แจกฟรี ตารางบอล 3 ก.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
18:30
ลิเวอร์พูล
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เชลซี
21:00
เวสต์แฮม
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
คริสตัล พาเลซ
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
บอร์มัธ
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
ฟูลัม
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
เซาแธมป์ตัน
แอสตันวิลลา
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
บริสตอลซิตี
ลูตัน ทาวน์
21:00
วีแกนแอทเลติก
มิลล์วอลล์
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
นอริชซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
วัตฟอร์ด
สวอนซีซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
มอร์แคมป์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
Exeter City
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Port Vale
21:00
Cheltenham Town
พอร์ตสมัท
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
21:00
Walsall
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
โรชเดล
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Hartlepool United
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
Stevenage
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Mansfield Town
จิลลิ่งแฮม
21:00
Swindon Town
Leyton Orient
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Northampton Town
21:00
Barrow
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Stockport County
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Sutton United
21:00
Harrogate Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
21:30
SC Cambuur
ทเวนเต้
23:45
พีเอสวี
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
FC Volendam
Go Ahead Eagles
02:00
เฟเยนูร์ด

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
20:30
SC Freiburg
FC Union Berlin
20:30
FC Bayern München
VfL Wolfsburg
20:30
FC Köln
VfL Bochum 1848
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VfB Stuttgart
20:30
ชาลเก้ 04
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Auxerre
22:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก ลียง
00:00
อองเช่ร์
น็องต์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
20:00
ยูเวนตุส
เอซี มิลาน
23:00
อินเตอร์ มิลาน
ลาซิโอ
01:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
19:00
คิโรน่า
เรอัล มาดริด
21:15
เรอัล เบติส
เรอัล โซเซียดาด
23:30
แอตเลติโก มาดริด
เซบีย่า
02:00
FC Barcelona

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
จูบิโล่ อิวาตะ
16:30
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เอฟซี โตเกียว
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เกียวโต แซงก้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
กัมบะ โอซาก้า
17:00
สากัน โตสู
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
นาโกย่า แกรมปัส

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Barnet
Bromley
21:00
Eastleigh
Dagenham & Redbridge
21:00
Notts County
Dorking Wanderers
21:00
Wrexham
Gateshead
21:00
Maidstone United
Maidenhead United
21:00
Halifax Town
Oldham Athletic
21:00
Chesterfield
สคันธอร์ป
21:00
Boreham Wood
Solihull Moors
21:00
Altrincham
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Torquay United
Yeovil Town
21:00
York City

