แจกฟรี ตารางบอล 22 ต.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
18:30
ลิเวอร์พูล
เอฟเวอร์ตัน
21:00
คริสตัล พาเลซ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
ไบรท์ตัน
เชลซี
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กพูล
18:30
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
มิลล์วอลล์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
วีแกนแอทเลติก
เรดิง
21:00
บริสตอลซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
ฮัลล์ซิตี
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
นอริชซิตี
สโตกซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
ซันเดอร์แลนด์
21:00
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ลินคอล์น ซิตี้
19:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
Cheltenham Town
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
Port Vale
Exeter City
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
พอร์ตสมัท
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
มอร์แคมป์
21:00
บาร์นสลีย์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Leyton Orient
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Mansfield Town
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
จิลลิ่งแฮม
21:00
Barrow
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Bradford City
Harrogate Town
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
โรชเดล
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Stockport County
Stevenage
21:00
Northampton Town
Sutton United
21:00
Walsall
Swindon Town
21:00
Hartlepool United

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
21:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
อาร์เคซี วาลไวก์
23:45
อาแจกซ์
วิเทสส์
02:00
เอ็มเมน

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Dordrecht
01:00
NAC Breda
MVV Maastricht
01:00
FC Den Bosch

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
VfB Stuttgart
Bayer 04 Leverkusen
20:30
VfL Wolfsburg
SC Freiburg
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
TSG Hoffenheim
20:30
FC Bayern München
FC Augsburg
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
Borussia Mönchengladbach
23:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Salernitana
20:00
Spezia
เอซี มิลาน
23:00
Monza
ฟิออเรนติน่า
01:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
19:00
กาดิซ
เรอัล บายาโดลิด
21:15
เรอัล โซเซียดาด
บาเลนเซีย
23:30
มาจอร์กา
เรอัล มาดริด
02:00
เซบีย่า

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
14:00
จูบิโล่ อิวาตะ

99474 World - Friendly International

ซาอุดีอาระเบีย
21:30
North Macedonia

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
York City
Barnet
21:00
Maidenhead United
Boreham Wood
21:00
Wrexham
Chesterfield
21:00
Bromley
Dorking Wanderers
21:00
Wealdstone
Halifax Town
21:00
Dagenham & Redbridge
Gateshead
21:00
Woking
Oldham Athletic
21:00
Yeovil Town
Solihull Moors
21:00
Eastleigh
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
สคันธอร์ป
Torquay United
23:20
Altrincham

462 England - Women's Super League

Tottenham W
17:30
Manchester City W
Aston Villa W
18:30
Everton W

11 บุนเดิสลีกา 2

นูเรมเบิร์ก
18:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Jahn Regensburg
18:00
Sandhausen
Eintracht Braunschweig
18:00
พาเดอร์บอร์น
DSC Arminia Bielefeld
01:30
St. Pauli

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Sturm Graz
Rapid Vienna
22:00
Austria Klagenfurt
Hartberg
22:00
WSG Tirol

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
21:00
Westerlo
Mechelen
23:15
AS Eupen
Sint-Truiden
23:15
OH Leuven
Union Saint-Gilloise
01:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

KRC Genk II
21:00
Beerschot-Wilrijk
RSC Anderlecht II
01:00
Dender

224 Bulgaria - Parva Liga

Spartak Varna
19:15
Cherno More
Slavia Sofia
21:30
CSKA 1948 Sofia
Levski Sofia
23:45
Lokomotiv Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
20:00
Gorica
Varaždin
22:10
Osijek

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sigma Olomouc
21:00
Zlín
Pardubice
21:00
Zbrojovka Brno
Slovan Liberec
21:00
Jablonec
Viktoria Plzeň
00:00
Baník Ostrava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

โคเปนเฮเก้น
21:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Vejle
18:00
Hvidovre
Fremad Amager
19:30
Nykøbing

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
21:00
VPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

