แจกฟรี ตารางบอล 17 ก.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
18:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
บอร์มัธ
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
เลสเตอร์ ซิตี้
เชลซี
05:00
ลิเวอร์พูล
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
05:00
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สวอนซีซิตี
18:30
ฮัลล์ซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
เบิร์นลีย์
21:00
บริสตอลซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
มิลล์วอลล์
21:00
แบล็กพูล
นอริชซิตี
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
สโตกซิตี
วัตฟอร์ด
21:00
ซันเดอร์แลนด์
วีแกนแอทเลติก
21:00
เรดิง
มิดเดิลส์เบรอ
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
Cheltenham Town
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
บาร์นสลีย์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Exeter City
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
มอร์แคมป์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Port Vale
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
พอร์ตสมัท
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
21:00
Stevenage
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Swindon Town
จิลลิ่งแฮม
21:00
Mansfield Town
Leyton Orient
21:00
Walsall
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Barrow
Northampton Town
21:00
โรชเดล
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Stockport County
21:00
Harrogate Town
Sutton United
21:00
Hartlepool United

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
21:30
โกรนิงเงิน
วิเทสส์
23:45
FC Volendam
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
SC Cambuur
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
Excelsior

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
21:30
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

FC Augsburg
20:30
FC Bayern München
Bayer 04 Leverkusen
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VfB Stuttgart
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
ดอร์ทมุนด์
20:30
ชาลเก้ 04
Borussia Mönchengladbach
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
สตราส์บูร์ก
ลีลล์
02:00
ตูลูส

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
20:00
เอ็มโปลี
Spezia
23:00
ซามพ์โดเรีย
โตริโน่
01:45
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
19:00
อัลเมรีอา
FC Barcelona
21:15
เอลเช่
บาเลนเซีย
23:30
เซลต้า บีโก้
แอธเลติก บิลเบา
02:00
ราโย่ บาเยกาโน่

479 เจลีก

จูบิโล่ อิวาตะ
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

462 England - National League

Bromley
21:00
Maidstone United
Dagenham & Redbridge
21:00
Altrincham
Dorking Wanderers
21:00
Notts County
Gateshead
21:00
Boreham Wood
Maidenhead United
21:00
Woking
Oldham Athletic
21:00
Eastleigh
สคันธอร์ป
21:00
York City
Solihull Moors
21:00
Barnet
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Wrexham
Wealdstone
21:00
Torquay United
Yeovil Town
21:00
Chesterfield
Aldershot Town
23:20
Halifax Town

