แจกฟรี ตารางบอล 12 พ.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
19:30
เบรนท์ฟอร์ด
บอร์มัธ
22:00
เอฟเวอร์ตัน
ลิเวอร์พูล
22:00
เซาแธมป์ตัน
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
คริสตัล พาเลซ
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
00:30
เชลซี
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:45
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
22:00
วัตฟอร์ด
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
สวอนซีซิตี
ฮัลล์ซิตี
22:00
เรดิง
ลูตัน ทาวน์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
นอริชซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
มิลล์วอลล์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
สโตกซิตี
วีแกนแอทเลติก
22:00
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกวัน

มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
มอร์แคมป์
22:00
พอร์ตสมัท
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
Port Vale
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
บาร์นสลีย์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Exeter City
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
อิปสวิช ทาวน์
22:00
Cheltenham Town
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์

462 อีเอฟแอลลีกทู

กริมสบี้ ทาวน์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Harrogate Town
22:00
Leyton Orient
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Stockport County
โรชเดล
22:00
Mansfield Town
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Stevenage
22:00
Hartlepool United
Sutton United
22:00
Bradford City
Swindon Town
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Walsall
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Barrow
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม
22:00
Northampton Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

FC Volendam
22:30
อูเทรชท์
เอ็มเมน
00:45
อาแจกซ์
พีเอสวี
03:00
AZ

38 เอร์สเตอดีวีซี

Roda JC Kerkrade
02:00
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
21:30
VfB Stuttgart
TSG Hoffenheim
21:30
VfL Wolfsburg
FC Augsburg
21:30
VfL Bochum 1848
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
FC Köln
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
ชาลเก้ 04
00:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
23:00
Clermont
แรนส์
03:00
ตูลูส

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
21:00
อูดิเนเซ่
ซามพ์โดเรีย
00:00
เลชเช่
โบโลญญ่า
02:45
ซัสเซาโล่

99474 World - Friendly International

อิรัก
00:30
เอกวาดอร์

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Maidenhead United
Boreham Wood
22:00
Woking
Bromley
22:00
Halifax Town
Eastleigh
22:00
Notts County
Oldham Athletic
22:00
Barnet
สคันธอร์ป
22:00
Maidstone United
Solihull Moors
22:00
Dagenham & Redbridge
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Dorking Wanderers
Torquay United
22:00
Chesterfield
Wealdstone
22:00
Wrexham
Yeovil Town
22:00
Gateshead
Altrincham
00:20
York City

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:00
Sandhausen
Heidenheim
19:00
Jahn Regensburg
Karlsruher SC
19:00
St. Pauli
Eintracht Braunschweig
02:30
Hansa Rostock

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Lustenau
23:00
Rheindorf Altach
Hartberg
23:00
Rapid Vienna
WSG Tirol
23:00
Ried

556 Belgium - Pro League

Westerlo
22:00
KV Oostende
Zulte-Waregem
00:15
AS Eupen
Sint-Truiden
00:15
Cercle Brugge
Sporting Charleroi
02:45
Mechelen

556 Belgium - First Division B

KRC Genk II
22:00
Deinze
Beerschot-Wilrijk
02:00
Excelsior Virton

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
17:30
Botev Plovdiv
Cherno More
20:00
CSKA Sofia
Levski Sofia
22:30
Slavia Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Istra 1961
Slaven Koprivnica
23:30
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
21:00
Slovan Liberec
Jablonec
21:00
Mladá Boleslav
Baník Ostrava
21:00
Bohemians 1905
Sparta Praha
00:00
České Budějovice

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Silkeborg
22:00
Lyngby

320 Denmark - First Division

Hillerød
20:00
Hobro
Nykøbing
21:00
Næstved
Fremad Amager
23:00
Vendsyssel

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
21:00
Rodez
Laval
01:00
วาล็องเซียนส์
Sochaux
01:00
Bastia
Paris
01:00
เม็ตซ์
Grenoble Foot 38
01:00
ดิฌง
อาเมียงส์
01:00
Quevilly Rouen
Niort
01:00
นีมส์
ก็อง
01:00
Annecy
แก็งก็อง
01:00
Le Havre
บอร์กโดซ์
01:00
Pau

