แจกฟรี ตารางบอล 1 ต.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
18:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
บอร์มัธ
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
คริสตัล พาเลซ
21:00
เชลซี
ฟูลัม
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล
21:00
ไบรท์ตัน
เซาแธมป์ตัน
21:00
เอฟเวอร์ตัน
เวสต์แฮม
23:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
มิลล์วอลล์
แบล็กพูล
21:00
นอริชซิตี
บริสตอลซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เบิร์นลีย์
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
เรดิง
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
วีแกนแอทเลติก
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ซันเดอร์แลนด์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
มอร์แคมป์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Exeter City
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
บาร์นสลีย์
อิปสวิช ทาวน์
21:00
พอร์ตสมัท
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Port Vale
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Harrogate Town
19:00
Bradford City
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Stevenage
จิลลิ่งแฮม
21:00
Sutton United
Leyton Orient
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
โรชเดล
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Stockport County
21:00
Walsall
Swindon Town
21:00
Northampton Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Barrow

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

SC Cambuur
21:30
พีเอสวี
โกรนิงเงิน
23:45
AZ
อาแจกซ์
01:00
Go Ahead Eagles
ทเวนเต้
02:00
วิเทสส์

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
VfL Bochum 1848
SC Freiburg
20:30
FSV Mainz 05
FC Köln
20:30
ดอร์ทมุนด์
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
FC Union Berlin
VfL Wolfsburg
20:30
VfB Stuttgart
แวร์เดอร์ เบรเมน
23:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
22:00
แรนส์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
20:00
โตริโน่
อินเตอร์ มิลาน
23:00
โรม่า
เอ็มโปลี
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
19:00
บียาร์เรอัล
เกตาเฟ่
21:15
เรอัล บายาโดลิด
เซบีย่า
23:30
แอตเลติโก มาดริด
มาจอร์กา
02:00
FC Barcelona

479 เจลีก

เซเรโซ โอซาก้า
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
วิสเซล โคเบะ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
สากัน โตสู
13:00
เกียวโต แซงก้า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
14:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
กัมบะ โอซาก้า
14:00
คาชิว่า เรย์โซล

99474 World - Friendly International

St. Vincent and the Grenadines
03:30
Grenada

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Wealdstone
Barnet
21:00
York City
Chesterfield
21:00
Maidenhead United
Dorking Wanderers
21:00
Dagenham & Redbridge
Halifax Town
21:00
Woking
Gateshead
21:00
Eastleigh
Notts County
21:00
Altrincham
Oldham Athletic
21:00
Wrexham
Solihull Moors
21:00
Bromley
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Yeovil Town
Torquay United
21:00
สคันธอร์ป
Boreham Wood
23:20
Maidstone United

462 เอฟเอคัพ

Congleton Town FC
18:30
Fylde
Anstey Nomads
20:00
Shefford Town & Campton
Gainsborough Trinity
21:00
Worksop Town
Bamber Bridge
21:00
Buxton
South Shields
21:00
Marske United
Hyde United
21:00
Darlington
Chester
21:00
Hanley Town
Scarborough Athletic
21:00
Curzon Ashton
Chorley
21:00
Blyth Spartans
Stocksbridge Park Steels
21:00
Ashington AFC
Clitheroe
21:00
Bury AFC
Peterborough Sports
21:00
Hemel Hempstead Town
Cheshunt
21:00
Kidderminster Harriers
AFC Hornchurch
21:00
Braintree Town
Coalville Town
21:00
AFC Sudbury
Billericay Town
21:00
Biggleswade Town
Alvechurch
21:00
Nuneaton Town
King's Lynn Town
21:00
Kettering Town
Romford
21:00
Chelmsford City
Basford United
21:00
Boston United
Banbury United
21:00
Berkhamsted
St Ives Town
21:00
Chasetown
Taunton Town
21:00
Walton & Hersham
Dulwich Hamlet
21:00
Folkestone Invicta
Hendon
21:00
Herne Bay
Weston-super-Mare
21:00
Helston Athletic
Carshalton Athletic
21:00
Havant & Waterlooville
Metropolitan Police FC
21:00
Chippenham Town
Hampton & Richmond
21:00
Paulton Rovers
Weymouth
21:00
Welling United
Oxford City
21:00
Plymouth Parkway
Gloucester City
21:00
Merthyr Town
Worthing
21:00
Eastbourne Borough
Three Bridges
21:00
Hereford
Bath City
21:00
Sevenoaks Town
Beckenham Town
21:00
Binfield
Yate Town
21:00
Bracknell Town
Swindon Supermarine
21:00
Farnborough
Hanwell Town
21:00
Ebbsfleet United

