แจกฟรี ตารางบอล 8 พ.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
สวอนซีซิตี
แบล็กพูล
02:45
มิดเดิลส์เบรอ
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
ฮัลล์ซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
สโตกซิตี
02:45
ลูตัน ทาวน์
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
วีแกนแอทเลติก
วัตฟอร์ด
03:00
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
Leyton Orient
กริมสบี้ ทาวน์
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Harrogate Town
02:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Mansfield Town
02:45
Bradford City
โรชเดล
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้

11 บุนเดิสลีกา

VfL Wolfsburg
00:30
ดอร์ทมุนด์
FC Bayern München
02:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VfL Bochum 1848
02:30
Borussia Mönchengladbach
VfB Stuttgart
02:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
00:30
เอ็มโปลี
Spezia
00:30
อูดิเนเซ่
Cremonese
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
01:00
คิโรน่า
แอธเลติก บิลเบา
02:00
เรอัล บายาโดลิด
โอซาซูนา
03:30
FC Barcelona

462 England - National League

Aldershot Town
02:45
Dagenham & Redbridge
Altrincham
02:45
Barnet
Boreham Wood
02:45
York City
Eastleigh
02:45
Maidstone United
Solihull Moors
02:45
Halifax Town
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
Notts County
Wealdstone
02:45
Chesterfield
Yeovil Town
02:45
Maidenhead United

462 คาราบาว คัพ

เลสเตอร์ ซิตี้
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
บอร์มัธ
02:45
เอฟเวอร์ตัน
เบิร์นลีย์
02:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
บริสตอลซิตี
02:45
ลินคอล์น ซิตี้
Stevenage
02:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
มอร์แคมป์
เบรนท์ฟอร์ด
03:05
จิลลิ่งแฮม

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
00:30
Holstein Kiel
พาเดอร์บอร์น
00:30
DSC Arminia Bielefeld
ฮันโนเฟอร์ 96
00:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Kaiserslautern
00:30
Karlsruher SC

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
22:30
ลูโดโกเรต์ส

125 Greece - Super League

Aris
01:00
Lamia

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:00
Ashdod
Maccabi Netanya
01:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Katamon
01:15
Maccabi Tel Aviv

20 Portugal - Taça De Portugal

Vilaverdense
21:00
Oliveira Hospital
Gil Vicente
01:45
Arouca
Varzim
02:00
Sao Joao Ver
Mafra
03:45
ปอร์โต้

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
02:45
Ross County
Livingston
02:45
Aberdeen

86 Ukraine - Premier League

Metal Kharkiv
18:00
Metalist 1925 Kharkiv
Inhulets
18:00
Zorya

5618 China PR - Super League

กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
14:00
Hangzhou
Wuhan Yangtze
14:30
Guangzhou R&F
Shanghai SIPG
16:30
Cangzhou Mighty Lions
Meizhou Hakka
18:30
Henan Jianye
Beijing Guoan
18:30
Wuhan Three Towns
Shenzhen
19:00
Dalian Professional

69697 Vietnam - V-League

Nam Dinh
18:00
Hai Phong
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Hoang Anh Gia Lai
Ho Chi Minh City
19:15
Da Nang