แจกฟรี ตารางบอล 29 ต.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
18:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
บอร์มัธ
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ไบรท์ตัน
21:00
เชลซี
คริสตัล พาเลซ
21:00
เซาแธมป์ตัน
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
แอสตันวิลลา
ฟูลัม
23:30
เอฟเวอร์ตัน
ลิเวอร์พูล
01:45
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
18:00
สวอนซีซิตี
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
18:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เบิร์นลีย์
21:00
เรดิง
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
แบล็กพูล
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
มิลล์วอลล์
ฮัลล์ซิตี
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ลูตัน ทาวน์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
นอริชซิตี
21:00
สโตกซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
วีแกนแอทเลติก
21:00
วัตฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
อิปสวิช ทาวน์
Cheltenham Town
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Port Vale
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
พอร์ตสมัท
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
มอร์แคมป์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Northampton Town
20:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
Harrogate Town
Barrow
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Bradford City
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Stevenage
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
จิลลิ่งแฮม
Hartlepool United
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Leyton Orient
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Mansfield Town
21:00
Swindon Town
Stockport County
21:00
Sutton United
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Walsall
21:00
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
21:30
อูเทรชท์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
23:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Go Ahead Eagles
02:00
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

FC Bayern München
20:30
FSV Mainz 05
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VfL Wolfsburg
20:30
VfL Bochum 1848
VfB Stuttgart
20:30
FC Augsburg
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
22:00
Troyes
สตราส์บูร์ก
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
20:00
ซัสเซาโล่
เลชเช่
23:00
ยูเวนตุส
อินเตอร์ มิลาน
01:45
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

อัลเมรีอา
19:00
เซลต้า บีโก้
กาดิซ
21:15
แอตเลติโก มาดริด
เซบีย่า
23:30
ราโย่ บาเยกาโน่
บาเลนเซีย
02:00
FC Barcelona

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
สากัน โตสู
ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
เอฟซี โตเกียว
เกียวโต แซงก้า
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
กัมบะ โอซาก้า
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
คาชิว่า เรย์โซล

462 England - National League

Chesterfield
21:00
Boreham Wood
Dagenham & Redbridge
21:00
Wealdstone
Dorking Wanderers
21:00
Aldershot Town
Gateshead
21:00
Solihull Moors
Maidenhead United
21:00
Bromley
Maidstone United
21:00
Yeovil Town
Notts County
21:00
Torquay United
Woking
21:00
Eastleigh
Wrexham
21:00
Altrincham
York City
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Halifax Town
23:20
Oldham Athletic

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Jahn Regensburg
18:00
Hansa Rostock
Kaiserslautern
18:00
นูเรมเบิร์ก
St. Pauli
01:30
Darmstadt 98

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Hartberg
Austria Klagenfurt
22:00
WSG Tirol
Austria Lustenau
22:00
Rapid Vienna

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
21:00
Standard Liège
Kortrijk
23:15
Cercle Brugge
Westerlo
23:15
Sint-Truiden
คลับ บรูกก์
01:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Dender
21:00
Club Brugge II
Beerschot-Wilrijk
01:00
RSC Anderlecht II

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
19:00
Lokomotiv Sofia 1929
Levski Sofia
21:30
CSKA 1948 Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
20:00
Istra 1961
Osijek
22:30
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
20:00
Pardubice
Jablonec
20:00
České Budějovice
Baník Ostrava
20:00
Mladá Boleslav
Zlín
23:00
Viktoria Plzeň

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
21:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Hvidovre
18:00
Fredericia
Hillerød
19:00
Fremad Amager
Nykøbing
20:00
Vejle

17 France - Coupe de France

Mérignac-Arlac
19:00
Niort
Olympique St Quentin
19:00
Hienghene Sport
Oissel CMS
19:00
Poissy
Lucciana
19:00
Drancy JA
Velay
19:00
Macon
Les Ulis
19:00
Paris
Sochaux
19:00
Hombourg-Haut
Illzach Modenheim
20:00
Grenoble Foot 38
Salinieres Aigues Mortes
20:00
Pau
Orvault SF
20:00
Laval
แซงต์ เอเตียน
20:00
Rodez
Liancourt Clermont
20:00
Gobelins
Reipertswiller
20:00
Nancy
Chartres de Bretagne
20:30
Avranches
Golden Lion
20:30
Aiglon
Prix-lès-Mézières
21:00
Bastia
Annecy
21:00
Diables Noirs
Toulon
21:00
Aubagne
Aubervilliers
21:00
Quevilly Rouen
St-Pryvé St-Hilaire
21:00
ดิฌง
Chambery
22:00
Bourgoin-Jallieu
Vannes
22:00
Concarneau
Vitré
22:00
Ergué-Gaberic
Haguenau
22:00
Jura Dolois
วาล็องเซียนส์
23:00
Red Star
Saint-Priest
23:00
Lyon Duchère
Jura Sud Foot
23:00
Vaulx
Montauban FC TG
23:00
Olympique d'Alès
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Lannion
NDC Angers
23:00
Granville
Évreux 27
23:00
Grand-Quevilly
Saint-Malo
23:00
ก็อง
Drapeau Fougères
23:00
Le Mans
Alencon
23:00
Le Havre
Saint-Grégoire
23:00
Stade Pontivy
Beauvais
23:00
Dunkerque
Éperlecques
23:00
Stade Béthunois
Onet-le-Chateau
23:00
Feurs
Cournon
23:00
Grasse
Roche Saint-Genest
23:00
Savigneux Montbrison
Thiers
23:00
Fréjus St-Raphaël
Chamalières
23:00
Gueugnon
Bourges Foot 18
23:00
Saint-Apollinaire
Sarre Union
23:00
Thaon
Geispolsheim
23:00
Louhans-Cuiseaux
Mareuil
23:30
Les Herbiers
Stade Plabennec
23:30
Cholet
Biars-Bretenoux
00:00
Bergerac
Chatellerault
00:00
SA Merignac
Chauray
00:00
Avoine OCC
นีมส์
00:00
Bastia-Borgo
Pays de Cassel
00:00
Chaumont
Vénus
00:00
Belfort
Stade Bordelais
01:00
บอร์กโดซ์
Lescar
01:00
Boé Bon Encontre

