แจกฟรี ตารางบอล 9 ต.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
20:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
20:00
ฟูลัม
อาร์เซน่อล
22:30
ลิเวอร์พูล
เอฟเวอร์ตัน
01:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:00
ฮัลล์ซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
17:15
SC Cambuur
เฟเยนูร์ด
19:30
ทเวนเต้
อูเทรชท์
19:30
AZ
ฮีเรนวีน
21:45
พีเอสวี
วิเทสส์
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

Borussia Mönchengladbach
20:30
FC Köln
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
22:30
SC Freiburg
VfB Stuttgart
00:30
FC Union Berlin

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
18:00
โมนาโก
อองเช่ร์
20:00
สตราส์บูร์ก
Clermont
20:00
Auxerre
นีซ
20:00
Troyes
แบรสต์
20:00
ลอริยองต์
แรนส์
22:05
น็องต์
ลีลล์
01:45
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
17:30
เอ็มโปลี
Monza
20:00
Spezia
Salernitana
20:00
เวโรน่า
อูดิเนเซ่
20:00
อตาลันต้า
Cremonese
23:00
นาโปลี
โรม่า
01:45
เลชเช่

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
19:00
เรอัล เบติส
กาดิซ
21:15
เอสปันญ่อล
เรอัล โซเซียดาด
23:30
บียาร์เรอัล
FC Barcelona
02:00
เซลต้า บีโก้

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
นูเรมเบิร์ก
18:30
Holstein Kiel
Sandhausen
18:30
Magdeburg

143 Austria - Admiral Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Ried
Sturm Graz
19:30
WSG Tirol
Rapid Vienna
22:00
Austria Wien

556 Belgium - Pro League

Mechelen
18:30
Anderlecht
AS Eupen
21:00
เกนท์
Sporting Charleroi
23:30
Standard Liège
Union Saint-Gilloise
02:00
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
21:00
Standard Liège II
Club Brugge II
01:00
KRC Genk II

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
21:45
Arda
CSKA 1948 Sofia
00:15
Cherno More

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
20:00
Osijek
Gorica
22:10
Rijeka

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Zlín
Slovácko
21:00
Bohemians 1905
Slovan Liberec
21:00
Baník Ostrava
Sigma Olomouc
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
19:00
Midtjylland
OB
21:00
Silkeborg
Randers
23:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

Næstved
18:00
HB Køge
Vejle
20:00
FC Helsingør

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
20:00
Inter Turku
Ilves
20:00
Lahti
Haka
22:00
HJK

125 Greece - Super League

OFI
20:00
โอลิมเปียกอส
Levadiakos
20:30
PAOK
Panathinaikos
23:30
Asteras Tripolis
Aris
01:15
AEK Athens

251 Italy - Serie B

Como
21:15
Perugia
Südtirol
21:15
Benevento

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
22:00
Sandefjord
Molde
22:00
HamKam
Strømsgodset
22:00
Tromsø
Odd
22:00
Kristiansund
Viking
22:00
Lillestrøm
โรเซนบอร์ก บีเค
00:00
Vålerenga

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
20:00
Korona Kielce
Lech Poznań
22:30
Radomiak Radom

20 Portugal - Liga Portugal

Boavista
21:30
Marítimo
Casa Pia
00:00
Vizela
บราก้า
02:30
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

Sepsi
19:30
SSC Farul
Petrolul 52
01:30
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

สปาร์ตัก มอสโก
18:00
Krylya Sovetov
Torpedo Moskva
20:30
FK Nizjni Novgorod
Orenburg
20:30
Akhmat Grozny
Rostov
23:00
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
14:00
Rubin Kazan'
Krasnodar II
18:00
Volga Ulyanovsk
Akron
19:00
Urozhay
Volgar Astrakhan
20:00
KAMAZ
Shinnik
20:00
Veles
Makhachkala
20:00
Ufa
Baltika
22:00
Neftekhimik
Rodina Moskva
22:00
Yenisey

