แจกฟรี ตารางบอล 5 พ.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
บอร์มัธ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
ฟูลัม
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
ไบรท์ตัน
เอฟเวอร์ตัน
00:30
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
19:30
เบิร์นลีย์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
แบล็กพูล
22:00
ลูตัน ทาวน์
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
บริสตอลซิตี
มิลล์วอลล์
22:00
ฮัลล์ซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
นอริชซิตี
สโตกซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ซันเดอร์แลนด์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สวอนซีซิตี
22:00
วีแกนแอทเลติก
วัตฟอร์ด
22:00
โคเวนทรี ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
22:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
00:45
เอ็มเมน
Excelsior
03:00
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
VfL Bochum 1848
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
FC Augsburg
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
FC Bayern München
แวร์เดอร์ เบรเมน
00:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Ajaccio
23:00
สตราส์บูร์ก
อองเช่ร์
03:00
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
21:00
ซัสเซาโล่
Salernitana
21:00
Cremonese
อตาลันต้า
00:00
นาโปลี
เอซี มิลาน
02:45
Spezia

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
20:00
กาดิซ
เรอัล บายาโดลิด
22:15
เอลเช่
เซลต้า บีโก้
00:30
โอซาซูนา
FC Barcelona
03:00
อัลเมรีอา

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
กัมบะ โอซาก้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาชิว่า เรย์โซล
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เอฟซี โตเกียว
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
วิสเซล โคเบะ
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
สากัน โตสู
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

462 เอฟเอคัพ

South Shields
19:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Bradford City
19:30
Harrogate Town
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
บาร์นสลีย์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
Taunton Town
Boreham Wood
22:00
Eastleigh
Maidenhead United
22:00
Dagenham & Redbridge
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
Solihull Moors
22:00
Hartlepool United
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Sutton United
22:00
Farnborough
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
Ebbsfleet United
22:00
Halifax Town
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
York City
Buxton
22:00
Merthyr Town
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
Coalville Town
Weymouth
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Stockport County
22:00
Swindon Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
King's Lynn Town
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
Oxford City
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
Needham Market
Port Vale
22:00
Exeter City
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
โรชเดล
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
Walsall
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
Leyton Orient
Barnet
22:00
Chelmsford City
Chesterfield
22:00
Northampton Town
Cheltenham Town
22:00
Alvechurch
Barrow
22:00
Mansfield Town
Chippenham Town
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
Gateshead
22:00
Stevenage
Fylde
22:00
จิลลิ่งแฮม

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:00
พาเดอร์บอร์น
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:00
St. Pauli
Karlsruher SC
19:00
Holstein Kiel
DSC Arminia Bielefeld
02:30
Kaiserslautern

143 Austria - Admiral Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Ried
23:00
Austria Klagenfurt
Hartberg
23:00
Austria Lustenau

556 Belgium - Pro League

Mechelen
22:00
Zulte-Waregem
RFC Seraing
00:15
Sint-Truiden
Cercle Brugge
00:15
OH Leuven
AS Eupen
02:45
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
22:00
Deinze
Waasland-Beveren
02:00
Club Brugge II

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
17:45
Botev Vratsa
CSKA 1948 Sofia
20:00
OFK Pirin
Beroe
22:30
Arda

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
Lokomotiva Zagreb
Hajduk Split
23:30
Osijek

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
21:00
Zlín
Sigma Olomouc
21:00
Jablonec
České Budějovice
21:00
Zbrojovka Brno
Viktoria Plzeň
00:00
Sparta Praha

320 Denmark - First Division

Hvidovre
19:00
FC Helsingør
Vendsyssel
21:00
Nykøbing

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

นีมส์
21:00
บอร์กโดซ์
Quevilly Rouen
01:00
Le Havre
Annecy
01:00
Sochaux
Laval
01:00
Niort
Rodez
01:00
Grenoble Foot 38
วาล็องเซียนส์
01:00
ก็อง
Bastia
01:00
Paris
ดิฌง
01:00
แก็งก็อง
Pau
01:00
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

Lamia
20:45
Volos NFC
OFI
23:30
Ionikos
Atromitos
00:00
Aris
PAOK
02:00
PAS Giannina

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Tel Aviv
20:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Hadera
22:30
Maccabi Netanya
Hapoel Haifa
23:00
Hapoel Katamon
Ironi Kiryat Shmona
23:00
Bnei Sakhnin
Ashdod
00:30
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Benevento
20:00
Bari 1908
เบรสชา
20:00
Ascoli
Cittadella
20:00
Modena
Pisa
20:00
Cosenza
Südtirol
20:00
กายารี่
Ternana
20:00
สปาล
โฟรซิโนเน่
22:15
Perugia
Palermo
22:15
ปาร์มา

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
18:30
Warta Poznań
Cracovia Kraków
21:00
Jagiellonia Białystok
Pogoń Szczecin
23:30
Górnik Zabrze
Raków Częstochowa
02:00
Wisła Płock

20 Portugal - Liga Portugal

Vizela
22:30
Arouca
ปอร์โต้
01:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

Argeş
20:00
Sepsi
Petrolul 52
23:00
UTA Arad
Universitatea Craiova
02:00
Universitatea Cluj

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Sochi
18:00
สปาร์ตัก มอสโก
เซนิต
20:30
Akhmat Grozny
Fakel
20:30
คราสโนดาร์
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
FK Nizjni Novgorod

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
22:00
Dundee United
Ross County
22:00
St. Mirren

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Burgos
22:15
เตเนริเฟ
FC Andorra
00:30
Racing Santander
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
Villarreal II
เลกาเนส
03:00
Ponferradina

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
00:00
Grasshopper
Luzern
02:30
Winterthur

404 Turkey - Super Lig

Giresunspor
18:30
İstanbulspor
กาลาตาซาราย
00:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
17:30
Boluspor
Manisa BBSK
17:30
Sakaryaspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Gençlerbirliği
Adanaspor
20:00
Pendikspor
Altay
23:00
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

โอเล็กซานเดรีย
18:00
Kolos Kovalivka
Zorya
18:00
Metal Kharkiv
Metalist 1925 Kharkiv
20:00
Veres
ชัคตาร์
20:00
Inhulets

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:30
São Paulo
Santos
02:30
Avaí
Bragantino
05:00
América Mineiro
Goiás
05:00
Juventude
Corinthians
06:30
Ceará

5 Brazil - Serie B

Náutico
07:30
Ponte Preta
Criciúma
02:00
Tombense
Sampaio Corrêa
04:00
Londrina

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ลอสแอนเจลิส
03:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Korhogo
22:30
SOL
ES Bafing
00:45
Abengourou

1424 Morocco - Botola Pro

Riadi Salmi
22:00
Raja Casablanca
Maghreb Fès
00:00
Mouloudia Oujda

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wahda
19:45
Dibba Al Fujairah
Al Dhafra
19:45
Al Sharjah
Al Wasl
22:30
Ajman
Al Ittihad Kalba
22:30
Bani Yas

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
14:30
Meizhou Hakka
Shanghai Shenhua
14:30
Beijing Guoan
Chengdu Rongcheng
18:30
Guangzhou R&F
Shandong Luneng
18:30
Wuhan Yangtze
Hebei CFFC
19:00
Hangzhou

153732 India - Indian Super League

Hyderabad
19:00
Odisha FC
NorthEast United
21:00
Kerala Blasters

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
13:00
เพิร์ธ กลอรี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส