แจกฟรี ตารางบอล 2 ต.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
20:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:30
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สโตกซิตี
18:00
วัตฟอร์ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
17:15
FC Volendam
Excelsior
19:30
อูเทรชท์
NEC
19:30
เฟเยนูร์ด
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
เอ็มเมน
01:00
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
TSG Hoffenheim
ชาลเก้ 04
22:30
FC Augsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
18:00
ลีลล์
Ajaccio
20:00
Clermont
Auxerre
20:00
แบรสต์
ตูลูส
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
Troyes
20:00
แร็งส์
โมนาโก
22:05
น็องต์
Lens
01:45
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
17:30
Spezia
เลชเช่
20:00
Cremonese
ซามพ์โดเรีย
20:00
Monza
ซัสเซาโล่
20:00
Salernitana
อตาลันต้า
23:00
ฟิออเรนติน่า
ยูเวนตุส
01:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
19:00
บาเลนเซีย
เซลต้า บีโก้
21:15
เรอัล เบติส
คิโรน่า
23:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล มาดริด
02:00
โอซาซูนา

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
18:30
นูเรมเบิร์ก
Magdeburg
18:30
Jahn Regensburg
Kaiserslautern
18:30
Eintracht Braunschweig

143 Austria - Admiral Bundesliga

Ried
19:30
Rheindorf Altach
Hartberg
19:30
Austria Klagenfurt
Austria Wien
22:00
Sturm Graz

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
18:30
Sporting Charleroi
เกนท์
21:00
Cercle Brugge
Kortrijk
23:30
Antwerp
Sint-Truiden
02:00
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
21:00
Lierse Kempenzonen
Standard Liège II
01:00
RSC Anderlecht II

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
20:00
Hajduk Split
Šibenik
22:30
Gorica

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
21:00
Slovácko
Jablonec
21:00
Zbrojovka Brno
Teplice
21:00
Pardubice
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Slovan Liberec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
19:00
Viborg
Silkeborg
19:00
Horsens
Brøndby
21:00
Lyngby
โคเปนเฮเก้น
23:00
AGF

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:00
Fredericia
Næstved
18:00
Hillerød

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
19:00
Mariehamn
KuPS
20:00
Honka
Haka
20:00
SJK
VPS
20:00
HIFK
Oulu
20:00
Lahti
HJK
22:30
Inter Turku

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
19:00
OFI
โอลิมเปียกอส
20:00
Atromitos
Volos NFC
23:30
Aris
PAOK
01:30
Panathinaikos

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
23:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Tel Aviv
00:15
Hapoel Katamon

251 Italy - Serie B

Benevento
21:15
Ascoli

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sandefjord
22:00
Sarpsborg 08
Aalesund
22:00
Viking
HamKam
22:00
Jerv
Haugesund
22:00
Odd
Kristiansund
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

Miedź Legnica
17:30
Stal Mielec
Jagiellonia Białystok
20:00
Korona Kielce
Widzew Lodz
22:30
Raków Częstochowa