462 เอฟเอคัพ

Bury AFC
18:30
North Shields
Morpeth Town
21:00
Warrington Town
South Shields
21:00
Workington
Ashton United
21:00
Ashington AFC
Stalybridge Celtic
21:00
Lancaster City
Rylands
21:00
Hyde United
Shildon AFC
21:00
Penistone Church
Witton Albion
21:00
United of Manchester
Clitheroe
21:00
Heaton Stannington
Charnock Richard
21:00
Pontefract Collieries
Guiseley
21:00
Avro
West Didsbury & Chorlton
21:00
Macclesfield
Nantwich Town
21:00
Congleton Town FC
Goole
21:00
Prescot Cables
Marske United
21:00
Runcorn Linnets
Bamber Bridge
21:00
Whickham
Whitby Town
21:00
Bishop Auckland
Dunston
21:00
City of Liverpool
Liversedge
21:00
Glossop North End
Stocksbridge Park Steels
21:00
Atherton Collieries
Rushall Olympic
21:00
Redditch United
Mickleover Sports
21:00
Alvechurch
Nuneaton Town
21:00
Belper Town
Lye Town
21:00
Harborough Town
Barwell
21:00
Highgate United
Stone Old Alleynians
21:00
Chasetown
Shepshed Dynamo
21:00
Coalville Town
Worksop Town
21:00
Worcester Raiders
Anstey Nomads
21:00
Whitchurch Alport
Stafford Rangers
21:00
Newcastle Town
Grantham Town
21:00
Rugby Town
Hednesford Town
21:00
Long Eaton United FC
Atherstone Town
21:00
Kimberley Miners Welfare
Gainsborough Trinity
21:00
Loughborough University
Tamworth
21:00
Boldmere St Michaels
Basford United
21:00
Romulus
Lichfield City
21:00
Stourport Swifts
Bromsgrove Sporting
21:00
Stamford
Matlock Town
21:00
Ilkeston Town
Cleethorpes Town
21:00
Stratford Town
Romford
21:00
Hashtag United
St Ives Town
21:00
Barking
Dunstable Town
21:00
Shefford Town & Campton
Potton United
21:00
Hendon
Waltham Abbey
21:00
Buckhurst Hill
Berkhamsted
21:00
Witham Town
Hitchin Town
21:00
Heybridge Swifts
Hertford Town
21:00
Royston Town
Brightlingsea Regent
21:00
Mildenhall Town FC
Harlow Town
21:00
Kings Langley
Aveley
21:00
Potters Bar Town
AFC Kempston Rovers
21:00
Bedford Town
Bishop's Stortford
21:00
St Neots Town
Canvey Island
21:00
Enfield Town
Needham Market
21:00
Leiston
Dereham Town
21:00
Biggleswade Town
Maldon & Tiptree
21:00
Haringey Borough
Wingate & Finchley
21:00
Bowers & Pitsea
Lowestoft Town
21:00
Sheringham
Edgware Town
21:00
Grays Athletic
Ipswich Wanderers
21:00
AFC Hornchurch
Billericay Town
21:00
Leverstock Green
Bury Town
21:00
AFC Sudbury
East Thurrock United
21:00
Biggleswade
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Westfield
Carshalton Athletic
21:00
VCD Athletic
Sheppey United
21:00
Lewes
Leatherhead
21:00
Chichester City
Phoenix Sports
21:00
Rusthall
Metropolitan Police FC
21:00
Corinthian
Hythe Town
21:00
Hayes & Yeading United
Folkestone Invicta
21:00
North Greenford United
Cray Valley (PM)
21:00
Hastings United
Eastbourne Town
21:00
Hanwell Town
Bracknell Town
21:00
Harrow Borough
Walton & Hersham
21:00
Beaconsfield Town
Corinthian-Casuals
21:00
Burgess Hill Town
Herne Bay
21:00
Horsham
Fisher
21:00
Spelthorne Sports
Sevenoaks Town
21:00
Kingstonian
Bognor Regis Town
21:00
Cray Wanderers
Midhurst & Easebourne
21:00
Chatham Town
Ashford United
21:00
Hanworth Villa
Chesham United
21:00
Peacehaven & Telscombe
Marlow
21:00
Uxbridge
East Grinstead Town
21:00
Beckenham Town
Basingstoke Town
21:00
Weston-super-Mare
Didcot Town
21:00
Plymouth Parkway
Poole Town
21:00
Salisbury
Willand Rovers
21:00
Swindon Supermarine
North Leigh
21:00
AFC Stoneham
Frome Town
21:00
Tiverton Town
Cinderford Town
21:00
Laverstock & Ford
Larkhall Athletic
21:00
Cirencester Town
Blackfield & Langley
21:00
Shepton Mallet
Roman Glass St George
21:00
Hartley Wintney
Torpoint Athletic
21:00
Helston Athletic
Bishop's Cleeve
21:00
Westbury United
Yate Town
21:00
Aylesbury
Wootton Bassett Town
21:00
Paulton Rovers
Slimbridge
21:00
Sholing
Wincanton Town
21:00
AFC Totton
Hamworthy United FC
21:00
Gosport Borough
Merthyr Town
21:00
Truro City
Wimborne Town
21:00
Dorchester Town
Marine
21:30
Radcliffe Borough

11 บุนเดิสลีกา 2

SpVgg Greuther Fürth
18:00
St. Pauli
พาเดอร์บอร์น
18:00
Magdeburg
Jahn Regensburg
18:00
Holstein Kiel
Hamburger SV
01:30
Karlsruher SC

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Wattens
Austria Wien
22:00
Austria Lustenau
Sturm Graz
22:00
Hartberg

556 Belgium - Pro League

เกงค์
21:00
Sint-Truiden
Mechelen
23:15
RFC Seraing
AS Eupen
23:15
Kortrijk
Standard Liège
01:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
21:00
Beerschot-Wilrijk
Lierse Kempenzonen
01:00
Deinze

224 Bulgaria - Parva Liga

Spartak Varna
21:15
CSKA Sofia
Lokomotiv Plovdiv
00:30
Botev Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
23:55
Gorica
Osijek
02:05
Šibenik

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
21:00
Jablonec
Slovan Liberec
21:00
Viktoria Plzeň
České Budějovice
21:00
Mladá Boleslav
Sparta Praha
00:00
Zlín

320 Denmark - First Division

Vejle
23:30
HB Køge

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
21:00
Ilves
SJK
21:00
VPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Paris
20:00
บอร์กโดซ์

125 Greece - Super League

Lamia
21:45
Asteras Tripolis
โอลิมเปียกอส
23:00
Ionikos
Panathinaikos
00:30
Levadiakos

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Tel Aviv
22:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Katamon
23:00
Ashdod
Hapoel Haifa
00:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Be'er Sheva
00:15
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

Ascoli
19:00
Cittadella
Bari 1908
19:00
สปาล
เบรสชา
19:00
Perugia
โฟรซิโนเน่
19:00
Como
Reggina
19:00
Palermo
Ternana
19:00
Cosenza
Venezia
19:00
Benevento
เจนัว
21:15
ปาร์มา

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Molde

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
20:00
Śląsk Wrocław
Lechia Gdańsk
22:30
Warta Poznań
Cracovia Kraków
01:00
Raków Częstochowa

20 พรีเมียรา ลีกา

บราก้า
21:30
Vitória SC
Gil Vicente
02:30
ปอร์โต้

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
23:00
Chindia Târgovişte
Voluntari
01:45
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Orenburg
17:00
Khimki
FK Nizjni Novgorod
19:00
Fakel
คราสโนดาร์
22:30
Sochi
Dinamo Moskva
00:30
Ural

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Hibernian
21:00
Kilmarnock
Livingston
21:00
Hearts
Motherwell
21:00
Dundee United
Ross County
21:00
Aberdeen
St. Johnstone
21:00
St. Mirren

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
พัลมาส
Villarreal II
21:15
Mirandés
Ponferradina
23:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เตเนริเฟ
02:00
Racing Santander

62 Switzerland - Super League

Sion
23:00
บาเซิ่ล
Zürich
01:30
ลูกาโน

404 Turkey - Super Lig

Sivasspor
23:15
Fatih Karagümrük
อิสตันบูล บีบี
23:15
Alanyaspor
Fenerbahçe
01:45
Kayserispor
Giresunspor
01:45
Konyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
20:30
BB Erzurumspor
Bodrumspor
21:00
Eyüpspor
Yeni Malatyaspor
00:00
Rizespor

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
17:00
Veres
Zorya
17:00
ดินาโมเคียฟ
Metalist 1925 Kharkiv
19:00
Vorskla

44 Argentina - Superliga

Lanús
22:00
Tigre
Rosario Central
23:00
Talleres Córdoba
Vélez Sarsfield
01:30
Newell's Old Boys
Aldosivi
01:30
Sarmiento
Racing Club
04:00
Argentinos Juniors
Gimnasia La Plata
06:30
Independiente

5 Brazil - Serie A

Juventude
02:30
Avaí
Bragantino
05:00
Palmeiras
Athletico PR
05:00
Fluminense
América Mineiro
06:30
Coritiba

5 Brazil - Serie B

Grêmio
07:30
Vila Nova
Novorizontino
21:00
CSA
Guarani
02:30
Sampaio Corrêa
Brusque
02:30
Vasco da Gama
CRB
03:00
Sport Recife
Bahia
05:00
Tombense
Chapecoense
05:00
Ponte Preta
Operário PR
06:30
Londrina

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:00
León
Juárez
09:05
Cruz Azul
Pachuca
05:05
Santos Laguna

158 Uruguay - Primera Division

Albion
20:30
Torque
Danubio
01:30
ลิเวอร์พูล
Defensor Sporting
04:00
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
02:30
เอฟซี ดัลลัส
โคลัมบัส ครูว์
04:30
ชิคาโก ไฟร์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ซินซินนาติ
06:30
Charlotte

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Chippa United
Stellenbosch
20:00
Richards Bay
Kaizer Chiefs
22:30
AmaZulu
Sekhukhune United
22:30
Royal AM
TS Galaxy
01:00
Cape Town City

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
00:00
Riadi Salmi
Maghreb Fès
02:30
Moghreb Tétouan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
23:00
Al Nassr
Al Ittihad
01:00
Al Ittifaq

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
20:45
Al Nasr
Al Jazira
20:45
Dibba Al Fujairah
Shabab Al Ahli Dubai
23:30
Al Sharjah

5618 China PR - Super League

Guangzhou R&F
18:30
Tianjin Teda

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
14:30
Daegu
Sangju Sangmu
17:00
Jeonbuk Motors

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Song Lam Nghe An
Hoang Anh Gia Lai
18:00
Sai Gon