แจกฟรี ตารางบอล 15 ต.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
18:30
คริสตัล พาเลซ
ฟูลัม
21:00
บอร์มัธ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
18:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
18:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
บริสตอลซิตี
21:00
มิลล์วอลล์
เบิร์นลีย์
21:00
สวอนซีซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
สโตกซิตี
เรดิง
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
แบล็กพูล
ซันเดอร์แลนด์
21:00
วีแกนแอทเลติก
วัตฟอร์ด
01:45
นอริชซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
บาร์นสลีย์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
มอร์แคมป์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
Cheltenham Town
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Exeter City
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
Port Vale
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

Harrogate Town
18:30
Hartlepool United
Mansfield Town
19:00
Walsall
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
Sutton United
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
จิลลิ่งแฮม
21:00
Stevenage
Leyton Orient
21:00
Northampton Town
โรชเดล
21:00
Barrow
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Bradford City
Stockport County
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Swindon Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
อาร์เคซี วาลไวก์
Go Ahead Eagles
01:00
ฮีเรนวีน
SC Cambuur
02:00
วิเทสส์

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VfL Wolfsburg
20:30
Borussia Mönchengladbach
VfB Stuttgart
20:30
VfL Bochum 1848
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
FSV Mainz 05
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
22:00
แร็งส์
Lens
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
20:00
Monza
โตริโน่
23:00
ยูเวนตุส
อตาลันต้า
01:45
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

คิโรน่า
19:00
กาดิซ
บาเลนเซีย
21:15
เอลเช่
มาจอร์กา
23:30
เซบีย่า
แอธเลติก บิลเบา
02:00
แอตเลติโก มาดริด

462 เอฟเอคัพ

Anstey Nomads
18:30
Chesterfield
Blyth Spartans
19:00
Wrexham
Oldham Athletic
21:00
Chester
Kidderminster Harriers
21:00
Fylde
King's Lynn Town
21:00
Ashington AFC
Bury AFC
21:00
York City
South Shields
21:00
สคันธอร์ป
Solihull Moors
21:00
Basford United
Peterborough Sports
21:00
Curzon Ashton
Altrincham
21:00
Gateshead
Alvechurch
21:00
Worksop Town
Buxton
21:00
Hyde United
Notts County
21:00
Coalville Town
St Ives Town
21:00
Halifax Town
Bromley
21:00
Hereford
Torquay United
21:00
Hampton & Richmond
Yeovil Town
21:00
Taunton Town
Maidenhead United
21:00
Eastbourne Borough
Dorking Wanderers
21:00
Eastleigh
Ebbsfleet United
21:00
Sevenoaks Town
Woking
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Beckenham Town
21:00
Dagenham & Redbridge
Hendon
21:00
Chippenham Town
Havant & Waterlooville
21:00
Weymouth
AFC Hornchurch
21:00
Oxford City
Bracknell Town
21:00
Banbury United
Boreham Wood
21:00
Wealdstone
Barnet
21:00
Weston-super-Mare
Needham Market
21:00
Maidstone United
Chelmsford City
21:00
Aldershot Town
Merthyr Town
21:00
Folkestone Invicta
Farnborough
21:00
Biggleswade Town

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
18:30
West Ham W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
นูเรมเบิร์ก
Karlsruher SC
18:00
Darmstadt 98
Magdeburg
18:00
Eintracht Braunschweig
ฮันโนเฟอร์ 96
01:30
DSC Arminia Bielefeld

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Klagenfurt
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Ried
22:00
Rapid Vienna
WSG Tirol
22:00
Austria Lustenau

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
21:00
Zulte-Waregem
Cercle Brugge
23:15
AS Eupen
Sint-Truiden
23:15
Sporting Charleroi
OH Leuven
01:45
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
21:00
Lierse Kempenzonen
Lommel United
01:00
Club Brugge II

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
21:00
OFK Pirin
CSKA Sofia
23:15
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:55
Istra 1961
Gorica
00:05
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
21:00
České Budějovice
Hradec Králové
21:00
Zbrojovka Brno
Bohemians 1905
21:00
Sigma Olomouc
Sparta Praha
00:00
Pardubice

320 Denmark - First Division

HB Køge
17:00
Fremad Amager
FC Helsingør
18:00
SønderjyskE
Nykøbing
20:00
Hillerød

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
20:00
Paris
เม็ตซ์
00:00
Sochaux
Annecy
00:00
Pau
Laval
00:00
ก็อง
Rodez
00:00
Le Havre
วาล็องเซียนส์
00:00
แก็งก็อง
Niort
00:00
Grenoble Foot 38
ดิฌง
00:00
Quevilly Rouen
นีมส์
00:00
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

