แจกฟรี ตารางบอล 23 ต.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
20:00
เบรนท์ฟอร์ด
ลีดส์ยูไนเต็ด
20:00
ฟูลัม
เซาแธมป์ตัน
20:00
อาร์เซน่อล
วูล์ฟแฮมป์ตัน
20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สวอนซีซิตี
18:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
วัตฟอร์ด
18:00
ลูตัน ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Excelsior
17:15
AZ
SC Cambuur
19:30
ทเวนเต้
โกรนิงเงิน
19:30
พีเอสวี
NEC
19:30
Go Ahead Eagles
อูเทรชท์
21:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
FC Volendam
01:00
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา

VfL Bochum 1848
20:30
FC Union Berlin
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
22:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

อองเช่ร์
18:00
แรนส์
Clermont
20:00
แบรสต์
แร็งส์
20:00
Auxerre
ตูลูส
20:00
สตราส์บูร์ก
Troyes
20:00
ลอริยองต์
นีซ
22:05
น็องต์
ลีลล์
01:45
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
17:30
โตริโน่
โบโลญญ่า
20:00
เลชเช่
อตาลันต้า
23:00
ลาซิโอ
โรม่า
01:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
19:00
เอลเช่
เรอัล เบติส
21:15
แอตเลติโก มาดริด
คิโรน่า
23:30
โอซาซูนา
บียาร์เรอัล
23:30
อัลเมรีอา
FC Barcelona
02:00
แอธเลติก บิลเบา

99474 World - Friendly International

กาตาร์
23:30
Guatemala

462 England - Women's Super League

Liverpool W
18:00
Arsenal W
Leicester W
21:00
Manchester United W
West Ham W
21:00
Reading W
Brighton W
00:45
Chelsea W

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
18:30
Magdeburg
Heidenheim
18:30
SpVgg Greuther Fürth
Karlsruher SC
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

143 Austria - Admiral Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Rheindorf Altach
Austria Lustenau
19:30
Ried
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Austria Wien

556 Belgium - Pro League

Antwerp
18:30
เกงค์
เกนท์
21:00
RFC Seraing
Standard Liège
23:30
Anderlecht
KV Oostende
02:00
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

RWDM
21:00
Waasland-Beveren
Lierse Kempenzonen
01:00
Lommel United

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
20:45
CSKA Sofia
ลูโดโกเรต์ส
23:15
Botev Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
20:00
Šibenik
Slaven Koprivnica
22:10
Rijeka

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
20:00
Hradec Králové
Slovácko
21:00
Teplice
Mladá Boleslav
21:00
Bohemians 1905
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Sparta Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
19:00
Nordsjælland
Horsens
21:00
Silkeborg
AGF
23:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

Næstved
18:00
FC Helsingør
Fredericia
19:00
Hobro
Vendsyssel
19:00
HB Køge

125 Greece - Super League

Ionikos
20:00
PAS Giannina
Panathinaikos
23:30
Aris
PAOK
23:30
Asteras Tripolis

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Bnei Raina
23:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Hadera
01:00
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Palermo
21:15
Cittadella
Pisa
21:15
Modena

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
22:00
Sandefjord
Bodø / Glimt
22:00
Kristiansund
Haugesund
22:00
Lillestrøm
Jerv
22:00
Viking
Sarpsborg 08
22:00
Tromsø
Molde
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
17:30
Górnik Zabrze
Śląsk Wrocław
20:00
Jagiellonia Białystok
Cracovia Kraków
22:30
Lech Poznań

20 Portugal - Liga Portugal

Vizela
21:30
ซานตาคลารา
Marítimo
21:30
Arouca
ชาเวช
00:00
Gil Vicente
Vitória SC
02:30
Boavista

155 Romania - Liga 1

Mioveni
17:30
Botoşani
UTA Arad
22:15
Universitatea Craiova
Universitatea Cluj
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Orenburg
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
Khimki
Akhmat Grozny
23:00
Torpedo Moskva

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
14:00
Veles
Akron
19:00
Rubin Kazan'
Shinnik
20:00
KAMAZ
Krasnodar II
20:00
Alaniya Vladikavkaz
Makhachkala
20:00
Urozhay
Arsenal Tula
21:00
Volgar Astrakhan
Baltika
22:00
Volga Ulyanovsk
Rodina Moskva
22:00
Neftekhimik

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Racing Santander
19:00
Ponferradina
ลูโก
21:15
Burgos
เลกาเนส
23:30
เตเนริเฟ
SD Eibar
23:30
อัลบาเซเต้
พัลมาส
02:00
FC Cartagena

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Helsingborg
20:00
Degerfors
Elfsborg
20:00
Hammarby
Häcken
22:30
มัลโม่

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
19:15
Winterthur
St. Gallen
21:30
Servette
Zürich
21:30
Grasshopper

404 Turkey - Super Lig

Kasımpaşa
18:30
Kayserispor
Adana Demirspor
21:00
Konyaspor
กาลาตาซาราย
00:00
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
17:30
Bandırmaspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Göztepe
Samsunspor
23:00
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

Metal Kharkiv
17:00
Dnipro-1
Veres
17:00
Zorya
ดินาโมเคียฟ
17:00
Vorskla
Rukh Vynnyky
19:00
Metalist 1925 Kharkiv

44 Argentina - Superliga

Banfield
22:00
Sarmiento
Talleres Córdoba
00:30
Gimnasia La Plata
Boca Juniors
03:00
Independiente
Patronato
03:00
Huracán
Racing Club
03:00
River Plate

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:00
Avaí
Fluminense
02:00
Botafogo
Juventude
02:00
São Paulo
Atlético GO
04:00
Ceará
Cuiabá
04:00
Goiás
Coritiba
04:00
Internacional

5 Brazil - Serie B

Náutico
02:00
Grêmio

458 Mexico - Liga MX

América
08:06
Toluca

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
22:15
Cerrito
Fénix
02:00
ลิเวอร์พูล
Nacional
05:30
Danubio

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มอนทรีออล อิมแพ็ค
00:00
นิวยอร์กซิตี

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
SOL
San-Pedro
01:00
Denguélé

886 Egypt - Premier League

Pyramids FC
20:00
Al Masry
Ceramica Cleopatra
22:00
Zamalek
Al Ahly
00:00
Aswan

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
22:00
Raja Casablanca

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Jazira
20:00
Ajman
Al Wasl
23:00
Al Ittihad Kalba

153732 India - Indian Super League

Odisha FC
21:00
Kerala Blasters

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
13:00
Jeju United
Jeonbuk Motors
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
Gangwon

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Hai Phong
17:00
Ha Noi
Ho Chi Minh City
19:15
Song Lam Nghe An

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
11:00
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:00
เพิร์ธ กลอรี