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Kilmarnock
21:00
Hearts

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
19:00
เลกาเนส
เรอัลซาราโกซา
21:15
เรอัล โอเบียโด้
เลบันเต้
23:30
Racing Santander
อัลบาเซเต้
23:30
เตเนริเฟ
มาลากา
02:00
FC Andorra

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Elfsborg
20:00
Kalmar
มัลโม่
20:00
Värnamo
GIF Sundsvall
20:00
IFK Göteborg
AIK
22:30
Helsingborg
Djurgården
22:30
Häcken

62 Switzerland - Super League

Servette
19:15
Luzern
ลูกาโน
21:30
บาเซิ่ล
Zürich
21:30
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

Ümraniyespor
18:30
Kayserispor
Hatayspor
21:00
Alanyaspor
Fenerbahçe
00:00
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Altınordu
Yeni Malatyaspor
20:00
BB Erzurumspor
Denizlispor
23:00
Pendikspor

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
17:00
Zorya
Kryvbas Kryvyi Rih
19:00
Minai
ดินาโมเคียฟ
21:00
Rukh Vynnyky

44 Argentina - Superliga

Tigre
23:00
Independiente
Banfield
01:30
Gimnasia La Plata
Talleres Córdoba
01:30
Godoy Cruz
Boca Juniors
04:00
Aldosivi
Patronato
06:30
River Plate

5 Brazil - Serie A

Corinthians
07:00
Athletico PR
Internacional
21:00
Goiás
São Paulo
02:00
Botafogo
Fortaleza
02:00
Avaí
Atlético Mineiro
04:00
Ceará
Fluminense
04:00
América Mineiro
Coritiba
04:00
Bragantino

5 Brazil - Serie B

Sport Recife
02:00
Cruzeiro

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
Necaxa
Cruz Azul
09:15
León
Toluca
00:00
Juárez
Puebla
04:30
Guadalajara

158 Uruguay - Primera Division

Torque
21:00
Wanderers
ลิเวอร์พูล
02:00
Boston River
Peñarol
05:30
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
01:30
นิวยอร์กซิตี
ชิคาโก ไฟร์
01:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ดีซี ยูไนเต็ด
01:30
ซินซินนาติ
Inter Miami
01:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
01:30
Charlotte
ออร์แลนโด้ ซิตี้
01:30
โคลัมบัส ครูว์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
01:30
โตรอนโต้ เอฟซี
Austin
04:00
โคโลราโด ราปิดส์
เอฟซี ดัลลัส
04:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
ฮิวสตัน ไดนาโม
04:00
แอลเอ แกลักซี
ลอสแอนเจลิส
04:00
Nashville SC
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
04:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
รีล ซอลต์ เลค
04:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
04:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
20:30
Kaizer Chiefs

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
22:30
Racing d'Abidjan
SOA
01:00
Lys Sassandra

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
00:00
FUS Rabat

5618 China PR - Super League

Changchun Yatai
14:30
Shanghai SIPG
Dalian Professional
18:30
Chengdu Rongcheng
Wuhan Yangtze
18:30
Hangzhou
Beijing Guoan
18:30
Shandong Luneng
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
Meizhou Hakka
Shenzhen
19:00
Shanghai Shenhua

153732 India - Indian Super League

Hyderabad
21:00
Mumbai City

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
12:00
Seoul
Sangju Sangmu
14:30
Seongnam
Daegu
17:00
Suwon

69697 Vietnam - V-League

Hong Linh Ha Tinh
18:00
Song Lam Nghe An
Hoang Anh Gia Lai
18:00
Ho Chi Minh City
Viettel
19:15
Hai Phong

147 Africa - CAF Champions League

Vipers
20:00
TP Mazembe
Royal Leopards
20:00
Cotonsport
Monastir
21:00
Al Ahly
La Passe
21:00
Mamelodi Sundowns
Rivers United
22:00
Wydad Casablanca
Plateau United
22:00
ES Tunis
1º de Agosto
22:00
Simba
ASEC Mimosas
23:00
Horoya
Djoliba
23:00
CR Belouizdad
Flambeau du Centre
00:00
Zamalek

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
09:00
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
11:00
เพิร์ธ กลอรี