20 Portugal - Liga Portugal

Rio Ave
21:30
ซานตาคลารา
ปากอส เฟอร์ไรร่า
00:00
Arouca
Famalicão
02:30
Boavista

20 Portugal - Taça De Portugal

Sao Joao Ver
17:00
Lagos
Recreativa de Lamelas
17:00
Camacha
Gondomar
18:00
Penafiel
União Santarém
20:00
Mafra
Juventude Evora
21:00
Vilafranquense
Coruchense
21:00
Trofense
UD da Serra
21:00
UD Oliveirense
Fabril Barreiro
21:00
Academico Viseu
Bragança
21:00
Olimpico do Montijo
Vasco Gama VF do Campo
21:00
Imortal Albufeira
Vila Caíz
21:00
Amora
Oriental Dragon
21:00
Canelas 2010
Olhanense
21:00
Monte Trigo
Loures
21:00
Beira-Mar
Sintrense
21:00
Real
Vilaverdense
21:00
Atlético CP
SC Paivense
21:00
Tirsense
Pero Pinheiro
21:00
Ferreiras
Valadares Gaia
21:00
CD Olivais e Moscavide
AR São Martinho
21:00
Guarda Desportiva
Vitória FC
21:00
Vilar de Perdizes
Merelinense
21:00
Rabo Peixe
Moura
21:00
Dumiense
Silves FC
21:00
Courense
Resende
21:00
Felgueiras 1932
Oriental Lisboa
21:00
Paredes
Pombal
21:00
GR Vigor Mocidade
Machico
21:00
Alverca
Fafe
21:00
Anadia
Sertanense
21:00
Castro Daire
Fontinhas
22:00
Praiense
Caldas
23:00
Sporting Covilhã
Angrense
23:00
Nacional
Académica
02:00
Tondela

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
17:00
Sepsi
SSC Farul
22:30
UTA Arad
FCSB
01:30
Argeş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Fakel
18:00
Torpedo Moskva
เซนิต
20:30
Rostov
Akhmat Grozny
23:00
Dinamo Moskva
FK Nizjni Novgorod
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เดปอร์ติโบ อลาเบส
21:15
Ponferradina
เลกาเนส
21:15
อัลบาเซเต้
เกรนาดา
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
เรอัล โอเบียโด้
23:30
FC Cartagena
UD Ibiza
02:00
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

GIF Sundsvall
20:00
Norrköping
Varberg BoIS
20:00
Häcken
Sirius
22:30
AIK
Kalmar
22:30
Helsingborg

62 Switzerland - Super League

Sion
19:15
Winterthur
ลูกาโน
21:30
Servette
Luzern
21:30
ยังบอยส์

404 Turkey - Super Lig

Alanyaspor
18:30
Giresunspor
Sivasspor
18:30
Hatayspor
Konyaspor
21:00
Ümraniyespor
เบซิคตัส
00:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
17:30
Adanaspor
Bandırmaspor
17:30
Samsunspor
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Altınordu
23:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

Minai
17:00
ดินาโมเคียฟ
Chornomorets
19:00
โอเล็กซานเดรีย
Zorya
21:00
Kryvbas Kryvyi Rih

44 Argentina - Superliga

Patronato
01:30
Atlético Tucumán
Boca Juniors
04:00
Vélez Sarsfield
Talleres Córdoba
04:30
Lanús
Argentinos Juniors
06:30
River Plate

5 Brazil - Serie A

Corinthians
07:00
Cuiabá

458 Mexico - Liga MX

Atlas
07:05
Necaxa
Cruz Azul
09:05
Guadalajara
Toluca
00:00
Querétaro
Santos Laguna
06:05
Mazatlán

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
21:00
Deportivo Maldonado
Boston River
02:00
Rentistas
Wanderers
05:30
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
Austin
แอลเอ แกลักซี
09:30
รีล ซอลต์ เลค
นิวยอร์กซิตี
00:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
02:00
ลอสแอนเจลิส
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
04:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
22:30
SOA
ASEC Mimosas
01:00
San-Pedro

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
22:00
Maghreb Fès
Moghreb Tétouan
00:15
UTS Rabat
Wydad Casablanca
02:30
RSB Berkane
Hassania Agadir
02:30
Mouloudia Oujda

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Havadar
20:30
Sepahan
Persepolis
21:00
Tractor Sazi
Sanat Naft
22:30
Mes Rafsanjan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Feiha
22:20
Al Shabab
Al Hilal
22:20
Al Taawon
Al Fateh
01:00
Abha
Al Nassr
01:00
Al Ittihad

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
20:15
Shabab Al Ahli Dubai
Al Bataeh
20:15
Al Wahda
Al Ain
23:00
Al Ittihad Kalba

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Gangwon
Suwon
14:30
Sangju Sangmu