11 บุนเดิสลีกา 2

SpVgg Greuther Fürth
18:00
Sandhausen
Holstein Kiel
18:00
Hansa Rostock
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
DSC Arminia Bielefeld
St. Pauli
01:30
Heidenheim

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Austria Lustenau
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Wattens
22:00
Rapid Vienna

556 Belgium - Pro League

OH Leuven
21:00
Union Saint-Gilloise
Westerlo
23:15
Zulte-Waregem
KV Oostende
23:15
เกงค์
คลับ บรูกก์
01:45
Mechelen

556 Belgium - First Division B

Lommel United
21:00
RWDM
Beerschot-Wilrijk
01:00
Deinze

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
17:45
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:55
Lokomotiva Zagreb
ดีนาโมซาเกร็บ
00:30
Slaven Koprivnica

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
21:00
České Budějovice
Mladá Boleslav
21:00
Sigma Olomouc
Bohemians 1905
21:00
Viktoria Plzeň
Sparta Praha
00:00
Hradec Králové

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
19:00
FC Helsingør
Nykøbing
20:00
SønderjyskE

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
20:00
Grenoble Foot 38
เม็ตซ์
00:00
Pau
Annecy
00:00
Bastia
Rodez
00:00
อาเมียงส์
วาล็องเซียนส์
00:00
Sochaux
Niort
00:00
แก็งก็อง
ดิฌง
00:00
Le Havre
นีมส์
00:00
Paris
ก็อง
00:00
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

Lamia
23:30
Levadiakos

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
22:00
Hapoel Haifa
Ashdod
23:15
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
00:00
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Haifa
00:30
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Bari 1908
19:00
เบรสชา
กายารี่
19:00
Venezia
Cittadella
19:00
Ternana
Modena
19:00
Reggina
Palermo
19:00
Südtirol
ปาร์มา
19:00
โฟรซิโนเน่
สปาล
19:00
เจนัว
Perugia
21:15
Pisa

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Tromsø
21:00
Molde
Lillestrøm
23:00
Bodø / Glimt
Vålerenga
23:00
Strømsgodset

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Zabrze
20:00
Zagłębie Lubin
Lech Poznań
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
Pogoń Szczecin
01:30
Lechia Gdańsk

20 Portugal - Liga Portugal

Vizela
21:30
Portimonense
ชาเวช
00:00
Estoril
Vitória SC
02:30
เบนฟิกา

20 Portugal - Taça De Portugal

Benfica Castelo Branco
17:00
Farense
Lajense
20:00
Moreirense
Varzim
20:00
Feirense
Oliveira Hospital
21:00
Estrela Amadora
Vasco da Gama Vidigueira
21:00
Leixões
Joane
21:00
Belenenses
Sanjoanense
21:00
Os Marialvas
União de Leiria
21:00
Montalegre
Águeda
21:00
Pevidem
1º Maio Funchal
21:00
FC Serpa
Arronches e Benfica
22:00
Vianense
CF Os Belenenses
22:45
Torreense

155 Romania - Liga 1

Mioveni
23:00
U Craiova 1948
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Petrolul 52