Volos NFC
21:00
Levadiakos
Aris
00:30
Ionikos

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
21:30
Maccabi Bnei Raina
Ashdod
23:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
23:45
Ironi Kiryat Shmona
Bnei Sakhnin
00:15
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Benevento
19:00
Ternana
กายารี่
19:00
เบรสชา
Cittadella
19:00
สปาล
Cosenza
19:00
เจนัว
Modena
19:00
Como
Palermo
19:00
Pisa
ปาร์มา
19:00
Reggina
Bari 1908
21:15
Ascoli

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Tromsø
21:00
Odd
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Strømsgodset

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
17:30
Śląsk Wrocław
Lechia Gdańsk
20:00
Raków Częstochowa
Warta Poznań
22:30
Jagiellonia Białystok
Pogoń Szczecin
01:00
Piast Gliwice

20 Portugal - Taça De Portugal

Nacional
17:00
UD Oliveirense
Fontinhas
17:00
Arouca
Sanjoanense
21:00
CF Os Belenenses
Mafra
21:00
Marítimo
Canelas 2010
21:00
Vitória SC
Trofense
21:00
Famalicão
FC Serpa
21:00
Gil Vicente
Academico Viseu
21:30
Oriental Lisboa
Imortal Albufeira
21:30
Farense
Penafiel
21:30
Vizela
Tondela
02:00
ซานตาคลารา
Caldas
02:45
เบนฟิกา

155 Romania - Liga 1

Botoşani
19:30
U Craiova 1948
SSC Farul
22:00
Universitatea Cluj
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul 52

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Torpedo Moskva
18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Khimki
18:00
Fakel
คราสโนดาร์
20:30
Akhmat Grozny
Dinamo Moskva
23:30
Orenburg

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
21:00
Hibernian
Livingston
21:00
St. Johnstone
Ross County
21:00
Dundee United
St. Mirren
21:00
Kilmarnock

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Andorra
21:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัลซาราโกซา
21:15
Villarreal II
เอสดี ฮูเอสก้า
23:30
Racing Santander
Ponferradina
23:30
พัลมาส
อัลบาเซเต้
02:00
เรอัล โอเบียโด้

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
20:00
GIF Sundsvall
Helsingborg
20:00
Varberg BoIS
Värnamo
22:30
Kalmar
Sirius
22:30
Norrköping

62 Switzerland - Super League

Sion
23:00
Luzern
Winterthur
01:30
Grasshopper

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
18:30
Hatayspor
Kasımpaşa
21:00
Adana Demirspor
Konyaspor
00:00
Gaziantep F.K.
Kayserispor
00:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
17:30
Altay
Rizespor
20:00
Eyüpspor
Gençlerbirliği
23:00
Keçiörengücü
Altınordu
23:00
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

Metalist 1925 Kharkiv
17:00
Lviv
Metal Kharkiv
17:00
Vorskla
Zorya
19:00
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
07:30
Central Cordoba SdE

5 Brazil - Serie A

Goiás
05:00
Corinthians
América Mineiro
06:30
Fortaleza
ฟลาเมงโก
06:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie B

Novorizontino
07:30
Náutico
Tombense
02:30
Ponte Preta
Criciúma
05:00
Ituano

458 Mexico - Liga MX

มอนเตอร์เรย์
06:06
Cruz Azul

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
02:00
Fénix
Deportivo Maldonado
04:30
Defensor Sporting

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
23:00
ซินซินนาติ
แอลเอ แกลักซี
02:00
Nashville SC

146 South Africa - Premier League

Richards Bay
20:30
Maritzburg United
Kaizer Chiefs
22:30
Chippa United

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Stade d'Abidjan
22:30
San-Pedro
Abengourou
00:45
Bouake

1424 Morocco - Botola Pro

Moghreb Tétouan
23:30
Difaâ El Jadida

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Tai
22:30
Al Hilal
Al Fateh
00:45
Al Raed
Al Shabab
00:45
Al Khaleej

2802 United Arab Emirates - Uae League

Shabab Al Ahli Dubai
20:00
Al Jazira
Al Ittihad Kalba
20:00
Dibba Al Fujairah
Al Ain
23:00
Al Wahda

153732 India - Indian Super League

Mumbai City
21:00
Odisha FC

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Ho Chi Minh City
Ha Noi
19:15
Nam Dinh

147 Africa - CAF Champions League

TP Mazembe
20:00
Vipers
ES Tunis
23:00
Plateau United
Al Ahly
23:00
Monastir
Raja Casablanca
00:00
NIGELEC
Al Ahli Tripoli
00:00
Al Merreikh
JS Kabylie
01:00
ASKO de Kara

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:00
เพิร์ธ กลอรี
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์