แจกฟรี ตารางบอล 19 พ.ย. 2565

462 อีเอฟแอลลีกวัน

Exeter City
19:00
อิปสวิช ทาวน์
บาร์นสลีย์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
Cheltenham Town
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
มอร์แคมป์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Port Vale
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
Hartlepool United
Bradford City
22:00
Northampton Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Stevenage
Harrogate Town
22:00
Mansfield Town
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
จิลลิ่งแฮม
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Stockport County
22:00
Leyton Orient
Sutton United
22:00
โรชเดล
Swindon Town
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Walsall
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
22:30
วีวีวี เวนโล
Heracles Almelo
00:45
TOP Oss
MVV Maastricht
02:00
Almere City
NAC Breda
03:00
พีอีซี ซโวลล์

99474 World - Friendly International

รัสเซีย
18:00
Bosnia and Herzegovina
ซูดาน
21:00
รวันดา
คูเวต
22:00
เลบานอน
United Arab Emirates
22:30
คาซัคสถาน
บูร์กินาฟาโซ
23:00
โกตดิวัวร์
แอลเบเนีย
23:30
อาร์เมเนีย
ตุรกี
00:00
เช็กเกีย
ยิบรอลตาร์
00:00
อันดอร์รา
โคโซโว
00:00
หมู่เกาะแฟโร
สวีเดน
02:30
แอลจีเรีย

462 England - National League

Barnet
22:00
Torquay United
Chesterfield
22:00
Solihull Moors
Dagenham & Redbridge
22:00
สคันธอร์ป
Dorking Wanderers
22:00
Bromley
Halifax Town
22:00
Boreham Wood
Gateshead
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Maidenhead United
22:00
Eastleigh
Maidstone United
22:00
Oldham Athletic
Notts County
22:00
Yeovil Town
Woking
22:00
Altrincham
Wrexham
22:00
Aldershot Town
York City
22:00
Wealdstone

462 England - Women's Super League

Everton W
22:00
Manchester City W
Arsenal W
00:30
Manchester United W

556 Belgium - First Division B

Beerschot-Wilrijk
22:00
Club Brugge II
Waasland-Beveren
02:00
RWDM

224 Bulgaria - Parva Liga

Levski Sofia
02:00
Cherno More
Slavia Sofia
02:00
OFK Pirin
Spartak Varna
02:00
ลูโดโกเรต์ส
CSKA 1948 Sofia
02:00
Hebar 1918
Lokomotiv Plovdiv
02:00
Botev Vratsa
Septemvri Sofia
02:00
Arda
Botev Plovdiv
02:00
Lokomotiv Sofia 1929
Beroe
02:00
CSKA Sofia

17 France - Coupe de France

Marnaval
19:30
Bastia
Linas-Montlhery
19:30
Gobelins
Oissel CMS
20:00
Loon-Plage
Orvault SF
20:30
La Chataigneraie
Granville
20:30
Etoile Morne-a-l Eau
Feignies-Aulnoye
21:00
วาล็องเซียนส์
Grenoble Foot 38
21:00
Villefranche
Montauban FC TG
21:00
นีมส์
Grand Santi
21:30
Évreux 27
Haguenau
22:00
Belfort
Chambery
23:00
Rumilly Vallieres
Limonest
23:00
Jura Sud Foot
Boé Bon Encontre
23:00
Aubagne
Alencon
23:00
Stade Pontivy
Thiers
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Chamalières
23:00
Macon
Union Cosnoise
23:00
Paris
Thaon
23:00
Sochaux
Épinal
23:00
เม็ตซ์
อาเมียงส์
23:00
Aiglon
Colomiers US
00:00
Pau
Les Herbiers
00:00
แก็งก็อง
Ergué-Gaberic
00:00
Stade Plabennec
Drapeau Fougères
00:00
Avranches
Stade Béthunois
00:00
Dunkerque
Onet-le-Chateau
00:00
Grasse
Roche Saint-Genest
00:00
Rodez
Bourges Foot 18
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
Chatellerault
01:00
Avoine OCC
Lège-Cap-Ferret
01:00
Châteauroux
Trélissac
02:00
บอร์กโดซ์

227 Russia - FNL

Baltika
23:00
Shinnik

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
22:15
เรอัล โอเบียโด้
เตเนริเฟ
00:30
เอสดี ฮูเอสก้า
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:30
เลกาเนส
เรอัลซาราโกซา
03:00
มาลากา

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
17:30
BB Erzurumspor
Keçiörengücü
17:30
Denizlispor
Adanaspor
20:00
Altınordu

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
18:00
ชัคตาร์
Kolos Kovalivka
19:00
Vorskla

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Stella
22:30
Racing d'Abidjan
Denguélé
00:45
Bassam

153732 India - Indian Super League

Chennaiyin
19:00
Jamshedpur
Hyderabad
21:00
Kerala Blasters

69697 Vietnam - V-League

Sai Gon
17:00
Binh Duong
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Ha Noi
Binh Dinh
17:00
Ho Chi Minh City
Song Lam Nghe An
17:00
Nam Dinh
Hong Linh Ha Tinh
17:00
FLC Thanh Hoa
Viettel
17:00
Da Nang

98 Australia - W-League

Canberra United W
11:00
Perth Glory W
Brisbane Roar W
11:00
Newcastle Jets W
Western United W
11:00
Melbourne Victory W