิต
23:00
Fakel
Akhmat Grozny
00:30
Orenburg
Rostov
01:00
Dinamo Moskva

1161 Scotland - League Cup

Motherwell
01:45
Inverness CT
Livingston
01:45
Dundee United
Hearts
01:45
Kilmarnock
Ross County
01:45
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
21:30
Radnik Surdulica
Javor Ivanjica
21:30
Kolubara
Bačka Topola
23:30
Radnički Kragujevac
Partizan
01:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
21:00
Zlatibor Čajetina
OFK Vršac
22:00
Trajal Krusevac
Radnički Novi Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
Inđija
22:00
Rad Beograd
Radnički Sr. Mitrovica
22:00
Mačva Šabac
Jedinstvo Ub
22:00
Novi Sad
Sloboda Užice
23:00
Železničar Pančevo
Metalac GM
23:00
Loznica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zemplín Michalovce
23:00
Ružomberok
Spartak Trnava
23:00
Liptovský Mikuláš
สโลวาน บราติสลาวา
01:30
DAC

47 Sweden - Svenska Cupen

Gauthiod
22:30
Trelleborg
Onsala
22:30
Örgryte
Hudiksvall
23:00
AIK
IFK Luleå
23:00
AFC Eskilstuna
Stocksund
23:00
GIF Sundsvall
IF Karlstad Fotboll
23:00
Västerås SK
Brålanda
23:00
มัลโม่
Österlen
23:00
Landskrona
Tvååker
23:00
Kalmar
Ljungskile
23:00
Varberg BoIS
Tord
23:00
Helsingborg
Hässleholms IF
23:00
Mjällby
Torns
23:00
IFK Göteborg
Sleipner
00:00
Brage
IFK Östersund
00:00
Östersunds FK
Stockholm Internazionale
00:00
Skövde AIK
Vasalund
00:00
Örebro
Enkoping
00:00
Dalkurd
Haninge
00:00
Brommapojkarna
Trollhättan
00:00
Öster
Lund
00:00
Norrby
Husqvarna
00:00
Halmstad
IFK Österåker
00:30
Jönköpings Södra

44 Argentina - Copa Argentina

Godoy Cruz
02:00
Belgrano
Banfield
04:30
Gimnasia Jujuy

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Riestra
01:00
Ferro Carril Oeste

5 Brazil - Serie B

CSA
07:30
Náutico
Criciúma
07:30
Grêmio
Tombense
07:30
Brusque
Vasco da Gama
05:00
Guarani

80 Chile - Primera B

Cobreloa
07:30
Deportes Iquique
Melipilla
07:30
San Luis

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
08:00
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
04:00
Guanacasteca

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
01:15
Iztapa
Guastatoya
04:00
Cobán Imperial
Xinabajul
05:00
Antigua GFC

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
Venados
Cimarrones de Sonora
09:05
CA La Paz
Durango
05:00
Atlante

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
โคลัมบัส ครูว์
06:30
Inter Miami
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
ชิคาโก ไฟร์
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Indy Eleven
06:00
Louisville City
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Charleston Battery
New York RB II
06:00
Hartford Athletic

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
20:15
Havadar
Persepolis
21:00
Sanat Naft
Sepahan
21:30
Foolad
Mes Rafsanjan
22:00
Aluminium Arak

74505 Qatar - Premier League

Al Ahli
21:10
Al Gharafa
Al Arabi
23:20
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
22:55
Al Fateh
Al Hilal
01:00
Al Feiha

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Faisaly
22:55
Al Jabalain
Jeddah
00:40
Ohod

5618 China PR - Super League

Shanghai Shenhua
18:30
Shandong Luneng

5618 China PR - League One

Shijiazhuang Kungfu
14:30
Qingdao Jonoon
Sichuan
14:30
BIT

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

VVSB
01:00
ADO '20

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Club Universitario
07:15
Bolívar
Always Ready
02:00
Oriente Petrolero
Atlético Palmaflor
05:00
Independiente Petrolero