อาเมียงส์
20:00
แซงต์ เอเตียน
Sochaux
00:00
Quevilly Rouen
Paris
00:00
Laval
Grenoble Foot 38
00:00
วาล็องเซียนส์
Niort
00:00
ดิฌง
Pau
00:00
นีมส์
ก็อง
00:00
Rodez
แก็งก็อง
00:00
Bastia
บอร์กโดซ์
00:00
Annecy

125 Greece - Super League

Atromitos
23:00
Volos NFC
Panaitolikos
23:30
โอลิมเปียกอส

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
21:30
Hapoel Be'er Sheva
Hapoel Haifa
22:45
Sektzia Nes Tziona
Ashdod
23:45
Beitar Jerusalem
Ironi Kiryat Shmona
00:15
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

เบรสชา
19:00
Venezia
Como
19:00
Benevento
โฟรซิโนเน่
19:00
Bari 1908
Reggina
19:00
Perugia
สปาล
19:00
Cosenza
Südtirol
19:00
ปาร์มา
Ternana
21:15
เจนัว

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

HamKam
23:00
Strømsgodset
Odd
23:00
Vålerenga

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
20:00
Wisła Płock
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Pogoń Szczecin
Raków Częstochowa
01:00
Korona Kielce

20 Portugal - Liga Portugal

Famalicão
21:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Estoril
00:00
บราก้า
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

Voluntari
21:00
Chindia Târgovişte
U Craiova 1948
01:45
Hermannstadt

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FK Nizjni Novgorod
18:00
คราสโนดาร์
Fakel
20:30
Rostov
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Dinamo Moskva

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hearts
18:30
เซลติก
Kilmarnock
21:00
Ross County
Motherwell
21:00
Aberdeen
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Livingston
St. Mirren
21:00
Dundee United

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Villarreal II
21:15
FC Andorra
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Mirandés
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
UD Ibiza
02:00
เลบันเต้

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
23:00
Sion
Luzern
01:30
ลูกาโน

404 Turkey - Super Lig

Ümraniyespor
18:30
Fatih Karagümrük
แทร็บซอนสปอร์
21:00
Sivasspor
Fenerbahçe
00:00
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
17:30
Rizespor
Keçiörengücü
17:30
Pendikspor
Altay
20:00
BB Erzurumspor
Denizlispor
23:00
Altınordu

86 Ukraine - Premier League

Minai
17:00
ชัคตาร์
โอเล็กซานเดรีย
19:00
Lviv

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
00:00
Central Cordoba SdE
San Lorenzo
02:30
Aldosivi
Estudiantes
02:30
Godoy Cruz
Defensa y Justicia
02:30
Atlético Tucumán
Argentinos Juniors
05:30
Vélez Sarsfield

5 Brazil - Serie A

Bragantino
02:30
Athletico PR
América Mineiro
05:00
ฟลาเมงโก
Santos
05:00
Corinthians

5 Brazil - Serie B

CRB
07:30
Operário PR
Ituano
02:30
Sampaio Corrêa
Londrina
02:30
Sport Recife
Vasco da Gama
02:30
Criciúma
Bahia
02:30
Vila Nova

158 Uruguay - Primera Division

Defensor Sporting
02:30
Rentistas
Cerro Largo
05:00
Peñarol

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ES Bafing
22:30
Stade d'Abidjan
AFAD
00:45
Lys Sassandra

1424 Morocco - Botola Pro

Riadi Salmi
02:00
RSB Berkane

2802 United Arab Emirates - Uae League

Khorfakkan Club
20:00
Shabab Al Ahli Dubai
Dibba Al Fujairah
20:00
Bani Yas
Al Nasr
23:00
Al Ain

153732 India - Indian Super League

Mumbai City
19:00
Jamshedpur
Hyderabad
21:00
Bengaluru

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
13:00
Seoul
Sangju Sangmu
13:00
Suwon Bluewings
Seongnam
13:00
Daegu

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Nam Dinh
18:00
FLC Thanh Hoa
Binh Dinh
18:00
Sai Gon

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
13:00
Brisbane Roar
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้