125 Greece - Super League

Ionikos
21:00
Panaitolikos
Volos NFC
23:30
Panathinaikos

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
21:00
Ashdod
Bnei Sakhnin
22:45
Hapoel Hadera
Sektzia Nes Tziona
22:45
Hapoel Katamon
Maccabi Netanya
23:30
Maccabi Bnei Raina
Beitar Jerusalem
00:15
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

Benevento
19:00
Pisa
กายารี่
19:00
Reggina
Cosenza
19:00
โฟรซิโนเน่
Modena
19:00
Palermo
ปาร์มา
19:00
Como
สปาล
19:00
Südtirol
Venezia
19:00
Ascoli
เจนัว
21:15
เบรสชา

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Strømsgodset
23:00
Haugesund
Vålerenga
23:00
Sarpsborg 08

2 Poland - Ekstraklasa

Korona Kielce
20:00
Piast Gliwice
Jagiellonia Białystok
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
Wisła Płock
01:00
Śląsk Wrocław

20 Portugal - Liga Portugal

ซานตาคลารา
21:30
ปอร์โต้
เบนฟิกา
00:00
ชาเวช
Arouca
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

Voluntari
23:00
Petrolul 52
Sepsi
01:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
18:00
Khimki
Akhmat Grozny
20:30
Rostov
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

Volga Ulyanovsk
19:00
Makhachkala
Volgar Astrakhan
20:00
SKA Khabarovsk
Urozhay
21:00
Rodina Moskva
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Akron
KAMAZ
21:00
Ufa
Neftekhimik
22:30
Yenisey

227 Russia - Youth League

Orenburg U19
15:00
Krylya Sovetov U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
21:00
Motherwell
Hibernian
21:00
St. Mirren
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Aberdeen
St. Johnstone
21:00
Kilmarnock

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Andorra
19:00
Ponferradina
เอสดี ฮูเอสก้า
21:15
พัลมาส
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30
เรอัล โอเบียโด้
เลกาเนส
23:30
Racing Santander
Burgos
02:00
UD Ibiza

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
20:00
Värnamo

62 Switzerland - Super League

Grasshopper
23:00
Luzern
Servette
01:30
ลูกาโน

404 Turkey - Super Lig

Konyaspor
18:30
Kasımpaşa
Alanyaspor
00:00
Gaziantep F.K.

404 Turkey - 1. Lig

Pendikspor
17:30
Samsunspor
Bandırmaspor
17:30
Rizespor
Sakaryaspor
20:00
Altay
Göztepe
23:00
Denizlispor

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
17:00
Minai
ชัคตาร์
21:00
โอเล็กซานเดรีย

5 Brazil - Serie A

Goiás
05:30
Corinthians

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
07:30
Criciúma
Chapecoense
05:00
Náutico

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
20:30
Kaizer Chiefs
Marumo Gallants FC
22:30
Cape Town City
Royal AM
23:00
Mamelodi Sundowns

886 Egypt - Premier League

Aswan
20:00
Ghazl El Mehalla
Al Masry
22:00
ENPPI

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
22:00
FUS Rabat
Mouloudia Oujda
00:15
Wydad Casablanca
Difaâ El Jadida
02:30
Riadi Salmi

2802 United Arab Emirates - Uae League

Khorfakkan Club
20:00
Dibba Al Fujairah
Al Jazira
20:00
Al Wasl
Shabab Al Ahli Dubai
23:00
Al Ain
Al Ittihad Kalba
23:00
Al Nasr

5618 China PR - Super League

Hebei CFFC
14:00
Guangzhou R&F
Tianjin Teda
14:30
Shanghai Shenhua
Changchun Yatai
14:30
Meizhou Hakka
Shanghai Shenhua
16:30
Cangzhou Mighty Lions
Shenzhen
18:00
Henan Jianye
Beijing Guoan
18:30
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Wuhan Three Towns
18:30
Chengdu Rongcheng
Wuhan Three Towns
18:30
Meizhou Hakka
Chengdu Rongcheng
18:30
Shandong Luneng
Changchun Yatai
19:00
Hebei CFFC
Tianjin Teda
19:00
Hangzhou

153732 India - Indian Super League

Hyderabad
19:00
Goa
ATK Mohun Bagan
21:00
East Bengal

11555657 South America - Copa Libertadores

ฟลาเมงโก
03:00
Athletico PR

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
11:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:15
Western United
Macarthur
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies 4

Police
19:00
Tusker