11555657 South America - Copa Libertadores

Athletico PR
07:30
Palmeiras

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Meux
01:00
Seraing II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hodonín-Šardice
21:00
Slovácko II
Zlín II
21:00
Hranice
Znojmo
21:00
Frydlant
Slovan Rosice
22:00
Blansko
Hanácká
22:00
Uherský Brod
Viktoria Otrokovice
22:00
Frýdek-Místek
Velké Meziříčí
22:00
Uničov
Hlučín
00:00
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Sokol Libiš
22:30
Slaný

1233 Finland - Kakkonen

Kiffen
23:00
KäPa

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
22:30
Tatabánya
Mori SE
22:30
Kaposvári Rákóczi
Gyirmót II
22:30
Zalaegerszegi TE II
Érdi VSE
22:30
Budaörs
Veszprém
22:30
III. Kerületi TUE
Nagykanizsai ULE
22:30
Puskás II
Zsambeki SK
22:30
Kelen
Komárom
22:30
Gyori ETO II
Bicskei
23:00
Balatonfuredi

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Kraljevo
21:30
Mihajlovac 1934

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
07:10
Villa San Carlos

866998 Fiji - National Football League

Nadroga
14:00
Rewa

712 Korea Republic - K League 2

Chungnam Asan
17:00
Gyeongnam
Seoul E.
17:30
Daejeon Citizen
Gimpo
17:30
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
16:30
The Lakes

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
05:00
Horseed
Dekedaha
05:00
Horseed

98 Australia - Australian Cup

Oakleigh Cannons
16:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:30
Brisbane Roar
Macarthur
16:30
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
16:00
Sassuolo U19
Udinese U19
16:00
Frosinone U19
Verona U19
21:30
Bologna U19
Torino U19
21:30
Inter U19

2 Poland - Central Youth League

Legnica U19
17:00
Escola Varsovia U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Meyrin
01:00
Grand-Saconnex
Köniz
01:00
Münsingen
Wohlen
01:00
Solothurn
Wettswil-Bonstetten
01:00
Kosova
Chênois
01:15
Echallens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Young Boys II
00:30
Cham
Breitenrain
00:30
Zürich II
Kriens
00:30
Stade Nyonnais

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Taraz
20:00
Shakhter Karagandy
Kairat
20:00
Akzhayik
แอสตาน่า
22:00
Maqtaaral
Kaisar
22:00
Ordabasy

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Posavje Krško
22:00
Smartno
Pragersko
22:30
Polskava
Laško
00:00
NK Mons Claudius

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

ซูดูว่า
23:00
Kauno Žalgiris
Žalgiris
00:00
Trakai

251 Italy - Primavera Cup

Crotone U19
16:00
Viterbese Castrense U19
Como U19
20:00
AlbinoLeffe U19
Pordenone U19
20:00
Padova U19
Perugia U19
22:00
Ascoli U19

3483 USA - USL League One

Charlotte Independence
06:00
Tormenta

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
01:45
Ballymena United U20

44 Argentina - Reserve League

Newell's Old Boys Res.
21:00
Vélez Sársfield Res.

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Brederis / Meiningen
23:00
Lustenau
Austria Lustenau II
00:00
Lochau

5 Brazil - Copa Rio

Bangu
01:00
Perolas Negras
Olaria
01:00
Portuguesa RJ
Resende
01:00
Gonçalense
Boavista
01:00
Serra Macaense
Madureira
01:00
Paduano
Macaé
01:00
Barra da Tijuca
Nova Iguaçu
01:00
Americano

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi W
16:00
Ho Chi Minh City II W

2345 Moldova - Moldovan Cup

Maiak Chirsova
21:00
Cimişlia

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
13:00
Verspah Oita
Maruyasu Okazaki
13:00
Honda Lock

99474 World - Club Friendlies 4

Águilas CF
00:00
Real Murcia