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
20:00
Maccabi Netanya
Hapoel Hadera
22:30
Sektzia Nes Tziona
Maccabi Tel Aviv
00:30
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

Bari 1908
20:00
Südtirol
กายารี่
20:00
Pisa
Cosenza
20:00
Palermo
Modena
20:00
Perugia
ปาร์มา
20:00
Cittadella
สปาล
20:00
Benevento
Venezia
20:00
Reggina
Ternana
22:15
เบรสชา

2 Poland - Ekstraklasa

Korona Kielce
18:30
Widzew Lodz
Górnik Zabrze
21:00
Miedź Legnica
Jagiellonia Białystok
23:30
Lech Poznań
Zagłębie Lubin
02:00
Raków Częstochowa

20 Portugal - Liga Portugal

Arouca
01:00
Rio Ave
Boavista
03:30
ปอร์โต้

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:30
SSC Farul
Rapid Bucuresti
01:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
16:00
Fakel
Krylya Sovetov
18:00
Rostov
Torpedo Moskva
20:30
เซนิต
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:30
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

Veles
18:00
Makhachkala
Volga Ulyanovsk
20:00
Ufa

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
19:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
22:00
Ross County
Hearts
22:00
Livingston
Kilmarnock
22:00
Hibernian
St. Johnstone
22:00
Motherwell
Aberdeen
01:00
Dundee United

32 Spain - Copa Del Rey

Fuentes
22:00
โอซาซูนา
Barbadás
22:00
เรอัล บายาโดลิด
Manacor
22:00
FC Andorra
Olot
23:00
เลบันเต้
Guijuelo
23:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Saguntino
23:00
Amorebieta
Navalcarnero
23:00
UD Logroñés
Huétor Tájar
00:00
อัลบาเซเต้
Guadalajara
00:00
Ponferradina
Gernika
00:00
เลกาเนส
Arenas de Getxo
00:00
ลูโก
Beasain
00:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Racing Rioja
00:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Sestao River
00:00
Racing Ferrol
Utrera
00:00
Ceuta
Alcora
00:30
เอลเช่
Autol
00:30
มาจอร์กา
Cristo Atlético
02:00
UD Ibiza
Cacereño
02:00
คอร์โดบา
CD Coria
02:00
Fuenlabrada
Santa Amalia
03:00
บียาร์เรอัล
Rincón
03:00
เอสปันญ่อล
Almazán
04:00
แอตเลติโก มาดริด

62 Switzerland - Super League

Sion
00:00
St. Gallen
Grasshopper
02:30
บาเซิ่ล

404 Turkey - Super Lig

Sivasspor
18:30
Ümraniyespor
Fenerbahçe
21:00
Giresunspor
อิสตันบูล บีบี
00:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Pendikspor
17:30
Bodrumspor
BB Erzurumspor
20:00
Adanaspor
Boluspor
23:00
Yeni Malatyaspor

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
02:00
Avaí

2802 United Arab Emirates - Uae League

Ajman
19:45
Al Ittihad Kalba
Bani Yas
19:45
Al Wasl
Al Sharjah
22:30
Al Ain
Dibba Al Fujairah
22:30
Al Bataeh

5618 China PR - Super League

Shandong Luneng
16:30
Hebei CFFC
Changchun Yatai
18:00
Tianjin Teda
Guangzhou R&F
18:30
Meizhou Hakka
Chengdu Rongcheng
18:30
Shanghai Shenhua

153732 India - Indian Super League

Chennaiyin
21:00
Mumbai City

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:00
เมลเบิร์น ซิตี้
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์