แจกฟรี ตารางบอล 18 ก.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบรนท์ฟอร์ด
18:00
อาร์เซน่อล
เอฟเวอร์ตัน
20:15
เวสต์แฮม

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
17:15
เอ็มเมน
พีเอสวี
19:30
เฟเยนูร์ด
ฮีเรนวีน
19:30
ทเวนเต้
AZ
21:45
อาแจกซ์

11 บุนเดิสลีกา

FC Union Berlin
20:30
VfL Wolfsburg
VfL Bochum 1848
22:30
FC Köln
TSG Hoffenheim
00:30
SC Freiburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แร็งส์
18:00
โมนาโก
Clermont
20:00
Troyes
นีซ
20:00
อองเช่ร์
โอลิมปิก มาร์กเซย
20:00
แรนส์
แบรสต์
20:00
Ajaccio
น็องต์
22:05
Lens
โอลิมปิก ลียง
01:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
17:30
อินเตอร์ มิลาน
Cremonese
20:00
ลาซิโอ
ฟิออเรนติน่า
20:00
เวโรน่า
Monza
20:00
ยูเวนตุส
โรม่า
23:00
อตาลันต้า
เอซี มิลาน
01:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
19:00
เกตาเฟ่
บียาร์เรอัล
21:15
เซบีย่า
เรอัล เบติส
23:30
คิโรน่า
เรอัล โซเซียดาด
23:30
เอสปันญ่อล
แอตเลติโก มาดริด
02:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เอฟซี โตเกียว
17:00
เกียวโต แซงก้า
วิสเซล โคเบะ
17:00
กัมบะ โอซาก้า

462 เอฟเอคัพ

Herne Bay
21:00
Ashford United

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
18:30
Manchester City W
Leicester W
21:00
Tottenham W
West Ham W
21:00
Everton W
Liverpool W
23:00
Chelsea W

11 บุนเดิสลีกา 2

SpVgg Greuther Fürth
18:30
พาเดอร์บอร์น
Heidenheim
18:30
Kaiserslautern
Jahn Regensburg
18:30
St. Pauli

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Wien
19:30
Ried
Sturm Graz
19:30
Austria Lustenau
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Rapid Vienna

556 Belgium - Pro League

เกงค์
18:30
เกนท์
AS Eupen
21:00
Union Saint-Gilloise
Standard Liège
23:30
คลับ บรูกก์
Anderlecht
02:00
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
21:00
Beerschot-Wilrijk
Lommel United
01:00
Standard Liège II

224 Bulgaria - Parva Liga

Levski Sofia
20:45
CSKA Sofia
ลูโดโกเรต์ส
23:45
Arda

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
20:00
Šibenik
Lokomotiva Zagreb
22:15
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Zlín
Pardubice
21:00
Bohemians 1905
Slovácko
21:00
Jablonec
Viktoria Plzeň
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Lyngby
19:00
OB
Randers
19:00
Silkeborg
Viborg
21:00
Brøndby
Midtjylland
23:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Fredericia
19:00
Hvidovre
Vejle
20:00
Hobro

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
20:00
VPS
Oulu
21:00
HIFK
HJK
22:30
SJK
Mariehamn
22:30
Lahti

125 Greece - Super League

Levadiakos
22:00
Asteras Tripolis
OFI
23:00
PAOK
Aris
00:00
โอลิมเปียกอส
Volos NFC
01:00
Ionikos

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
23:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Be'er Sheva
00:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Katamon
00:15
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

Ternana
21:15
Perugia

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Haugesund
Strømsgodset
23:00
Kristiansund
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Lillestrøm
Sarpsborg 08
23:00
Jerv
Viking
23:00
Tromsø
Vålerenga
23:00
Sandefjord
Molde
01:00
Aalesund

2 Poland - Ekstraklasa

Korona Kielce
17:30
Górnik Zabrze
Zagłębie Lubin
20:00
Wisła Płock
Warta Poznań
22:30
Lech Poznań

20 Portugal - Liga Portugal

Arouca
21:30
Vitória SC
Casa Pia
00:00
Famalicão
เบนฟิกา
00:00
Marítimo
บราก้า
02:30
Vizela

155 Romania - Liga 1

Universitatea Cluj
22:30
Chindia Târgovişte
Universitatea Craiova
01:30
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FK Nizjni Novgorod
18:00
Orenburg
คราสโนดาร์
20:30
Khimki
Sochi
20:30
Fakel
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

