แจกฟรี ตารางบอล 13 พ.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
21:00
แอสตันวิลลา
ฟูลัม
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบิร์นลีย์
19:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
18:15
อาร์เคซี วาลไวก์
โกรนิงเงิน
20:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ฮีเรนวีน
20:30
SC Cambuur
เฟเยนูร์ด
22:45
Excelsior
Go Ahead Eagles
02:00
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
18:15
FC Dordrecht

11 บุนเดิสลีกา

FSV Mainz 05
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
SC Freiburg
23:30
FC Union Berlin

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
19:00
Auxerre
น็องต์
21:00
Ajaccio
ลีลล์
21:00
อองเช่ร์
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
แร็งส์
แบรสต์
21:00
Troyes
สตราส์บูร์ก
23:05
ลอริยองต์
โมนาโก
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
18:30
อินเตอร์ มิลาน
เวโรน่า
21:00
Spezia
Monza
21:00
Salernitana
โรม่า
21:00
โตริโน่
เอซี มิลาน
00:00
ฟิออเรนติน่า
ยูเวนตุส
02:45
ลาซิโอ

99474 World - Club Friendlies 1

River Plate
07:00
เรอัล เบติส

11 บุนเดิสลีกา 2

DSC Arminia Bielefeld
19:30
Magdeburg
Darmstadt 98
19:30
SpVgg Greuther Fürth
นูเรมเบิร์ก
19:30
พาเดอร์บอร์น

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Wien
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Austria Klagenfurt
20:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Sturm Graz

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
Antwerp
Standard Liège
22:00
Union Saint-Gilloise
Anderlecht
00:45
เกงค์
Kortrijk
03:00
เกนท์

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
22:00
Waasland-Beveren
RWDM
02:00
Lommel United

224 Bulgaria - Parva Liga

Hebar 1918
17:45
Lokomotiv Plovdiv
Lokomotiv Sofia 1929
20:15
Beroe
ลูโดโกเรต์ส
22:30
CSKA 1948 Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
18:55
Varaždin
Šibenik
21:00
Osijek
Rijeka
23:30
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Slovácko
Pardubice
21:00
Viktoria Plzeň
Zbrojovka Brno
21:00
Sigma Olomouc
Zlín
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
20:00
โคเปนเฮเก้น
Horsens
20:00
OB
Brøndby
22:00
Viborg
Nordsjælland
00:00
AaB
Randers
02:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Fredericia
20:00
FC Helsingør
HB Køge
21:00
Hvidovre

125 Greece - Super League

PAS Giannina
21:00
Aris
Panathinaikos
22:15
Atromitos
Lamia
23:00
Panaitolikos
โอลิมเปียกอส
00:30
AEK Athens
PAOK
02:30
Volos NFC

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Bnei Raina
00:00
Hapoel Katamon
Ironi Kiryat Shmona
01:00
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Haifa
01:30
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

เจนัว
22:15
Como

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
Jerv
Lillestrøm
23:00
HamKam
Strømsgodset
23:00
Bodø / Glimt
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Sarpsborg 08
Sandefjord
23:00
Haugesund
Tromsø
23:00
Aalesund
Viking
23:00
Odd
Vålerenga
23:00
Molde

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
18:30
Pogoń Szczecin
Lechia Gdańsk
21:00
Piast Gliwice
Śląsk Wrocław
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 Portugal - Liga Portugal

Vitória SC
22:30
Marítimo
ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:30
Vizela
Portimonense
01:00
บราก้า
Casa Pia
01:00
ชาเวช
เบนฟิกา
01:00
Gil Vicente
Famalicão
03:30
สปอร์ติงลิสบอน

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
20:45
Voluntari
Mioveni
23:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
U Craiova 1948
02:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Orenburg
18:00
คราสโนดาร์
Khimki
20:30
Sochi
Dinamo Moskva
23:30
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
15:00
KAMAZ
Volgar Astrakhan
19:00
Baltika
Urozhay
20:00
Neftekhimik
Rubin Kazan'
20:00
Yenisey
Shinnik
20:00
Akron
Arsenal Tula
20:00
Krasnodar II
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Rodina Moskva

32 Spain - Copa Del Rey

Mollerussa
18:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Quintanar del Rey
18:00
คิโรน่า
Vimenor
18:00
Mirandés
Lealtad
18:00
เตเนริเฟ
Las Rozas
18:00
SD Eibar
Peña Deportiva
18:00
มาลากา
Alfaro
18:00
FC Cartagena
Recreativo Huelva
18:00
Burgos
Gimnástica Torrelavega
18:00
เรอัล โอเบียโด้
Diocesano
18:00
เรอัลซาราโกซา
Juventud Torremolinos
18:00
เอสดี ฮูเอสก้า
Atlético Paso
18:00
Real Murcia
Manresa
18:00
Pontevedra
Arnedo
18:00
Atlético Baleares
Unión Adarve
18:00
Linares Deportivo
Ibiza Islas Pitiusas
18:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Hércules
18:00
La Nucia
Velarde
22:00
เซบีย่า
Algar
22:00
เซลต้า บีโก้
Cirbonero
22:00
Intercity
Teruel
22:30
พัลมาส
Yeclano
23:00
เกรนาดา
Coruxo
23:00
Eldense
San Juan
23:00
นูมานเซีย
Ourense CF
23:00
อัลกอร์กอน
Lleida Esportiu
00:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
Utebo
00:00
Merida
Real Unión
00:30
กาดิซ
San Roque de Lepe
00:30
เกตาเฟ่
Cazalegas
01:00
เรอัล โซเซียดาด
Arenteiro
03:00
อัลเมรีอา
Alzira
03:00
แอธเลติก บิลเบา

62 Switzerland - Super League

Zürich
20:15
Servette
ลูกาโน
22:30
Winterthur
ยังบอยส์
22:30
Luzern

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
18:30
Gaziantep F.K.
İstanbulspor
21:00
Hatayspor
Kayserispor
21:00
Konyaspor
เบซิคตัส
00:00
Antalyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Samsunspor
Bandırmaspor
17:30
Manisa BBSK
Altınordu
20:00
Altay
Gençlerbirliği
23:00
Eyüpspor

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
19:20
Dnipro-1
โอเล็กซานเดรีย
19:35
Veres
Metalist 1925 Kharkiv
20:00
Inhulets
ดินาโมเคียฟ
20:00
Kolos Kovalivka
ชัคตาร์
20:00
Zorya

5 Brazil - Serie A

América Mineiro
02:00
Atlético GO
Bragantino
02:00
Fluminense
Corinthians
02:00
Atlético Mineiro
Santos
02:00
Fortaleza
Internacional
02:00
Palmeiras
Ceará
02:00
Juventude
Goiás
02:00
São Paulo
Cuiabá
02:00
Coritiba
Athletico PR
02:00
Botafogo

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
14:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shenzhen
18:00
Shanghai SIPG
Wuhan Three Towns
18:30
Henan Jianye
Hangzhou
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Beijing Guoan
18:30
Wuhan Yangtze

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Goa

69697 Vietnam - V-League

Ho Chi Minh City
17:00
Viettel
Da Nang
17:00
Binh Dinh
FLC Thanh Hoa
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Hai Phong
17:00
Song Lam Nghe An
Nam Dinh
17:00
Sai Gon
Ha Noi
17:00
Hong Linh Ha Tinh

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
09:00
Western United
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
11:00
Macarthur