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Orenburg
18:00
Sochi
Khimki
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Ural

227 Russia - FNL

Ufa
15:45
Baltika
Yenisey
17:00
Makhachkala
Veles
18:00
Volgar Astrakhan
Volga Ulyanovsk
19:00
SKA Khabarovsk
Rubin Kazan'
20:00
Arsenal Tula
KAMAZ
20:00
Rodina Moskva
Neftekhimik
22:00
Akron
Urozhay
22:00
Krasnodar II
Alaniya Vladikavkaz
23:00
Shinnik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hearts
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Aberdeen
21:00
Kilmarnock
เซลติก
21:00
Motherwell
Dundee United
21:00
St. Johnstone
Ross County
21:00
Hibernian
St. Mirren
21:00
Livingston

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
21:15
พัลมาส
Racing Santander
21:15
มาลากา
FC Andorra
23:30
เลบันเต้
Villarreal II
02:00
Burgos

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
20:00
Hammarby
Degerfors
22:30
Djurgården

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
23:00
St. Gallen
Grasshopper
01:30
Zürich

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
18:30
Gaziantep F.K.
Ankaragücü
21:00
อิสตันบูล บีบี
Kayserispor
21:00
แทร็บซอนสปอร์
Adana Demirspor
00:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Pendikspor
17:30
Göztepe
Sakaryaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Altay
23:00
Eyüpspor
Rizespor
23:00
Bodrumspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
17:00
Vorskla
Lviv
19:00
Dnipro-1
Metal Kharkiv
21:00
ชัคตาร์

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
07:30
Newell's Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Platense
23:00
Defensa y Justicia
Central Cordoba SdE
23:00
Sarmiento
San Lorenzo
01:30
Huracán
Banfield
04:00
Godoy Cruz
Arsenal de Sarandi
06:30
Independiente

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
01:00
Fluminense
Internacional
01:00
Santos
Ceará
01:00
América Mineiro
ฟลาเมงโก
05:00
Bragantino
Goiás
05:00
Fortaleza
Avaí
05:00
Atlético GO
Athletico PR
05:00
Juventude

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
07:30
Bahia
Brusque
21:00
Criciúma
Ituano
04:30
CRB

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
América
Juárez
09:00
Pumas UNAM
Atlético San Luis
05:00
Tigres UANL
มอนเตอร์เรย์
05:05
Pachuca

158 Uruguay - Primera Division

Torque
22:30
Cerrito
Fénix
04:00
Nacional
Defensor Sporting
06:30
Albion

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
00:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
โคโลราโด ราปิดส์
02:30
เอฟซี ดัลลัส
Charlotte
04:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ซินซินนาติ
06:30
ชิคาโก ไฟร์
โคลัมบัส ครูว์
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Lys Sassandra
22:30
Korhogo
Stella
00:45
Abengourou

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
00:15
Ittihad Tanger
Riadi Salmi
02:30
Khouribga

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
18:30
Naft Masjed Soleyman
Aluminium Arak
21:30
Malavan
Gol Gohar
22:00
Esteghlal
Foolad
22:30
Mes Kerman
Zob Ahan
22:30
Paykan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
22:30
Al Adalh
Dhamk
22:30
Al Tai
Al Khaleej
01:00
Al Batin
Al Wahda
01:00
Al Ittifaq

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Sharjah
20:15
Khorfakkan Club
Bani Yas
20:15
Al Jazira
Dibba Al Fujairah
23:00
Ajman
Al Nasr
23:00
Al Wasl

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
12:00
Daegu
Incheon United
14:30
Ulsan
Jeonbuk Motors
17:00
Pohang Steelers

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Binh Dinh
Nam Dinh
18:00
Hong Linh Ha Tinh
Song Lam Nghe An
18:00
Viettel
Ha Noi
19:15
Binh Duong

11555657 South America - Copa Sudamericana

São Paulo
03:00
Independiente del Valle