Yenisey
17:00
Akron
Ufa
17:00
Krasnodar II
Volga Ulyanovsk
19:00
Shinnik
Rodina Moskva
19:00
Baltika
KAMAZ
21:00
Makhachkala
Neftekhimik
22:00
SKA Khabarovsk
Rubin Kazan'
22:00
Volgar Astrakhan
Alaniya Vladikavkaz
23:00
Veles

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
18:00
เซลติก
Motherwell
21:00
Hearts

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
19:00
Burgos
เดปอร์ติโบ อลาเบส
21:15
เอสดี ฮูเอสก้า
Racing Santander
23:30
พัลมาส
อัลบาเซเต้
02:00
Ponferradina

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Mjällby
20:00
GIF Sundsvall
Helsingborg
20:00
มัลโม่
Elfsborg
20:00
Sirius
AIK
22:30
Degerfors
Djurgården
22:30
IFK Göteborg

404 Turkey - Super Lig

แทร็บซอนสปอร์
21:00
Gaziantep F.K.
อิสตันบูล บีบี
21:00
Fatih Karagümrük
Ankaragücü
00:00
Sivasspor
Fenerbahçe
00:00
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Pendikspor
Bodrumspor
20:00
Manisa BBSK
Samsunspor
20:00
Sakaryaspor
Göztepe
23:00
Altınordu

44 Argentina - Superliga

Tigre
23:00
Vélez Sarsfield
San Lorenzo
01:30
River Plate
Banfield
04:00
Lanús
Talleres Córdoba
06:30
Colón
Platense
06:30
Racing Club

5 Brazil - Serie A

Bragantino
21:00
Goiás
ฟลาเมงโก
02:00
Fluminense
Ceará
02:00
São Paulo
América Mineiro
04:00
Corinthians
Juventude
04:00
Fortaleza
Palmeiras
04:30
Santos
Athletico PR
05:00
Cuiabá

458 Mexico - Liga MX

มอนเตอร์เรย์
07:05
Atlas
América
08:00
Guadalajara
Pumas UNAM
05:00
Cruz Azul

158 Uruguay - Primera Division

Cerro Largo
02:00
Albion
Peñarol
05:00
Cerrito

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
Charlotte
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
Austin
08:00
Nashville SC
รีล ซอลต์ เลค
08:30
ซินซินนาติ
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
เอฟซี ดัลลัส
แอลเอ แกลักซี
09:30
โคโลราโด ราปิดส์
โคลัมบัส ครูว์
00:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ดีซี ยูไนเต็ด
04:00
Inter Miami

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
20:00
AmaZulu
Richards Bay
22:30
TS Galaxy

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
22:30
Racing d'Abidjan
San-Pedro
01:00
Lys Sassandra

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
23:00
Moghreb Tétouan
RSB Berkane
00:00
Olympic Safi
Khouribga
01:15
Wydad Casablanca

5618 China PR - Super League

Shanghai SIPG
18:30
Meizhou Hakka
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
Shandong Luneng
Changchun Yatai
18:30
Beijing Guoan
Henan Jianye
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Tianjin Teda
19:00
Wuhan Yangtze
Chengdu Rongcheng
19:00
Hangzhou

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
13:00
Suwon
Daegu
13:00
Seoul
Suwon Bluewings
13:00
Jeonbuk Motors
Seongnam
13:00
Pohang Steelers
Gangwon
13:00
Jeju United
Sangju Sangmu
13:00
Incheon United

147 Africa - CAF Champions League

Simba
20:00
Big Bullets
Monastir
21:00
APR
Otôho d'Oyo
21:30
Cape Town City
Vita Club
21:30
Gaborone United
Elect-Sport
22:00
Zamalek
Plateau United
22:00
Stade Mandji
1º de Agosto
22:00
Red Arrows
Asante Kotoko
22:00
RCK
ASEC Mimosas
23:00
Coton Sport Ouidah
Watanga
23:00
Rivers United
Al Hilal Omdurman
00:00
Kedus Giorgis
Cotonsport
00:00
Matlama
Al-Ittihad
00:00
Flambeau du Centre
JS Kabylie
01:00
Casa Sport

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

เคนย่า
05:00
บุรุนดี
โมร็อกโก
05:00
ซิมบับเว

5 Brazil - Brasileiro Women

Internacional RS W
21:00
Corinthians W