462 เอฟเอคัพ

Walton & Hersham
18:45
Chatham Town
Prescot Cables
21:00
Bamber Bridge
Liversedge
21:00
Chorley
Shildon AFC
21:00
South Shields
Stocksbridge Park Steels
21:00
Marine
Scarborough Athletic
21:00
Dunston
Fylde
21:00
Farsley Celtic
Whitby Town
21:00
Marske United
Blyth Spartans
21:00
Guiseley
Darlington
21:00
Southport
United of Manchester
21:00
Curzon Ashton
AFC Telford United
21:00
Chasetown
Long Eaton United FC
21:00
Gainsborough Trinity
Leamington
21:00
Nuneaton Town
Alvechurch
21:00
Harborough Town
Brackley Town
21:00
Worksop Town
Hereford
21:00
Bromsgrove Sporting
Redditch United
21:00
Peterborough Sports
Buxton
21:00
Alfreton Town
Newcastle Town
21:00
Congleton Town FC
Anstey Nomads
21:00
Ilkeston Town
Kidderminster Harriers
21:00
Tamworth
East Thurrock United
21:00
Biggleswade Town
St Albans City
21:00
AFC Sudbury
Maldon & Tiptree
21:00
AFC Hornchurch
Canvey Island
21:00
St Ives Town
Berkhamsted
21:00
Concord Rangers
Chelmsford City
21:00
Kings Langley
Cheshunt
21:00
St Neots Town
Heybridge Swifts
21:00
Braintree Town
Hemel Hempstead Town
21:00
Royston Town
Hendon
21:00
Wingate & Finchley
Needham Market
21:00
Sheringham
King's Lynn Town
21:00
Bedford Town
Waltham Abbey
21:00
Brightlingsea Regent
Enfield 1893
21:00
Billericay Town
Grays Athletic
21:00
Shefford Town & Campton
Farnborough
21:00
Hayes & Yeading United
Dulwich Hamlet
21:00
Margate
Westfield
21:00
Carshalton Athletic
Ebbsfleet United
21:00
Dover Athletic
Cray Valley (PM)
21:00
Hanwell Town
Eastbourne Borough
21:00
Uxbridge
Folkestone Invicta
21:00
Chichester City
Binfield
21:00
Tonbridge Angels
Slough Town
21:00
Worthing
Phoenix Sports
21:00
Sevenoaks Town
Havant & Waterlooville
21:00
AFC Totton
Taunton Town
21:00
Laverstock & Ford
Merthyr Town
21:00
Cirencester Town
Bath City
21:00
Hartley Wintney
Yate Town
21:00
Tiverton Town
Winchester City
21:00
Weymouth
Bishop's Cleeve
21:00
Helston Athletic
Hungerford Town
21:00
Gloucester City
Salisbury
21:00
Oxford City
Lancaster City
21:00
Bury AFC
Chester
21:00
Pontefract Collieries
Ashington AFC
21:00
Bradford Park Avenue
Clitheroe
21:00
Spennymoor Town
Hyde United
21:00
Warrington Town
Lichfield City
21:00
Boston United
Basford United
21:00
Rugby Town
Coalville Town
21:00
Macclesfield
Barwell
21:00
Kettering Town
Hanley Town
21:00
Atherstone Town
Potters Bar Town
21:00
Romford
Dartford
21:00
Beckenham Town
Welling United
21:00
Fisher
Lewes
21:00
Three Bridges
Metropolitan Police FC
21:00
Burgess Hill Town
Bognor Regis Town
21:00
Hampton & Richmond
Weston-super-Mare
21:00
Shepton Mallet
Gosport Borough
21:00
Paulton Rovers
Swindon Supermarine
21:00
Dorchester Town
North Leigh
21:00
Plymouth Parkway
Chippenham Town
21:00
Sholing

462 England - Women's Super League

Manchester United W
18:00
Reading W

11 บุนเดิสลีกา 2

DSC Arminia Bielefeld
18:00
Holstein Kiel
Darmstadt 98
18:00
นูเรมเบิร์ก
Hansa Rostock
18:00
Magdeburg
Hamburger SV
01:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Wattens
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Hartberg
Rheindorf Altach
22:00
Austria Klagenfurt

556 Belgium - Pro League

Mechelen
21:00
OH Leuven
Cercle Brugge
23:15
KV Oostende
Zulte-Waregem
23:15
Sint-Truiden
Sporting Charleroi
01:45
Westerlo

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
21:00
Waasland-Beveren
RWDM
01:00
KRC Genk II

224 Bulgaria - Parva Liga

OFK Pirin
19:15
Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Plovdiv
21:30
Cherno More
Slavia Sofia
23:45
Beroe

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:55
Osijek
Hajduk Split
00:05
Istra 1961

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zbrojovka Brno
21:00
Teplice
České Budějovice
21:00
Sigma Olomouc
Slovan Liberec
21:00
Mladá Boleslav
Sparta Praha
00:00
Baník Ostrava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
22:00
AaB

320 Denmark - First Division

Hillerød
19:00
Nykøbing

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แก็งก็อง
20:00
แซงต์ เอเตียน
บอร์กโดซ์
20:00
ดิฌง
Quevilly Rouen
00:00
Laval
Sochaux
00:00
นีมส์
Paris
00:00
Rodez
Grenoble Foot 38
00:00
ก็อง
อาเมียงส์
00:00
Niort
Bastia
00:00
เม็ตซ์
Pau
00:00
วาล็องเซียนส์
Le Havre
00:00
Annecy

125 Greece - Super League

Atromitos
00:00
Lamia
Panaitolikos
00:00
AEK Athens
Panathinaikos
01:30
PAS Giannina

802 Israel - Ligat ha'Al

Sektzia Nes Tziona
22:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Bnei Raina
23:30
Ashdod
Hapoel Haifa
00:00
Maccabi Netanya
Maccabi Tel Aviv
00:30
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Ascoli
19:00
ปาร์มา
กายารี่
19:00
Bari 1908
Como
19:00
สปาล
โฟรซิโนเน่
19:00
Palermo
Reggina
19:00
Cittadella
Südtirol
19:00
Cosenza
Venezia
19:00
Pisa
เจนัว
21:15
Modena

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Odd
23:00
HamKam

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
17:30
Widzew Lodz
Lechia Gdańsk
20:00
Jagiellonia Białystok
Raków Częstochowa
22:30
Radomiak Radom
Cracovia Kraków
01:00
Pogoń Szczecin

20 Portugal - Liga Portugal

Gil Vicente
21:30
Rio Ave
ซานตาคลารา
21:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Estoril
00:00
ปอร์โต้
Boavista
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
20:45
Hermannstadt
Sepsi
23:00
Botoşani
Rapid Bucuresti
01:30
Mioveni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
16:00
Akhmat Grozny
Torpedo Moskva
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Rostov
20:30
Krylya Sovetov
Dinamo Moskva
23:00
เซนิต

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
21:00
Aberdeen
Livingston
21:00
Kilmarnock
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Dundee United
St. Johnstone
21:00
Ross County

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Villarreal II
19:00
ลูโก
เรอัล โอเบียโด้
21:15
UD Ibiza
FC Andorra
23:30
SD Eibar
เกรนาดา
23:30
Mirandés
เรอัลซาราโกซา
02:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
20:00
Kalmar
Häcken
20:00
Hammarby
Värnamo
22:30
Varberg BoIS

404 Turkey - Super Lig

Ümraniyespor
21:00
Kasımpaşa
Antalyaspor
00:00
Adana Demirspor
İstanbulspor
00:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
BB Erzurumspor
Denizlispor
20:00
Gençlerbirliği
Adanaspor
23:00
Rizespor
Eyüpspor
23:00
Bandırmaspor

44 Argentina - Superliga

Barracas Central
01:30
Godoy Cruz
Newell's Old Boys
06:30
Sarmiento

5 Brazil - Serie A

Avaí
02:30
Atlético Mineiro
Botafogo
05:00
Coritiba

5 Brazil - Serie B

Novorizontino
07:30
Grêmio
Tombense
07:30
Londrina
Chapecoense
21:00
CSA
Brusque
02:30
Vila Nova
Sampaio Corrêa
05:00
Criciúma
CRB
06:30
Cruzeiro

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Tigres UANL
Mazatlán
09:00
Toluca

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
20:00
Deportivo Maldonado
River Plate
02:00
Nacional
Wanderers
05:00
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
00:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:00
Marumo Gallants FC
Golden Arrows
20:00
Moroka Swallows
Sekhukhune United
22:30
Stellenbosch
Kaizer Chiefs
01:00
SuperSport United

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bassam
22:30
AFAD
Abengourou
00:45
Stade d'Abidjan

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
23:00
Riadi Salmi
Ittihad Tanger
01:15
Hassania Agadir
Mouloudia Oujda
03:30
FUS Rabat

147 Africa - CAF Champions League

Al Merreikh
19:30
Arta / SIHD
Vipers
20:00
Olympique Réal
Royal Leopards
20:00
CFFA
Petro de Luanda
22:00
Black Bulls Maputo
Young Africans
23:00
Zalan
Al Ahli Tripoli
01:00
KMKM
CR Belouizdad
01:30
Bo Rangers
Nouadhibou
02:00
ASKO de Kara